Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Max
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Internet Download Manager - Trình download số một thế giới!

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 7-11-2014 12:41:16 | Chỉ xem của tác giả
Hình như link die rồi bạn ơi,

bạn có thể reup lại link giúp mình không?

tks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 14-11-2014 15:28:25 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 14-3-2015 06:09:30 | Chỉ xem của tác giả
thấy tiêu đề ghi hàng mới mà sao ko thí chủ nhân để chữ update hay đại khái là thời gian sửa bài để pà con còn nhận biết pài nào là pài mới dậy ta. đệ tìm lòi con ngươi luôn mà ko biết cái file Internet Download Manager 6.23 Build 3 nó nằm đâu. có ai biết không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 21-4-2015 20:48:39 | Chỉ xem của tác giả
mình cài bản này được hơn 1 tuần
nhưng bây giờ bị phát hiện bản lậu rồi, thì phải làm sao bạn?
dù mình đã xoá và cài lại
mình cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 13-5-2015 20:26:10 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 8-9-2011 09:41 PM
Nhân đây, mình muốn hỏi chút. Trước giờ mình down từ youtube bằng idm vẫn coi bình th ...

hiện tại thì một số video trên youtube không cho phép download bạn dùng IDM có bắt được link và down về không xem được cách làm là bạn sử dụng trình duyệt Fire fox và dùng thêm addon down youtube cho trình duyệt này là có thể down và xem bình thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 12-6-2015 01:32:29 | Chỉ xem của tác giả
thanks bạn đã share, IDM của mình vừa báo hết hạn, mới crack mà lại bị, để down lại thử xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 9-5-2016 20:44:09 | Chỉ xem của tác giả
Tải về rồi cài đặt xong rồi mà sao bật youtube lên nó vẫn không bắt được link để download được vậy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 13-5-2016 22:01:31 | Chỉ xem của tác giả
moitruongdgp gửi lúc 9-5-2016 08:44 PM
Tải về rồi cài đặt xong rồi mà sao bật youtube lên nó vẫn không bắt được link để  ...

Đầu tiên bạn phải đảm bảo là đã cài đặt bản IDM mới nhất nhé, bản IDM mới nhất hiện tại là bản 6.25 build 17 bạn nhé, bạn có thể down bản mới nhất từ trang chủ về.
nếu như bạn dùng fire fox thì cần phải cài thêm một add on (tiện ích) nữa cho nó thì bạn mới có thể download đươc video trên youtube nhé cụ thể thì cái add on ấy nó giống như hình ở dưới đây

Sau khi cài đặt add on xong thì bạn khởi động lại fire fox sau đó vô lại trang youtube thử xem và đây là kết quả bạn nhé

Chúc bạn thành công
PS: Đối với chorme hoặc ID thì ko cần phải cài bất cứ add on nào cả vẫn down video trên youtube vô tư thoải mái bạn nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách