Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2367|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

INFINITE L đang đàm phán vai nam chính trong bộ phim truyền hình mới của đài JTBC

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thành viên điển trai của nhóm nhạc thần tượng nổi tiếng INFINITE L có thể sẽ xuất hiện trong bộ phim truyền hình mới tối thứ Sáu, thứ Bảy của đài JTBC.

Vào ngày 12 tháng 10, một nguồn tin từ đài truyền hình JTBC đã đưa ra một tin tức, nói rằng: “Chúng tôi đang trong quá trình thảo luận, đàm phán với thành viên INFINITE L cho bộ phim truyền hình sắp tới “Solomon’s Perjury” ( tiêu đề dự kiến chưa chính thức ). Cậu ấy hiện tại vẫn chưa xác nhận tham gia.”

Bộ phim truyền hình sắp tới của đài JTBC “Solomon’s Perjury” được làm lại từ một bộ phim của Nhật Bản đã ra mắt khán giả vào năm ngoái. Tác phẩm này dựa trên cuốn tiểu thuyết được viết bởi Mayabe Miyuki, nội dung kể về một nhóm sinh viên đại học cố gắng để có thể khám phá ra sự thật về cái chết của một người bạn cùng lớp vào buổi sáng Giáng sinh.

Cũng có tờ báo đưa tin rằng nữ diễn viên Chae Soo Bin đang được cân nhắc để vào vai nữ chính trong bộ phim truyền hình mới này. Tuy nhiên, một nguồn tin từ đài JTBC cho hay: “Chúng tôi chưa xác định nữ diễn viên nào để hóa thân thành nhân vật nữ chính cả.”

Trong khi đó, ca sĩ kiêm diễn viên thần tượng INFINITE L đã xuất hiện trong một số bộ phim truyền hình thu hút được một lượng lớn người hâm mộ theo dõi như “Shut Up! Flower Boy Band”, “Cunning Single Lady”, và “She So Lovable”

Hiện tại nam ca sĩ cũng đang tham gia bộ phim web drama có tên “My Cat Man” của Trung Quốc cùng nam diễn viên thần tượng Im Siwan và nữ diễn viên trẻ Chae Soo Bin, dự kiến sẽ được phát sóng trong thời gian tới.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-10-2016 17:16:59 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị này từ hồi Sassy Go Go,hồi ấy vai phản diện mà đáng thương lắm,thương chị hơn cả nữ chính,c ấy đóng hay mà,nhận phim này thì tốt,nhìn đẹp đôi đấy ạ.

Bình luận

à mình bảo Chae Soo Bin ý :))  Đăng lúc 13-10-2016 03:36 PM
bạn có lộn không zị, L là nam mà bạn  Đăng lúc 13-10-2016 02:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-10-2016 17:41:02 | Chỉ xem của tác giả
Thích em í từ hồi xem phim Shut up, Flower Boy Band. chờ đời phim của em lên sóng . Ủng hộ nhiệt tình. chúc em thành công. thanks ST đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-10-2016 18:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng bạn ý cũng lên đóng chính rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-10-2016 18:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Ố mố về nội dung mình chưa bao giờ đặt trọn niềm tin vào remake.
còn phim này nội dung phá án mà quả mặt lạnh lùng băng zóa cười một phát rụng rời của bạn L thì có vẻ khả quan.
Hóng nữ chính.
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-10-2016 19:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Hóng tin xác nhận.

Hoya và Namu nữa. Làm vài bộ để hóng đê.

Thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-10-2016 19:54:17 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng bạn ấy được đóng vai chính, cảm on bạn dịch tin nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-10-2016 20:45:42 | Chỉ xem của tác giả
ngóng cái tin xác nhận
mong là nữ chính tiềm năng 1 chút :3
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-10-2016 22:03:47 | Chỉ xem của tác giả
mình thích ánh mắt & nụ cười của L
mấy phim trước ẻm toàn đóng vai phụ
phim này được lên vai chính rồi, hi vọng L sẽ sớm confirm & cũng mong nữ chính là Chae Soo Bin, sau khi coi Moonlight thì thích em này vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-10-2016 22:55:42 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này idol đi đóng phim nhiều ghê nhỉ @@
Đọc nội dung mình nghĩ chắc mình sẽ không xem phim này đâu T_T
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách