Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 493|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

INFINITE chia sẻ làm sao họ vượt qua lời nguyền 7 năm của idol

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-9-2016 22:20:58 | Xem tất |Chế độ đọc
Vào ngày 19 tháng Chín, INFINITE đã tổ chức một showcase comeback cho Album mới nhất của họ “Infinite Only” và nói chuyện về lời nguyền bảy năm mà nhiều nhóm thần tượng phải đối mặt.

Trong Showcase, nhóm đã được hỏi suy nghĩ của bản thân mình về lời nguyền bảy năm sau khi debut của các nhóm nhạc thần tượng. INFINITE đang dần dần tiến tới năm thứ Bảy của mình kể từ khi debut tới nay, các chàng trai đã chia sẻ những phương pháp của họ để giải quyết các xung đột giữa các thành viên trong nhóm. “Khi phát sinh rắc rối, chúng tôi sẽ giải quyết điều đó ngay lập tức. Khi chúng tôi chuẩn bị cho sự ra mắt của mình, chúng tôi đã cãi nhau rất nhiều. Nhưng khi thời gian qua đi, chúng tôi đã xây dựng mối quan hệ tốt đẹp với nhau”, các thành viên chia sẻ.

MC cũng hỏi rằng trưởng nhóm Sunggyu đóng một vai trò lãnh đạo như thế nào đối với họ. “Khi các thành viên bất đồng quan điểm, anh ấy có xu hướng hòa giải.” các chàng trai giải thích.

Thành viên Sungyeol cũng tiết lộ một ước mơ nhỏ của họ, cậu ấy nói : “Sau này, nếu chúng tôi có cơ hội làm việc này, chúng tôi muốn tạo ra một album của chính mình. Hoya sẽ biên đạo các điệu nhảy, L sẽ đảm nhận những bức ảnh bìa album, hoặc một cái gì đó đại loại như thế. Điều này nghe thì có thể nguy hiểm, nhưng chúng tôi muốn làm một điều gì đó đặc biệt dành tặng đến người hâm mộ.”

INFINITE đã trở lại với bài hát chủ đề mang tên “The Eye” vào lúc 0 giờ 00 phút theo giờ Hàn Quốc vào ngày 19 tháng Chín. Trong vòng chưa đầy 24 giờ, Music Video của họ đã đạt 1 triệu lượt xem trên Youtube. Hiện tại ca khúc đang nhận được những phản hồi rất tích cực.

Xem video âm nhạc của họ ở dưới đây:

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 08:45:08 Từ di động | Xem tất
Chúc INFINITE ra album lần này thành công nhiều. Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 13:36:41 | Xem tất
K phải fan nhưng luôn tin tưởng âm nhạc của INFINITE , digital thứ hạng rất cao .
Một nhóm 6 năm tuổi rồi đó , cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 23:04:48 | Xem tất
Tự dưng nhìn tiêu đề bài hát lại nhớ đến Now you see me cố gắng cùng nhau đi tới 10 năm nhé, nhạc của Infinite khá dễ nghe cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2016 15:44:34 | Xem tất
Nhóm nhạc mà mình nghĩ khó có khả năng tan rã nhất luôn là Infinite
Có lẽ cũng là do mình là 1 Inspirit nhưng Infinite luôn làm mình tin tưởng, luôn làm mình tự hào mỗi khi được nhắc tên
Mong là các oppa sẽ bên nhau lâu dài. Infinite oppa jjang
Cảm ơn bạn dịch tin nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách