Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Im Soo Jung, Go Kyung Pyo xem xét tham gia "Chicago Typewriter"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-2-2017 22:42:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Woa thông tin nay hot thật nha. Không hổ danh là TVN mời dến Im Si Jung luôn rồi. Go Kyung Pyo năm qua đã làm say lòng khan giả nữ có thể trở lại với một nhân vật hoàn toàn mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-2-2017 23:14:54 | Chỉ xem của tác giả
CŨng lâu lắm rồi mới thấy lại 1 bộ phim chiếu thập niên xưa, đến giờ chưa casting xong dàn diễn viên chính nữa không biết có kịp quay không ta
Chị ISJ mà nhận lời thì hình như cũng mấy năm rồi mới trở lại màn ảnh nhỏ nên mình cũng hóng bộ phim lắm
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-2-2017 10:05:12 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn dàn nam là thấy hóng rồi, mong chị ISJ nhận vai. Mấy chị đại bên movie đều quay trở lại đóng drama rồi, mong ISJ cũng vậy.
Với lại mình cũng có thiện cảm với đài tvN hơn nhiều rồi. Mong các dv đều đồng ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-2-2017 18:56:06 | Chỉ xem của tác giả
Anh ngựa điên mà tham gia thỳ hay quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-2-2017 19:10:49 | Chỉ xem của tác giả
Im Soo Jung thấy nhiều phim gửi lời mời rồi mà chưa chịu nữa
Không biết làm này có nhận không đây, tính ra từ hồi Sorry I Love You đến giờ chưa đóng phim truyền hình rồi
Hy vọng chị sẽ nhận phim, Bae Doo Na với Jo Seung Woo cũng comeback ở tvN mà
thanks chủ thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-2-2017 00:35:41 | Chỉ xem của tác giả
Nếu mà hốt trọn đc dàn cast như này tì film ko thể ko hóng đc
Thấy tên biên kịch và dàn diễn viên chính là Yoo Ah In và Im Soo Jung thì đã quá r
tvN dạo này chơi khủng quá, hốt toàn mấy diễn viên đu lâu bám bền bên movie về mình, thặc khiếp khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-2-2017 12:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Mong là chị Soo Jung sẽ đồng ý nhận phim nay, lâu lắm không được nhìn thấy chị trên truyền hình rồi.

Phim của đài Tvn thì có thể tạm yên tâm phần kịch bản được rồi. Nam chính lại là Yoo Ah In thì quá ok

Mong phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-2-2017 15:22:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim này cấu tứ sơ lược có vẻ thú vị. Hy vọng chị này sẽ nhận vai, rất thích cách diễn của chị ấy. Nam 2 mình nghĩ cũng có vẻ ổn. Chờ nam chính xác nhận, Yoo Ah In nếu đồng ý thì tuyệt, năng lực diễn xuất của cậu ấy thuộc dạng đỉnh cao rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 15-2-2017 17:11:10 | Chỉ xem của tác giả
ồ hai diễn viên thuộc trường phái thực lực, nếu anh chị mà nhận film này thì kịch bản ok nữa là đảm bảo mức rating sẽ tốt, giờ quan trọng là cái kịch bản thôi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách