Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 695|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Im Soo Jung chia sẻ về cảm xúc của mình về bạn diễn "Chicago Typerwriter" Yoo Ah In

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-4-2017 03:21:35 | Xem tất |Chế độ đọc

Im Soo Jung là người mẫu trang bìa cho ấn bản tháng 5 của tạp chí thời trang InStyle, và cô đã bày tỏ suy nghĩ của mình về bộ phim truyền hình của mình "Chicago Typerwriter" và bạn diễn Yoo Ah In.

"Khi một diễn viên gặp một phim truyền hình hay một phim điện ảnh, nó giống như việc gặp một người tình vậy. Tôi chỉ đồng ý làm việc với nó khi tôi có được cảm giác chính xác từ nó. Giây phút tôi đọc kịch bản của 'Chicago Typerwriter', tôi muốn làm điều đó. Nội dung và diễn viên mới thật thú vị và mới mẻ làm sao."

Im Soo Jung vào vai Jeon Seol, một người hâm mộ cuồng nhiệt của Han Se Joo (Yoo Ah In). Với tính cách của nhân vật của mình, cô tiết lộ, "Tôi đã luôn là một người hâm mộ của Yoo Ah In," và tiếp tục, "Cậu ấy phù hợp với nhân vật đến nỗi tôi không thể tưởng tượng được bất kì ai khác có thể đóng vai đó, và tôi chắc rằng khán giả cũng cảm thấy như vậy. Đóng phim cũng rất thú vị. Mặc dù Han Se Joo có một tính cách lạnh lùng, nhưng đôi khi cậu ấy cũng rất dễ thương và vui tính. Những cảnh mà Han Se Joo và Jeon Seol xuất hiện cùng nhau đặc biệt thú vị. Tôi thích cái cách mà chúng tôi tương tác với nhau."

Bạn đã thưởng thức sự tương tác của họ trên TV chưa?

Ngoài ra, hãy xem một vài hình ảnh của So Jung từ tạp chí InStyle dưới đây!

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2017 07:34:28 | Xem tất
Chúc film của anh chị có đột phá rating nhé
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2017 09:55:13 | Xem tất
Chúc phim các tập sau sẽ có rating tốt,thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2017 10:09:16 | Xem tất
Được dàn chị khen nhé, Yoo In Ah sướng nhé
Chúc phim thành công
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2017 10:14:03 | Xem tất
NHìn Im Soo Jung thấy lôi cuối quá
Mong rating phim của chị tăng típ đi
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2017 12:31:23 | Xem tất
Hi vọng rating sẽ ngày càng tăng cao
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2017 16:11:13 | Xem tất
Nhìn chị ai nói là đã U40 đâu nhỉ, chị lúc nào cũng trẻ quá trời
Kịch bản phải hấp dẫn lắm mới đủ sức lôi kéo chị nhận vai chứ
Lời chị quả k sai : " Yoo Ah In phù hợp với nhân vật đến nỗi tôi không thể tưởng tượng được bất kì ai khác có thể đóng vai đó ", chỉ có Ngựa điên mới có thể diễn ra chất của nhân vật này thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2017 20:23:54 | Xem tất
cô bạn này đóng cũng giỏi, chỉ ít xuất hiện thôi. Bạn ấy khen ngợi bạn diễn của mình và thích nội dung phim thì chắc là mình cũng thích rồi.
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2017 20:52:26 | Xem tất
Mình cũng cảm thấy vai diễn này thực sự rất phù hợp với anh Ngựa điên á, như kiểu được sinh ra cho ảnh vậy.
Không thể tin được I'm Sorry I Love You đã đi qua được 13 năm rồi cơ, chị Im Soo Jung nhìn vẫn còn trẻ như thuờ 20 vậy đó. Nhìn trên phim chả thấy chênh lệch gì với anh Ngựa điên luôn đó. Cảm thấy rất mừng khi thấy chị tìm được một kịch bản thú vị và trở lại truyền hình sau từng đấy năm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách