Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1591|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hyungsik và Ji Soo đều đồng ý Park Bo Young là giấc mơ của tất cả các chàng trai

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 22/02, các nam và nữ diễn viên trong bộ phim truyền hình sắp ra mắt của JTBC 'Strong Woman Do Bong Soon' đã tham dự buổi họp báo phim!

Nam chính chính của ZE:A Hyungsik và Ji Soo liên tục khen ngợi bạn diễn của mình và nữ chính Park Bo Young. Hyungsik bắt đầu, "Tôi đã muốn tham gia một bộ phim cùng chị ấy sau khi xem phim 'A Wearwolf Boy', vì vậy khi nhận được cơ hội để tham gia với chị lần này tôi rất hạnh phúc, và tất cả các diễn viên tầm tuổi tôi đều vô cùng ghen tị với tôi... Tôi là người chiến thắng."

Ji Soo tiếp: "Chị ấy giống như một thiên thần khi lần đầu tiên tôi gặp chi. Cũng như anh Hyungsik nói, chị Park Bo Young là nữ diễn viên mơ ước của tất cả mọi người, vì vậy gần đây rất nhiều người ganh tị với tôi. Tôi không cần phải thể hiện điều này ra thường xuyên nhưng mỗi cảnh tôi quay phim với chị ấy là một niềm vinh dự của tôi, và tất nhiên tôi cũng thích diễn xuất cùng anh Hyungsik... tôi rất hạnh phúc."

Thực tế thì lời khen Ji Soo có chút khoa trương ngay cả đối với MC của buổi họp báo, vậy nên anh đã hỏi nam diễn viên liệu có nhận bất kỳ hối lộ nào từ Park Bo Young để nói những điều tốt đẹp như vậy không, Ji Soo đã phủ nhận điều này.

Bạn có thể đón xem 3 diễn viên trong bộ phim 'Strong Woman Do Bong Soon' phát sóng vào ngày 24/02 này lúc 11:00 KST!

Source: allkpop
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-2-2017 15:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Tem cái ^^, thích cặp chị em này lắm, hi vọng là bộ film sẽ thành công rực rỡ
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-2-2017 16:07:46 | Chỉ xem của tác giả
mong phim thành công
hóng PBY quá luôn roài người đâu mà dễ thương quá trời luôn
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-2-2017 16:26:09 | Chỉ xem của tác giả
Thấy ai đóng phim với chị Park Bo Young đều khen chị quá trời.
Hóng phim mới của mấy anh chị ghê. Hy vọng phim sẽ thành công.
Cảm ơn bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-2-2017 18:07:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Park bo young dễ thương, đáng yêu thiệt mà. Đáng yêuu một cách tự nhiên từ dáng người, giọng nói, cử chỉ. Ji Soo khen hơi quá nên Bo Young nằm ra bàn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-2-2017 18:37:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bạn Ji Soo gặp ai cũng khen hết cơ mà toàn là khen đúng thôi. Park Bo Young dễ thương cực :3 phim dạo này thả thính ghê quá điii. Hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-2-2017 20:30:00 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xinh vừa đáng yêu thỳ ai mà chẳng thích
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-2-2017 21:13:44 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Park bo Young xứng đáng là giấc mơ của tất cả các chàng trai
Mong phim thành công
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-2-2017 21:29:52 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Young đúng là giấc mơ của tất cả các chàng trai và nhiều mẫu của nhiều cô gái
Bạn ấy vừa xinh vừa dễ thương, tính cách lại thân thiện
Chúc cho phim mới của 3 người đóng thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-2-2017 03:14:21 | Chỉ xem của tác giả
Không phải fan nhưng là con gái mà nhìn chị Bo Young còn yêu nữa mà nói chi con trai, nhìn chị đáng yêu và muốn bảo vệ chăm sóc ý :3 Làm diễn viên không có scandal lại tốt tính bảo sao các anh không mê, chúc phim mới của các anh chị thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách