Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1454|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

Hyun Woo khen ngợi diễn xuất của Super Junior Ye Sung và Park Si Hwan trong drama "Awl"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-11-2015 22:16:22 | Xem tất |Chế độ đọc
Nam diễn viên Hyun Woo đã lên tiếng khen ngợi diễn xuất của các bạn diễn trong phim truyền hình "Awl" của jTBC là Super Junior Ye Sung và nam ca sĩ Park Si Hwan!

Hyun Woo cùng Ye Sung và Park Si Hwan là bộ ba chàng trai "đẹp hơn hoa" của "Fourmis Mart" trong "Awl". “Awl” là bộ phim đầu tay của cả Ye Sung và Park Si Hwan. Trả lời phỏng vấn OSEN, Hyun Woo đã khen ngợi hai bạn diễn về sự chuẩn bị kỹ càng và thái độ làm việc rất chăm chỉ trong quá trình quay phim.

Hyun Woo cho hay: “Họ làm việc rất chăm chỉ. Không hề có một chút tùy tiện nào trong diễn xuất, tôi nghĩ khán giả sẽ cảm nhận bộ phim vô cùng chân thực."

“Awl” xoay quanh câu chuyện về các nhân viên làm công ăn lương tại một chuỗi cửa hàng tạp hóa. Ji Hyun Woo đóng vai nhân vật chính đã tập hơp các nhân viên, cùng lên tiếng phản đối quản lý cấp cao của cửa hàng vì trả lương chậm trễ cũng như thái độ cư xử với nhân viên. “Awl” phát sóng vào thứ 7, chủ nhật lúc 9.40 PM trên sóng jTBC.

"Awl" cut

Source: Link
V-trans: [email protected]

Bình luật của K-net sau tập 1

1. [+3,353, -53] Đây là thể loại phim mà tôi muốn đám trẻ nhà tôi theo dõi. Hay gấp mấy lần mấy thể loại phim truyền hình suốt ngày làm quá, xoắn não.

2. [+2,945, -51] Đây quả thực là bộ phim tuyệt vời

3. [+779, -19] Ye Sung diễn khá ổn. Dù tôi ko phải là fan nhưng tôi nghĩ anh ấy đang thể hiện rất tốt. Phim đã chọn được dàn diễn viên chất lượng.

4. [+731, -8] Cả Đại Hàn dân quốc cần phải xem phim này.

5. [+650, -10] Dù chỉ là diễn xuất nhưng thực sự chỉ muốn ném đá cái lão trưởng bộ phận đeo kính đó...

6. [+626, -17] Ye Sung diễn xuất rất khá

7. [+586, -12] Diễn xuất của Ye Sung là điểm nhấn của tập này. Cứ tưởng vai diễn của cậu ấy và Park Shi Hwan chỉ để "mua vui", nào ngờ... Tôi thực sự chưa bao giờ tưởng tượng cậu ấy có thể diễn tốt đến thế.

8. [+560, -3] Ah Bộ phim cứ đọng mãi trong tôi

9. [+302, -9] Tôi là người hâm mộ cuồng nhiệt của Misaeng nhưng Awl thật sự là hay hơn, chân thực và "đời" hơn.

Source: Link
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-11-2015 22:26:11 | Xem tất
Trước giờ với cái biểu cảm selca nghìn kiểu như một của anh thì tui vốn ko kỳ vọng j khi nghe tin anh đi đóng phim, thậm chí còn ôm bụng cười đau ruột là khác. Chỉ thầm cầu nguyện cho anh có ăn gạch đá của K-net thì sẽ ăn ít thui vì dù sao cũng chỉ là drama của đài cap. Thật ko ngờ đọc review của K-nát về diễn xuất của anh mà tui ko tin vào mắt mình @@ Cái nhóm "Con ghẻ quốc dân" giờ lại được khen về diễn xuất @@ thật ko thể tưởng tượng nổi @@ Thui thì chúc mừng anh đã ko có gạch đá để gặm nhấm ^^ Cố lên Ye hâm ^0^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 22:34:31 | Xem tất
trùi ui tui có nhìn nhầm hêm vậy )) các thánh đang khen lão già hâm của tui kìa
trùi ui rớt cả nước mắt vì xúc động. năm ni có vẻ là năm thành công đường kinh kịch của mí chú thì phải. kỉ niệm 10 năm đi hát hò thì lại gây dấu ấn bằng đóng phim. k bít nên đắng lòng hay nên vui nữa
dù sao thì cũg sẽ nhảy hố phim nè để hết lòng ủng hộ bố Sung :X
yesung fighting Awl daebak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 23:16:37 | Xem tất
Phim này tình tiết nhẹ nhàng lôi cuốn
Rất đáng để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 06:48:59 | Xem tất
Phim này dành cho dân văn phòng
Có chút hơi hướng giống Misaeng nhỉ
Không biết là có Ye Sung đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 08:56:29 | Xem tất
Phim này vừa có Hyun Woo vừa có Ji Hyun Woo hay nhỉ
Hyun Woo, anh này nhiều tuổi rồi mà nhìn anh ấy vẫn còn trẻ chán
Thích từ hồi My dear Cat, nhưng anh vẫn lèo tèo vài phim chả nổi gì, hi vọng anh ấy sẽ nhận dc nhiều dự án phim hơn

Bình luận

thanks bạn, nhầm nhọt ~~ nhìn kiểu j Hyun Woo giống Ji Hyun Woo quá thể TT đã fix  Đăng lúc 3-11-2015 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 14:05:22 | Xem tất
Cuối cùng Dê Sâng cũng đi đóng phim sau khi các đàn em đều lấn sân hết
Không ngờ lại còn nhận được phản hồi tốt như vậy
Nhất định sẽ xem phim của ảnh
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 19:36:47 | Xem tất
Mây àh anh làm ơn bớt giỏi đi đc ko
hát hay, cái gì cũng giỏi và h thì đóng phim cũng ổn, còn gì nữa anh làm nốt lun đi
thiệt là rất tự hào về các chú và rất hạnh diện về các chú nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 09:56:34 | Xem tất
Á á á cái gì thế này. PARK SI HWAN ) ôi trời mình thích Park Si hwan lắm, mà giờ mới biết ông đi đóng phim há há há. trời không biết gì hết luôn. Muốn coi thử quá
Phim này thể loại đời thường hả ta?? không biết như thế nào nhưng hi vọng phim thành công, có 2 ông lần đầu đi đóng phim cơ mà ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 11:10:19 | Xem tất
Úi mợ ơi, không ngờ trong phim anh Yesung lại có thể trông trẻ và đẹp trai như vậy đó. Càng coi càng coi lại càng thấy thích luôn á. Hy vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với đoàn làm phim. Chúc cho bộ phim nhận được sự đón nhận nồng nhiệt từ phía khán giả. Thanks ad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách