Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5673|Trả lời: 111
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hyun Bin, SNSD Yoona, Yoo Hae Jin cùng tham gia diễn xuất trong movie bom tấn sắp tới "Cooperation"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Yoo Hae Jin, Hyun BinSNSD Yoona sẽ tham gia vai chính trong bộ phim điện ảnh "Cooperation" sắp tới.

Theo như các quan chức có liên quan trong ngành cho biết vào ngày 16/11, nam diễn viên Yoo Hae Jin sẽ đảm nhận vai cảnh sát Nam Hàn trong movie sắp tới mang tên "Cooperation" dự định sẽ được khởi quay vào năm sau. Đây là bộ phim đáng kì vọng vi ngoài nam diễn viên Yoo Hae Jin còn có sự tham gia diễn xuất của nam diễn viên Hyun Bin trong vai cảnh sát Bắc Hàn và cả hai sẽ mang lại cuộc đối đầu với những pha hành động khốc liệt.

Bên cạnh đó, SNSD Yoona cũng sẽ góp mặt trong tác phẩm này và dự tính sẽ đóng vai em vợ của Yoo Hae Jin, nhân vật Park Min Young. Và hiện tại cô đang trong quá trình thảo luận chi tiết về vai diễn.

Sau khi đồng ý cho bộ phim hợp tác Hàn Trung "Goodbye Annie" vào năm 2014, Yoona đã quay trở màn ảnh thông qua bộ phim "Cooperation" lần này chỉ trong vòng 2 năm. Sau khi gầy dựng được vị trí vững chắc trong lòng các quý khán giả màn ảnh nhỏ, Yoona đang thu hút sự chú ý khi cô đang bắt đầu thử thách bản thân thông qua việc lấn sang mảng điện ảnh  

Bên cạnh đó, bộ phim "Cooperation" cũng đang kỳ vọng sẽ ăn nên làm ra khi đây là tác phẩm bom tấn hành động được chuẩn bị hết sức kỹ lưỡng trong vòng 4 năm qua của JK FILM, có chi phí sản xuất lên đến 10 tỉ Won để dựng nên hiện trường cho cuộc điều tra hợp tác phi chính thức lần đầu tiên của Nam Bắc Hàn trong phim, ngoài ra bộ phim còn được sản xuất bởi Yoon Jae Kyun, ông cũng chính là người chỉ đạo thành công tác phẩm movie "Ode To My Father" thu hút hơn 14 triệu lượt người xem năm ngoái.

Cr: http://entertain.naver.com/ranki ... &aid=0002475194
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bigbangpro + 5 Cảm ơn bạn :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-11-2015 15:47:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phim này hình như Yoon Jae Kyun chỉ giữ vai trò nhà sản xuất chứ ko làm đạo diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-11-2015 15:55:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mình ko biết chú YHJ là ai nhưng chắc chắn là một cây đại thụ trong lĩnh vực điện ảnh, tin tưởng chú))
mình cũng hơi hơi tin tưởng hyun bin)))
có điều ko tin Yoona chút nào== Yoona làm ơn hãy tập trung ca hát nhảy nhót đê== diễn xuất mần gì, cô ko hợp với vị trí đó đâu=(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-11-2015 16:01:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

òa...òaòa.
Hyun Bin.Hyun BinHyun Bin
Phim hành động kìaồ yeah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2015 16:01:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Tại sao anh cảnh sát Bắc Hàn lại đẹp trai hơn cảnh sát Nam Hàn?

Mà em vợ của ông BH thì có liên quan gì đến tuyến câu chuyện?

Chả nhẽ em vợ lại yêu anh NH đẹp troai à?

Bin ra phim mới rồi, mong movie mới thành công nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2015 16:13:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nói chung 2 nam diễn viên thì không thành vấn đề, nhưng bạn nữ chính thì đúng là có hơi mạo hiểm chút, vì idol đi đóng phim hay bị gạch đá lắm
Chúc cho phim điện ảnh thành công, Hyun Bin từ đợt xuất ngũ đến giờ chưa có tác phẩm nào đột phá cả

Bình luận

Thay quần rồi kìa, lại còn là tình yêu number 1 của mình nữa cơ hehe.  Đăng lúc 16-11-2015 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2015 16:26:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ôi phim bom tấn ấy hả, dự án phim có vẻ khủng đây nhỉ
Chúc bộ phim mới của Bin thành công.
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2015 16:30:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ồ, có cả Huyn Bin, và Park Min Young kìa
Yoona thì thấy diễn xuất cũng bình thường, nếu đạo diễn chọn thì chịu vậy, nếu nàng ấy gánh nổi vai thì cứ để nàng ấy thử, ko được thì rèn luyện diễn xuất cũng được
Nhà sx đã chọn thì họ có lý do của họ thôi

Bình luận

Ủa vậy hả :)) Làm ta mừng hụt :))))  Đăng lúc 16-11-2015 09:32 PM
Park Min Young ở đâu ra vậy nàng, nhân vật tên PMY =))  Đăng lúc 16-11-2015 06:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2015 16:32:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đã chọn làm diễn viên rồi thì phải lấn sang mảng điện ảnh thôi dù vai diễn trong phim điện ảnh thì hơi khó nhằn, phim lại là bom tấn hành động thì lại càng có nhiều áp lực.
Chúc Yoona sẽ diễn thật tốt vai của mình.
Nếu được thì làm cái drama tốt hơn, mấy drama trước Yoona đóng được khen ngợi cũng khá nhiều mà.
Mong anh Bin thành công với vai diễn mới này, chờ sự trở lại của anh.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2015 16:38:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đúng là tin hot , cà ba diễn viên Hyun Bin ,Yoo Hae Jin
cùng SNSD Yoona  , sẽ cùng tham gia diễn xuất trong
movie bom tấn sắp tới " Cooperation " phim này có chi
phí trên cả trăm tỉ Won , hứa hẹn đâ sẽ là một phim sẽ
có doanh thu khủng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo