Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1776|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hyeri và Ji Sung nói về việc đối đầu Hwang Jung Eum và Ryu Jun Yeol trong cuộc đua phim truyền hình.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hyeri và Ryu Jun Yeol từ bộ phim Reply 1988, Ji Sung và Hwang Jung Eum từ bộ phim "Kill me and heal me" và "Secret love" đã hoán đổi người tình của nhau và hiện tại đang là những đối thủ trong cuộc đua phim truyền hình.

Hyeri và Ji Sung nói về vai trò của mình trong drama mới mang tên Ddanddara của SBS trong khi Hwang Jung Eum và Ryu Jun Yeol đang tham gia vào dự án sắp tới của MBC mang tên Lucky Romance.

Tại cuộc họp báo của Ddanddara Hyeri và Ji Sung đã được hỏi về cuộc cạnh tranh này. Ji Sung đã trả lời: "Hwang Jung Eum có nhiều ý nghĩa đối với tôi. Từ "Secret love" đến "Kill me and heal me" chúng tôi đều biết về diễn xuất của mỗi người và thậm chí tôi còn biết cả nhược điểm của Hwang Jung Eum  (cười tươi). Và bạn diễn của cô ấy là Ryu Jun Yeol, thật tuyệt khi nhìn thấy màn kết hợp của họ sắp tới và họ dường như cũng có chemistry khá ấn tượng. Tôi mong chờ một tác phẩm thành công. Tôi cũng sẽ làm việc chăm chỉ để tạo ra một Ddanddara ăn ý với Hyeri".

Hyeri cũng chia sẻ cảm nghĩ của cô ấy: "Tôi thực sự đã rất bất ngờ . Tôi nghĩ hai bộ phim sẽ trùng lịch phát sóng vào khoảng tập 6. Đầu tiên và trên hết chúng tôi phải làm việc thật chăm chỉ". Cô ấy tiếp tục: "Thực sự là tôi cũng đã nói chuyện với Ryu Jun Yeol. Tôi đã gọi cho anh ấy và chúng tôi đã nói về điều đó. Tôi đã hỏi là anh ấy sẽ làm tốt vì dự án của chúng tôi đều được đánh giá cao, tôi sẽ cố gắng hết sức cho vai diễn của mình đồng thời chúc mừng dự án của anh ấy".

Hyeri và Ji Sung, Hwang Jung Eum và Ryu Jun Yeol, bạn nghĩ cặp đôi nào sẽ giành chiến thắng trong cuộc đua phim truyền hình sắp tới?

Cre: AllKpop.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-4-2016 23:42:05 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay là năm của cuộc chiến giữa những người tình cũ trên màn ảnh nhỏ Hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-4-2016 23:43:23 | Chỉ xem của tác giả
Niềm mong đợi của em k thành hiện thực khi Lucky Romance chiếu sau cả tháng lận
Nay thấy hình họp báo phim của chú Ji ai cũng xinh tươi
Dù thích chế Hwang và anh Dơn hơn nhưng vẫn mong phim chú Ji thật tốt. Yêu thương anh Dơn rất nhiều nhưng mà nếu phim chú Ji hay thì em vẫn đu

To chủ thớt: Yêu giai quá đấy nhé, đêm khuya cũng lọ mọ dịch tin. Tuần này Mimi cũng hơi rối rối nên k tiếp chuyện cùng hậu cung của giai được. Nhà anh nhờ cả vào mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-4-2016 00:01:40 | Chỉ xem của tác giả
Omo! Hyeri gọi cho Dơn nhà này lun à ô mai gót Thuyền R2R LÊN!!!  
Lucky Romance lên sóng là bên Entertainer chiếu dc 10 tập rồi, dời lại 2 tuần lun mà

Thanks chị Vinh nhiều ạ! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-4-2016 00:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Đây gọi là duyên phận mà, cuộc đối đầu đáng mong chờ của tháng này, lúc nghe tin 2 phim chiếu cùng lúc tui cũng bất ngờ té ngửa mà, cũng may vì mình không ở Hàn nên không phải chọn lựa giữa 2 phim, nên là ủng hộ nhiệt liệt chemistry của 2 cặp luôn, mong là cả 2 sẽ đều thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-4-2016 07:54:06 | Chỉ xem của tác giả
Cuộc chiến tình cũ
gì thì gì mình vẫn vote cho couple bạn chó và nàng Hwang hơn, bị thích đôi này hơn
Hi vọng là 2 kịch bản ngang tay cho cuộc đua thêm phần quyết liệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-4-2016 08:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ji Sung với chị “yêu nhau” những 2 lần rồi, lần nào cũng dễ thương, cũng động lại trong lòng khán giả sâu sắc hết trơn cả rồi giờ hai anh chị lại phải có lúc đối đầu nhau, phải mỗi người đâm ra đi “yêu” người khác thế này mới khổ! Hi vọng trong lòng thì không đến mức “1 trận tac tác” nhưng mà vậy thì sợ là sẽ không “tới” chớ!

Bình luận

Ha ha thế mới gay cấn bạn ui  Đăng lúc 20-4-2016 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-4-2016 08:55:41 | Chỉ xem của tác giả
Có đứa chăm gọi điện giao lưu hỏi han người tềnh màn ảnh cũ nhể?

Chú Ji và chế Hwang thì thân đến nỗi nắm hết cả nhược điểm của nhau luôn rồi.

Chúc cho cả 2 dự án đều thành công và may mắn.

Cám ơn cô Vinh luôn chăm chỉ dịch news.

Bình luận

Jan
Em chỉ giật tít theo news =))) News giật thế nào em giật theo như vậy =))))  Đăng lúc 20-4-2016 11:49 AM
Người tềnh lúc nào hả? Cô đừng có mà ảo tưởng nhá =))))  Đăng lúc 20-4-2016 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-4-2016 09:33:24 | Chỉ xem của tác giả
cái méo gì lúc nào cũng gọi cho anh Jun Yeol thế?

Hai anh em lại gục gặc đầu "Ôi định mệnh" à?

Ji Sung và Jung Eum thân thiết thì khỏi bàn, đóng cặp 2-3 phim rồi chứ ít à! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-4-2016 09:59:03 | Chỉ xem của tác giả
thiệt hổng thể nào hiểu nổi )

kiểu gì mà Ry đen em cứ phải gọi điện cho Dơn xấu nhà này vại hả từ lúc chưa thân thì gọi điện nhờ ngta tới tận công ty để chỉ dạy diễn xuất trong khi con người ta cũng mới debut đc có 1 năm đến hồi hết phim qua dự án khác này nọ ròi cũng lại gọi điện hỏi xem anh có xao hông phim em với phim anh chiếu đối đầu nhau đó vân vân mây mây

rốt cuộc là em có ý gì với ông già nhà tui hử thiệt 2 người cứ PR cho nhau zậy hoài chắc định tẩy não người dân là JungHwan với DukSun mới là chân ái hả tiếc là tụi tui hông dễ bị lừa như zậy đâu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách