Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8405|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hyeri tiết lộ suy nghĩ về vai diễn của Girl's Day Minah// Phản ứng netizen về 2 tập đầu Beautiful Gong Shim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Girl's Day's Hyeri, người đã có một khởi đầu trong diễn xuất trước thành viên cùng nhóm Minah mới đây đã tiết lộ những suy nghĩ cá nhân của mình về diễn xuất của cô ấy trong bộ phim mới của SBS Beautiful Gong Shim
Vào ngày 18/5, Hyeri đã gửi cho Minah một tin nhắn động viên nói rằng "Mình đã không thể xem The Beauty and the Beast của Minah unnie được vì bộ phim hiện tại Ddanddara. Nhưng mình đã nhìn thấy những phản ứng của khán giả trên các tin tức nói rằng họ rất thích nó. Bất cứ khi nào mình thấy những ý kiến khen ngợi diễn xuất của Minah, nó làm mình cảm thấy rất hạnh phúc. Cảm ơn vì đã gửi cho mình tin nhắn động viên trước đó, và mình hy vọng cậu sẽ hoàn thành việc quay bộ phim với sức mạnh và sức khỏe tốt. Và như cậu đã nói, mình hy vọng rằng cả DdanddaraThe Beauty and the Beast sẽ làm tốt."

Vừa qua vào ngày 12/5, Minah đã gửi cho Hyeri một lời nhắn động viên trong cuộc họp báo cho The Beauty and the Beast. Chỉ có thể là những cô gái tràn đầy tình yêu thương!

Bạn có đang thưởng thức The Beauty and the BeastDdanddara?

PHẢN ỨNG CỦA NETIZEN

Sports Seoul - Nate: Beautiful Gong Shim, Minah 'Lời xin lỗi + Công việc', một mũi tên trúng 2 đích

1. [+412, -47] Chế chưa bao giờ dám nghĩ Minah có thể truyền tải được nhiều hơi thở cuộc sống vào nhân vật của mình như vậy~~ ㅋㅋ Và sao mà Nam Goongmin có thể thể hiện được nhiều loại vai diễn thế nhỉ? ㅋ Gong Shim thật sự rất hay ♥

2. [+345, -32] Preview tập 3 với tiếng cười khúc khích của cô ấy trong khi đầu thì trong túi rác khiến mình cười tí té ghế ㅋㅋ

3. [+299, -39] ㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ Xem phim với mẹ, tớ còn cười nhiều hơn cả bà ấy. Quá hài luôn ý các mẹ ạ ㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ

4. [+69, -3] Bộ phim này thực sự hay đó, tại sao không nhiều người xem hơn nhỉ? Xem tập 1 tình cờ thôi và tớ cười như ra dại ㅋ ㅋㅋㅋ Minah diễn xuất rất tốt, Namgung Min thì hài vãi lúa ㅋㅋ Việc anh chàng uật sư và anh con trai Chủ tịch cùng cảm nắng cô nàng có vẻ không thực tế lắm nhưng mà câu chuyện hài hước bá cháy ㅋㅋㅋ

5. [+63, -3] Có vai diễn gì Namgung Min không thể làm được vậy? ㅋㅋ Chụy yêu Gong Shim xuất sắc

6. [+54, -4] Đã tìm thấy bộ phim cuối tuần để cày ㅋ

7. [+45, -6] Đó là khi bạn tình cờ xem và bạn đột ngột cười như được mùa ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ Làm sao tuôi có thể chờ đợi xem cảnh túi rác vào tuần tới đây huhu ㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ

MyDaily - Naver: Beautiful Gong Shim không thể ngờ rằng Girl's Day Minah sẽ làm tốt như vậy!

1. [+929, -63] Cốt truyện không mới nhưng nó quá buồn cười và mang đến cho bạn cảm giác nhẹ nhàng. Minah hoàn toàn hi sinh hình ảnh của mình vì diễn xuất. Chế thậm chí không thể nhớ những gì mà Namgung Min đã thể hiện trong Remember  ~~ Giời ơi hay lắm ýyyyyyyyㅋ

2. [+583, -62] Khi cầm cái chuông xe đạp trông Gong Shim dễ thương chết đi được ấy ~ !!!

3. [+598, -90] Có gì đó với tiếng hét của cô ấy? Nhưng mà chế nghĩ nó rất thực tế. Dù sao đi nữa thì nó cũng giúp chế hiểu nhân vật hơn ㅋㅋ Quá là hài hước

4. [+468, -52] Hài vãi chưởng..

5. [+463, -71] Tui đã nghĩ Minah chỉ là một ca sĩ xinh đẹp và tui không có ý nghĩ cô ấy có thể diễn xuất tốt đến như vậy. Quả là một cú hit daebak. Trái tim  tui như nghẹn lại khi thấy cô ấy khóc trên sân thượng ㅠ

6. [+143, -17] Các thành viên Girl's Day tài năng thật

7. [+139, -16] Không có ý kiến luôn ... Namgung Min dẫn dắt rất tốt trong khi Minah theo sau cũng rất hòa hợp. Ep 2 thậm chí còn hay hơn cả Ep 1 ㅠㅠㅠ

Source: allkpop, kkuljaem
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-5-2016 21:53:09 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là hai cô gái thành viên của Girls Day là Hyeri và Minah
đã khởi nghiệp cùng xuất hiện trong những bộ phim của
đài truyền hình ,dù là người mới , nhưng cả hai cô gái đều
rất xuất sắc trong vai trò của mình , các cô diễn dù là người
mới nhưng không tệ , xem rất khá .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-5-2016 13:06:16 | Chỉ xem của tác giả
CÁc bình luận đều khen ngợi bạn MinAh
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-5-2016 19:33:32 | Chỉ xem của tác giả
từ lúc bé Mina này nhận vai, ta đã biết vai này quá hợp với em nó

nói chung là Hyeri và Mina đều đc biên kịch giao cho vai đúng với tính cách thường ngày

nếu nói về kĩ năng diễn thì Mina trội hơn so với Hyeri
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-5-2016 11:32:47 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn đều đi đóng film
nhưng phải nói là bạn Minah có đôi mắt cười đẹp nhỉ
trông hiền trong sáng như thiên thần vậy
thanks zai trans new nha
khi nào film nhà chị lên em ủng hộ nhiều new nhá

Bình luận

phim gì hả chị? :3  Đăng lúc 20-5-2016 07:35 PM