Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2247|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Hwang Jung Eum thắng lớn tại lễ trao giải “MBC Drama Awards 2015”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-1-2016 09:12:43 | Xem tất |Chế độ đọc

Nữ diễn viên Hwang Jung Eum bật khóc khi nhận được giải thưởng tại " MBC Drama Awards 2015" nhờ khả năng diễn xuất cũng như sự yêu mến từ khán giả.

Tại lễ trao giải " MBC Drama Awards 2015" diễn ra vào tối ngày 30/12/2015, Hwang Jung Eum nhận được 4 giải thưởng danh giá: Top Excellence Award (Nữ diễn viên chính xuất sắc nhất), Producers' Choice Actor of the Year (diễn viên xuất sắc do PD bình chọn), Popular Actress Award ( nữ diễn viên nổi tiếng), Ten Star Award (top 10 ngôi sao nổi bật)

Hwang Jung Eum phát biểu trong nước mắt:"Tôi sẽ không bao giờ quên quãng thời gian làm việc với Kill Me Heal Me. Tôi không thể diễn nếu như bản thân mình không hiểu rõ kịch bản. Nhưng đạo diễn đã kiên nhẫn bỏ ra hơn một giờ đồng hồ để giúp tôi hiểu."
Cô cũng bày tỏ sự biết ơn sâu sắc tới đồng nghiệp của mình trong "She Was Pretty", công ty quản lý, bố mẹ cũng như các nhân viên trong đoàn làm phim.

Ngoài ra, Hwang Jung Eum còn là một trong số ứng cử viên cho giải thưởng Deasang (Grand Prize). Cô nói thêm: " Tất nhiên là tôi muốn nhận được giải thưởng. Nhưng bản thân tôi là người thấy rõ Ji Sung đã phải vất vả như thế nào trong “ Kill Me Heal Me”. Vậy nên tôi rất vui mừng nếu như có thể thấy anh ấy giành được chiến thắng

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 10:23:01 | Xem tất
Mình thích cô ấy trong She Was Pretty, nhưng khi quay lại xem kill Me Heal Me thì mới thấy cô ấy chẳng có gì đột phá giữa 2 vai diễn! Cô ấy diễn trong KMHM khiền người xem (là mình) cảm thấy mệt mỏi!
Ji Sung tất nhiền hoàn toàn xứng đáng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 10:43:23 | Xem tất
Chúc mừng chị, thực sự mình thấy chị xứng đáng vì mình thích cách chị diễn trong KMHM hơn. Diễn một vai có nhiều bi kịch nhưng vẫn lạc quan. Vai diên trong KMHM của chị tuy không gây ấn tượng mạnh như cách chị diễn trong Secret nhưung lại khiến cho diễn xuất của nhân vật chính là Ji Sung càng phát huy một  cách hoàn hảo hơn.
Hãy cố lên chị nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 11:11:16 | Xem tất
chúc mừng năm mới chủ thớt người đẹp bangkilan

Sau đó là chúc mừng chị Jin nhà mình, fim nào bả cũng tên Jin hết trơn mà

Năm nay MBC cũng mần ăn coi được mắt 1 chút

Bình luận

Thanks bạn hiền, cùng chờ đến tháng 2 để hóng phim thui nhể :D  Đăng lúc 4-1-2016 04:42 PM
http://forum.kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=465589&page=1#pid9788633, chắc tháng 2 phát sóng, fim đã quay hoàn tất hết rồi :D  Đăng lúc 4-1-2016 04:25 PM
mà phim ở cái cuồn của bạn bao giờ thì có nhỉ, dạo này mù thông tin quá cơ :D  Đăng lúc 4-1-2016 04:19 PM
cái cuồn Gak của bạn hiền cũng làm mình like lắm á :))))))))  Đăng lúc 4-1-2016 03:45 PM
like cái cuồn gớm :)  Đăng lúc 4-1-2016 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 12:21:53 | Xem tất
chị hoàn toàn xứng đáng mà
Mong năm sau cũng như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 12:33:53 | Xem tất
Năm nay hóng lễ 3 nhà, mà EmBiCi có tâm nhứt, từ giờ sẽ eo thương EmBiCi nhiều hơn.
Năm nay chị ý đóng tận hai phim, đều thành công lớn cả, nhận giải hoàn toàn xứng đáng. Năm sau chắc chị ý nghỉ ngơi nhiều hơn. Hóng sự trở lại của chị.
Cám ơn thớt nhiều (thấy tên quen quen, gặp ở đâu nhỉ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 12:35:50 | Xem tất
Chúc mừng chị Jin ^^ năm nay bả có 2 bộ phim hót hòn họt thía mừ.
Cá nhân mình thích vai diễn của bả trong KMHM hơn (phim ý diễn biến tâm lý phức tạp hơn SWP mừ)
Hy vọng bả nghỉ ngơi một thời gian rồi quay lại với một kịch bản phim hấp dẫn
P/s: Lúc hô best cúp bồ của Omega và yona nhìn bả yêu dữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 13:45:03 Từ di động | Xem tất
Mấy năm gần đây năm nào ss Hwang cũng đoạt được những giải thưởng danh giá và cao quý cả,  không cần bàn tán gì nhiều về tài năng lãn nỗ lực của ss Hwang,  Ss vừa vinh dự và xứng đáng được công chúng yêu thích và hết lòng ủng hộ,  chúc ss một năm mới thành công rực rỡ và năm sau tiếp tục cống hiến cho khán giả nhiều tác phẩm hay hơn nửa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 14:12:49 | Xem tất
Tui thì thích em qua vai Hwang Jung Eum của Gia đình là số 1 P.2
Vai đó em tửng một cách đáng yêu.
Có vẽ năm nay là năm thắng lợi của em nhỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2016 14:22:38 | Xem tất
Đúng đấy, biết mình biết ta trăm trận trăm thắng nha cô gái.
Chúc cô thành công và tìm được nhiều bộ phim ưng ý trong tương lai.
cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách