Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lovelovelove_FT
Thu gọn cột thông tin

Hwang Jung Eum đang cân nhắc vai nữ chính cho bộ phim truyền hình chuyển thể từ tiểu thuyết Bộ Bộ Kinh Tâm (Moon Lovers) của Trung Quốc.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-11-2015 20:24:37 | Xem tất
không biết sao chứ chỉ thích chị đóng phim hiện đại thôi( chị diễn xuất thì tuyệt vời ròi nhưng sợ không hợp với phim cổ trang) nếu nhận thì cũng mong chờ lắm
Không thì cứ Park Shin Hye với Han Hyo Joo thích 2 người này đóng cổ trang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 00:30:29 | Xem tất
Nghe thấy mấy bạn trên nói là công ty quản lý của chị phủ nhận rồi thì thấy may quá. Chị chỉ hợp với mấy vai vui vẻ, nhí nhảnh và hiện đại thôi. Thật đấy, mình cực kỳ ấn tượng với chị này khi đóng cặp chung với Choi Daniel trong High Kick, sau đó không phải do mắt mình có vấn đề hay không mà mình có cảm giác chị đã pttm trong kill me, heal me, mình thích chị trong High Kick hơn và khuôn mặt của chị thật sự ko thể đau thương như Nhược Hi đc, vì nó rất mắc cười. Thôi thì chị nên nghỉ xả hơi sau thành công của she was pretty đi thôi.

Bình luận

bạn xem secret của c chưa? nếu xem rồi sẽ biết c đóng bi nhập vai như thế nào  Đăng lúc 20-11-2015 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 18:02:13 | Xem tất
Mình vẫn thấy ss không hợp tạo hình cổ trang
Lại là vai diễn nội tâm sâu s8ac1
Mà thật gió cũng không đoán được nữ chính fim này là ai luôn
Biết đâu là ss thật chứ ko phải đồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 23:54:10 | Xem tất
Vừa đọc cái tiêu đề đang thấy choáng, cứ nghĩ sao nàng lại chăm chỉ như vậy.
May mà đã phủ nhận rồi, thật ra cũng k hy vọng HJE nhận vai này vì nàng có vẻ k hợp cổ trang.
Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 13:33:15 | Xem tất
chị nhà đang trong thời kì đỉnh cao về sự nghiệp nên vươn cao và vươn xa là điều đương nhiên , thị trường trung quốc là một bước đệm không thể thiếu của các ngôi sao hàng đầu Châu Á, cơ mà chị ấy thật siêng năng và bạn rộn , hết dự án này đến kế hoạch tiếp, hầu như là không có thời gian nghỉ ngơi và dành riêng cho bản thân gia đình , tinh thần làm việc hăng say thật đáng ngưỡng mộ . Con người bé nhỏ mà có thể làm nên những điều vĩ đại .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 17:48:23 | Xem tất
Hy vọng chị đừng tham gia dự án phim này, hiện tại đã có 2 bộ phim đạt quá nhiều thành công rồi
Chị nên dành thời gian nghỉ ngơi cho bản thân cũng như để khán giả có thể thoát ra 2 hình tượng mà chị vừa đóng, như thế sẽ hợp lý hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 19:30:28 | Xem tất
Thôi chị đẹp đừng nhận vai này.
Dù rất thích chị và phim chị đóng nhưng mình thấy chị không nên đóng phim liên tiếp như thế này. Vừa có 2 phim gần nhau rồi. Chưa xem chị đóng phim cổ trang bao giờ nhưng mình nghĩ chị không hợp với tạo hình cổ trang đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 20:33:30 | Xem tất
Không có ghét gì ai hết trong dàn cast này, mà cái mình không thích chính là việc sản xuất bộ bộ kinh tâm ver hàn ý.
Mình thấy vì BBKT vốn dĩ là truyện ngôn tình ở TQ, viết theo bối cảnh và lịch sử của TQ, hoàn toàn bộc lộ rõ nét cung đấu, mưu lược chiến tranh gắn chặt với TQ rồi. Nên nếu làm ver Hàn, thì cho dù có sửa đổi, thay đổi tình tiết như thế nào thì mình cảm thấy vẫn không thể xem được =.=
Cá nhân mình thấy phim Hàn không cần thiết phải làm phim kiểu này, biên kịch phim Hàn đâu phải dạng vừa đâu, diễn viên hầu như đều có khả năng diễn xuất tốt, góc quay, chất lượng và sự đột phá về ý tưởng trong một số bộ phim gần đây mình thấy thực sự ấn tượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2015 17:55:36 | Xem tất
Diễn xuất của JungEum rất tốt, cực tốt là đằng khác.
Nhưng khi nhận một vai nào đấy thì còn có nhiều yếu tố khác hơn chỉ là về khả năng, quan trọng là có phù hợp với nhân vật hay không, có khí chất hay không. Mình chưa xem nhiều phim chị ấy đóng nên không dám mạnh mồm nhưng mình thấy JungEum không hợp đóng vai Nhược Hy cho lắm. Nhược Hy thì nên để Han HyoJoo đóng thì sẽ tuyệt vời hơn
Với lại vừa mới đóng máy SWP xong, mình cũng muốn JungEum nghỉ ngơi trước khi lao vào dự án phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2015 21:57:35 | Xem tất
Cá nhân mình thấy chị k hợp cổ trang lắm, còn loạt nam chính phụ quá ổn rồi. hóng không biết ai là Nhược Hy bản Kr.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách