Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lovelovelove_FT
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwang Jung Eum đang cân nhắc vai nữ chính cho bộ phim truyền hình chuyển thể từ tiểu thuyết Bộ Bộ Kinh Tâm (Moon Lovers) của Trung Quốc.

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-11-2015 09:50:58 | Chỉ xem của tác giả
Công ty của chị đã phủ nhận rồi nha các chế
Mình có xem sơ sơ bộ này nên suy nghĩ cá nhân là không muốn chị nhận bộ này. Dự án remake thì thường lúc nào cũng bị so sánh, nếu làm k tốt coi như công sức bao lâu nay đổ sông đổ biển hết. Với lại năm nay chị có 2 phim đỉnh rồi, nghỉ ngơi, chụp hình và đi chơi đi chị. Năm sau gặp lại chị cũng được ạ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-11-2015 09:56:11 | Chỉ xem của tác giả
M nghĩ là chị sẽ k nhận đâu, thấy thông tin nói sau SWP c sẽ nghỉ 1 thời gian mà

Mà nếu có tham gia thì cũng chẳng sao cả, khả năng diễn xuất của chị thì miễn bàn luôn rồi có nhiều ý kiến nói c k hợp cổ trang, cơ mà có khả năng nhập vai nhân vật thì chẳng có j là k hợp cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-11-2015 10:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn cứ không thích anh Lee Joon Ki vào vai Tứ Gia, chỉ tại bóng dáng Long ca & Thi tỷ không thể phai mờ trong lòng mình. May mà chị nhà không nhận. Cơ mà không thể thay đổi được thì mong bác biên kịch múa bút giỏi để có phim hay còn xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-11-2015 10:10:07 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua đang trợn mắt lên vì tin bà Hwang nhận phim này vì nếu bả nhận thì bả ko khác gì trâu bò, cứ hùng hục từ đầu năm đến giờ.

Nhưng hình như đã có tin phủ nhận rồi ấy.

Chẳng biết chị có hợp cổ trang hay ko nhưng nên nghỉ ngơi đi chị ạ, làm việc quá sức ko tốt đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-11-2015 11:28:41 | Chỉ xem của tác giả
Chị chăm chỉ không nghỉ ngơi thế! Hihi.
Sao nào cũng chăm chỉ như vậy thì fan cứ hóng phim miết thôi! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-11-2015 11:46:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác c k hợp cổ trang nên thôi tốt nhất là k đóng. Nhưng nếu mà c nhận vai này thì sẽ là thách thức lớn, mà c lại diễn đỉnh đc thì OMG daebak. Cứ nghĩ đến a Jun Ki với chị đóng 1 đôi thôi là rần rần hết cả người lên rồi hehe :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-11-2015 12:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này phim này hót dữ, đi đâu cũng thấy tin toàn mấy diễn viên nổi tiếng xác nhận tham gia
Cá nhân thì mình nghĩ ss Hwang mới kết thúc xong SWP nên chắc không nhận phim này đâu, phải có thời gian nghỉ ngơi dưỡng sức đã chứ, tận 2 phim thành công trong 2015 này rồi
Cơ mà cũng khá tò mò nếu ss trong tạo hình cổ trang thì sẽ như thế nào lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-11-2015 13:03:04 | Chỉ xem của tác giả
nếu chị nhận vai này thì phải nói dàn cast quá thực lực
rất ưng đôi nam nữ chính luôn
nhưng cũng lo vì áp lực sẽ so sánh với bản gốc
nói thật mình cũng là fan bản gỗ và chưa vai nào vượt qua được cái bóng của nó cả nên cũng mong chị sẽ tạo được phiên bản mới khác cùng với Lee Jun Ki nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-11-2015 13:25:11 | Chỉ xem của tác giả
Hwang Jung Eum chăm đóng phim ghê, đóng nhiều quá cuối năm biết trao giải cho phim nào :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-11-2015 14:19:38 | Chỉ xem của tác giả
Chị chăm chỉ quá vậy chị, thế này làm sao các sao nữ khác theo kịp nhưng chị đóng cổ trang sợ tạo hình không ngọt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách