Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13250|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwang Jung Eum cùng chồng Lee Young Don đi "hẹn hò" xem bóng chày// Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào 17h ngày 17/10, Hwang Jung Eum và chồng Lee Young Don đã cùng nhau đi xem đấu bóng chày của KBO Bank League trận bán kết giữa Nexen Heroes và LG Twins tổ chức ở sân vận động Jamsil, Seoul. Cùng xem những hình ảnh của cặp vợ chồng này nhé!

PHẢN ỨNG CỦA NETIZEN

MyDaily - Naver: Hwang Jung Eum ♥ Lee Young Don bị bắt gặp đang "hẹn hò" xem bóng chày, "thu hút mọi ánh nhìn"
1. [+22.440, -542] Hoảng hết cả hồn, ôi sao trông chụy dạo này dừ quá. Có phải chụy bận đồ như này cho hợp với chồng không vậy? Chắc là tại tóc, trông như bà cô vậy á

2. [+17.081, -424] Tại kiểu tóc nên trông hơi dừ đó ㅋㅋ Trông chụy như bà cô có chồng đại gia vậy đó

3. [+11.418, -442] Phong cách quý bà cổ điển nè ..

4. [+8618, -341] Chế còn tưởng bài báo đề cập đến PD Lee Young Don cơ. Cưới xong trông chị dừ lên nhiều quá

5. [+4496, -380] Chúc chị hạnh phúc dài lâu nhé...

6. [+1656, -75] Sao trông cả 2 đều dừ quá thế nhỉ? Hwang Jung Eum nên bổ luống tóc thì đẹp hơn, kiểu này trông như bà thím 40 ý

7. [+1539, -45] Kiểu tóc giúp chị thêm được 10 tuổi

8. [+1533, -58] Cưới xong trông chị dừ quá. Không phải chê nhưng mà kiểu tóc này chả hợp với chị chút nào

9. [+1519, -66] Chắc tại chị kết hôn rồi nhưng mà bức ảnh cho cảm giác bà thím quá thể ㅜㅜ Sự trẻ trung tỏa sáng từ High Kick đâu rồi..

10. [+1405, -31] Trông chị ý không quan tâm trận bóng chày lắm, có vẻ chán và mệt mỏi, miễn cưỡng xem hết trận ㅎㅎ Nhưng chồng chị ý chắc là fan bự rồi.

Source: naver
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-10-2016 20:06:23 | Chỉ xem của tác giả
bóc temmm nhaa, cảm ơn bạn dịch tin, cuộc sống hôn nhân của chị hạnh phúc của chị, chúc mừng chị và hi vọng chị sớm trở lại quá các bộ film truyền hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-10-2016 20:09:56 | Chỉ xem của tác giả

Thấy NETIZEN toàn bình loạn chê Jung Eum dừ thì em nó chống lầy rồi cũng phải chững chạc lên chứ. Xuất hiện cùng chồng nên phong cách quý bà chứ đâu thể như đi sự kiện đc
Có điều style trầm cộng kiểu tóc trông đứng thật. Tuy nhiên vợ chồng cùng xem thi đấu là hạnh phúc ùi soi kỹ quá làm chi
Tks bạn trans

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-10-2016 21:08:47 | Chỉ xem của tác giả
Hạnh phúc như vậy là tốt rồi, mong chị luôn hạnh phúc mãi như thế này nhé. Nhất định nhé, cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-10-2016 21:36:58 | Chỉ xem của tác giả
Phải thừa nhận là chị để tóc hơi dừ

Cơ mà chị ấy cũng ngưỡng 30 rồi, mặn mà vẫn đẹp mà

Mình thấy đúng tuổi chị đó chứ, so vs tạo hình mọi khi thì có phần hơi mặn tí thôi

Lâu lâu mới lại thấy chị, mong chị sớm comeback
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-10-2016 21:57:16 | Chỉ xem của tác giả
Toàn chê dừ các kiểu mà trông cũng giống thế thật
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-10-2016 22:09:29 | Chỉ xem của tác giả
hic đúng là tóc hơi dừ thật cứ để tóc như hồi SWP thì còn được :< thui chúc chị hp nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-10-2016 22:42:27 | Chỉ xem của tác giả
công nhận kiểu tóc lần này chị cắt ngắn quá, để như hồi đóng SWP là đẹp
chứ lúc đóng LR mình ko thấm nổi kiểu tóc đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-10-2016 23:06:35 | Chỉ xem của tác giả
Chị hạnh phúc là fan vui rồi , nhưng mừ phong cách dạo này của chị cứ sai sai sao ý .
Em nhớ hồi High kick, Giant quá, em mong chị quay về tóc dài với thay đổi phong cách thời trang đi ạ .
Cơ mà chừng nào chị mới đóng phim tiếp đây ạ, lấy chồng rùi cũng vẫn phải tiếp tục cho fan tụi em xem phim với chứ ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-10-2016 23:09:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc comments mà cười đau bụng không biết là do kiểu tóc hay ăn mặc mà thấy chị hơi "dừ" thiệt. Kết hôn xong ăn no ngủ kỹ hình như lên cân thì phải, thấy mặt tròn hơn lúc trước. Nhưng dù sao cũng chúc chị hạnh phúc và sớm có dự án phim mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách