Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2630|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwang Jung Eum chia sẻ bức hình trong ngày cuối cùng quay "She Was Pretty"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hwang Jung Eum gửi lời cảm ơn đến khán giả đã yêu mến "She Was Pretty" và nhân vật Kim Hye Jin của cô trước khi tập cuối của phim lên sóng.

Ngày 8/11, nữ diễn viên đã đăng một thông điệp đầy tình cảm của cô trên trang Facebook chính thức, chia sẻ về việc cô đã quay phim trên phim trường trong hai tháng qua. Cô cũng chia sẻ một vài hình ảnh chụp tại văn phòng "MOST" - nơi mà Kim Hye Jin làm việc, vui vẻ và dành thời gian cùng với đồng nghiệp.

"Đây là chiếc bàn tại văn phòng của đội ngũ biên tập "MOST", nó gần như là thứ quý giá đối với Hye Jin cũng giống như tấm thẻ nhân viên của mình. Là nơi tạo ra cặp đôi hành tây. Hye Jin đã làm việc chăm chỉ tại nơi này khi cô dịch các tài liệu, thu thập dữ liệu, tập tin và tập hợp những bức ảnh. Mọi người, có phải niềm đam mê làm việc của bạn được lấp đầy bởi chiếc bàn này phải không?"

Bên dưới bức hình là bài đăng của cô với các ký tự #KimHyeJin, #SheWasPretty, và #MOST. Thông qua đó, cô cũng cảm ơn đến khán giả vì tình cảm to lớn của khán giả mà bộ phim nhận được và cô tiết lộ rằng họ đang ở giữa buổi quay phim cuối cùng.

Bộ phim "She Was Pretty" sẽ phát sóng tập cuối vào ngày 11/11.

Bạn đã sẵn sàng để nói lời tạm biệt với "She Was Pretty" chưa?

Source: http://www.soompi.com/2015/11/08 ... ing-she-was-pretty/
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-11-2015 22:43:17 | Chỉ xem của tác giả
antueeee, chưa muốn tạm biệt với The Most và dàn cast đâu
huhu, biết rằng bữa tiệc nào cũng đến lúc tàn, có gặp mặt thì phải có chia tay, nhưng sao vẫn hụt hẫng nhiều thế này k biết
mới đó mà 2 tháng rồi, nhớ những ngày đầu hóng hớt tới thứ 4,5 hàng tuần đu live rồi chờ sub, đọc news, hic, lại còn loanh quanh tám chuyện với nhà Xưa trong kites nữa, thật sự có nhiều giây phút thú vị và ý nghĩa lắm
mong rằng chị Hwang sớm nhận dự án mới, lúc đó sẽ lại đu bám và trò chuyện cùng các bạn trong kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-11-2015 23:07:15 | Chỉ xem của tác giả
Hazz, chưa sẵn sàng nói lời tạm biệt với nhà "Xưa rồi em" chút nào
Đây là bộ phim mà mình hóng từ khi nó mới chỉ là rumour, rồi vui mừng biết bao khi dàn chính chính thức xác nhận. Vậy mà bẵng cái đã phải nói lời từ biệt rồi, oa oa

Từ bây giờ là không còn được gặp những con người thú vị trong văn phòng The Most hàng tuần nữa. buồn ghê

Tập cuối rồi, mong sao rating thật deabak nhé. Như thế mới không phụ công dàn cast và cả ekip đã làm việc vất vả trong suốt hai tháng qua, làm nên cơn sốt kỳ lạ She Was Pretty
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-11-2015 23:32:13 | Chỉ xem của tác giả
Nooooooo tui chưa sẵn sàng chia tay SWP chút nào cả
không muốn chia tay bộ tứ siêu đập trai, xinh gái, siêu dễ thương này đâu
ôi cả TBT the most, mấy anh chị kute làm việc cùng nữa chớ
lâu lắm rồi mới theo dõi và thật sự gắn bó vs 1 bộ phim hàn như thế này
còn mỗi tập nữa thui, buồn thiệt đó
mà BK cho cái kết đẹp thì hổng sao
lại còn kết bằng SE thì chắc...khóc 1 dòng sông
mong là tập cuối rating tăng thật mạnh, thật cao vào nhá

SWP 5 ting, NO.1
hi vọng sẽ sớm được gặp lại 4 con người này trong thời gian sớm nhất nhá
cảm ơn bạn đã dịch tin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-11-2015 06:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời
Chỉ có cảnh mà không có người là sao
Mình không muốn chia tay couple hành tây đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-11-2015 07:25:33 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh nhỉ, nhớ ngày nào tháng 9 phim lên sóng tập đầu, tên phim bị đổi từ "Cô bé ngày xưa" sang "Xưa rồi em" rating được có 4,8%, "khóc ra tiếng Mán"
Vậy mà sắp phải chia tay rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-11-2015 08:21:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái bàn làm việc này sẽ đọng lại mãi mãi trong lòng fan hâm mộ cũng như mọi người trong đoàn làm phim, vậy à sắp trải qua những giây phút cuối cùng trong she was pretty rối một kỉ niệm thật đáng nhớ với the most. với những con ngưới đầy nhiệt guyết, đấy tự tin và sức sống mãnh liệt , The Most vẫn luôn tồn tại, mãi mãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-11-2015 09:07:03 | Chỉ xem của tác giả
Nghe cái lời tạm biệt mà buồn đến não lòng! Sau 2 tháng oanh tạc khắp nơi thì cũng phải nói lời chia tay với She was pretty rồi, sau mà tui buồn thế này, không muốn chia tay nhà Xưa chút nào cả!
Chỉ hy vọng sớm gặp lại dàn cast trong phim mới, tiếc nuối lớn nhất là Choi Si Won phải đi trong 2 năm!
Ôi, Kim bựa của tui!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-11-2015 11:17:39 | Chỉ xem của tác giả
Hicccc, sắp hết thật rồi, sắp chia tay SWP, sắp chia tay the most thật rồi
Thói quen ngày ngày vào nhà xưa hóng phải làm sao giờ
PS: theo xu hướng trồng hành tây mà bất thành, lại đi trồng lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-11-2015 11:38:49 | Chỉ xem của tác giả
Đáng háo hức chờ tập kết!
Mong là 1 Happy Ending cho tất cả mọi ngưới!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách