Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2877|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Họp báo "Moonlight Drawn By Clouds" - Park Bo Gum và Kim Yoo Jung thể hiện tình cảm dành cho đối phương và khen ngợi lẫn nhau

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim "Moonlight Drawn By Clouds" của đài KBS2 đã tổ chức một cuộc họp báo trước tập phát sóng đầu tiên của mình để quảng bá cho bộ phim và trả lời các câu hỏi của phóng viên.

Hai diễn viên chính của bộ phim Park Bo GumKim Yoo Jung đã chia sẻ về việc hợp tác cùng nhau và dành nhiều khen ngợi ấm áp dành cho đối phương.

Park Bo Gum nói, "Ngay khi tôi thấy kịch bản 'Moonlight Drawn By Clouds", tôi nghĩ rằng nó sẽ rất vui và tôi thực sự muốn tham gia. "

Anh ấy tiếp tục: "Sau khi nghe về Kim Yoo Jung sẽ đóng vai nữ chính, tôi thật sự rất biết ơn vì có cơ hội làm việc với một tiền bối."

Tương tự như vậy, Kim Yoo Jung nhận xét: "Tôi thật sự vui mừng khi tôi nghe nói rằng tôi sẽ được làm việc với Park Bo Gum oppa. Bất cứ khi nào tôi nhìn thấy Bo Gum oppa tôi đều rất ngạc nhiên vì anh ấy quá đẹp trai. " Nữ diễn viên cũng chia sẻ về việc Park Bo Gum luôn dành sự chăm sóc cho cô.

Sau khi được hỏi về chuyện tình lãng mạn trên màn ảnh của họ và những cảnh thân mật của cả hai, Park Bo Gum trả lời, "Hãy cùng đón xem để thấy những skinship và cách thể hiện tình yêu của chúng tôi qua bộ phim được phát sóng."

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-8-2016 17:59:03 | Chỉ xem của tác giả
Bo Gum gọi Yoo Jung là tiền bối cũng phải, con bé dù nhỏ nhưng đóng biết bao nhiêu phim rồi, ngóng 2 bạn trẻ này quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-8-2016 18:06:12 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn 2 đứa xứng đôi vừa lứa quá, hôm đọc kịch bản xuất hiện chớp nhoáng mà skinship với tim hồng lan tỏa cả phòng, thích ghê luôn!
BoGum tuy lớn tuổi hơn nhưng cứ gọi YooJung là tiền bối nghe vui vui phim mau lên sóng nàoooo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-8-2016 18:09:14 | Chỉ xem của tác giả
Ngạc nhiên vì quá đẹp trai )

Không sao đâu Jung, nhìn nhiều rồi sẽ quen với vẻ đẹp trai của Gấu í mà Hồi đầu chị cũng ngạc nhiên nhiều lắm

Gì chứ skinship thì chả lo, có Gum cân hết rồi Chuyên gia bắn hint
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-8-2016 18:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi được hỏi về chuyện tình lãng mạn trên màn ảnh của họ và những cảnh thân mật của cả hai, Park Bo Gum trả lời, "Hãy cùng đón xem để thấy những skinship và cách thể hiện tình yêu của chúng tôi qua bộ phim được phát sóng."

cái gì đây? giết người không dao đây mà
fan cũng cảm ơn thời gian đã mang đến cho chúng ta một bộ film chung của hai bạn
lòng tham không đáy, fan còn mơ mộg nhiều thứ lắm đấy hai bạn ạ
thương hai bạn lắm
hợp nhau khoản ăn thì hai bạn hợp tác vui phải biết

Bình luận

có vào mà chỉ âm thầm đọc thui à :)  Đăng lúc 19-8-2016 08:51 PM
:xxxx vào nhà chơi chém gió đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee  Đăng lúc 19-8-2016 03:04 PM
Fan bấn loạn vì hai bạn tham gia phim, mừng rớt nước mắt bấy lâu nay.  Đăng lúc 19-8-2016 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-8-2016 18:37:10 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi Bo Gum gọi Yoo Jung là tiền bối )
nhìn 2 người hnay đẹp đôi quá má ơi
Bo Gum hnay đẹp trai ngời ngời vậy
Hi vọng là phim sẽ thành công rực rỡ nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-8-2016 18:43:57 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Bo Gum thì mới đóng phim còn Yoo Jung quá nhiều phim dằn túi rồi nên gọi tiền bối trong nghề cũng đúng. Hai bạn còn rất trẻ nên phong cách đi họp báo cũng rất đặc biệt, mình thề chưa thấy cặp nam nữ chính nào họp báo mà tình bể bình lẫn xoắn quẩy, ah nhầm xoắn xuýt nhau như 2 cô cậu này.

Hãy chứng mình cả 2 đã làm tốt hơn mọi người tưởng nữa nhé, Trông đợi rất nhiều về một 1 bộ phim giải trí nhẹ nhàng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-8-2016 19:04:48 | Chỉ xem của tác giả
Bo Gum với Yoo Jung trong họp báo dễ thương hết biết!
Nay được khen couple quá chừng!
Nhìn yêu quá!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-8-2016 19:07:22 | Chỉ xem của tác giả
Nữa nè!
Gấu cưng em Jung quá nhé!
Nhìn mà cứ tủm tỉm cười!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#