Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: |Invisible|
Thu gọn cột thông tin

Họp báo giới thiệu drama "Saimdang, the herstory" chiều ngày 30.11 (Lee Young Ae, Song Seung Hun)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-12-2015 16:10:00 | Xem tất
nhat.ha.1510 gửi lúc 30-11-2015 12:07 PM
oái tự dưng e bất ngờ khi thấy ảnh họp báo của Saimdang, vì lịch chiếu phim hình như  ...

hê hê cho em comment thêm 1 phát nữa, tại kiểu e cứ bị ko kìm đc nếu có news về phim em thích

E đọc bên soompi thì có 1 bạn nói e thấy khá hợp lí thế này, vì Saimdang sẽ là 100% pre-filming nên nhà sx chắc lo rằng khán giả quên bẵng mất nếu như ko có tẹo thông tin nào về Saimdang nên đã tổ chức 1 buổi họp báo nhỏ - 1 cách để tuyên truyền thêm về bộ phim. Nếu mà là họp báo trước khi lên sóng thì phải có đông đủ dàn cast, đằng đây đc 2 anh chệ chính buồn thiu, may mà cả 2 đều đẹp nên nhìn ảnh cũng sướng mắt

Saimdang lên sóng vào khung giờ của I Have A Lover, cổ trang mà lại vào cuối tuần thì ko biết tình hình sẽ ra sao, kể cả là bom tấn đi chăng nữa. Hy vọng là nhà sx xem xét thế nào chuyển vào khung giờ 2-3 hoặc 4-5 thì càng tốt, sau Six Flying Dragons chưa có phim nào, mà dòng phim thứ 2-3 của SBS đc cái rating tốt, dòng phim thứ 4-5 thì còn tùy rating lúc lên lúc xuống nhg chất lượng thì miễn chê

SBS với tvN bao giờ cũng có những cái phim làm người ta hóng kinh khủng thế này, thật đáng trông đợi cho 1 năm 2016 bùng nổ phim hay

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
|Invisible| + 5 Lại rate thôi =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2015 10:34:16 | Xem tất
Ơ thế là họp báo rồi bao giờ chiếu ý nhỉ?

Tưởng năm sau chiếu mà ko biết quay lúc nào rồi đã họp báo rồi là sao?

Nhìn ss Lee mập lên nhỉ? Ông Song thì vẫn ba hớn như mọi khi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2015 14:18:26 | Xem tất
Vậy là ngày trở lại của nữ thần Lee Young Ae đã được xác định. Và mình mong chờ điều đó.
Hình ảnh của cô ấy luôn là đẹp dịu dàng và tỏa sáng.
Có 1 tấm chụp thấy nếp nhăn bên dưới mắt rồi. Anyway, đẹp tỏa sáng tinh khiết luôn là cô ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách