Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Họp báo bộ phim "Sweet Stranger & Me" 19/10

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-10-2016 23:09:19 | Chỉ xem của tác giả
hy vong là 1 tác phẩm hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-10-2016 23:25:22 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh nam chính - thứ xuất thân là model nên chân dài quá thể, dìm hết 2 chị nữ luôn
ss Soo Ae vẫn còn trẻ trung chán, couple với Young Kwang cũng k lệch lắm
Chờ xem phim hài hước cỡ nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-10-2016 07:34:22 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi chị Soo Ae không đóng rom-com. Vẫn nhớ vai gái già của chị trong 9 Ends 2 Out, rất dễ thương.
Ai chê nam chính không đóng rom com được thì xem thử Go Ho, Starry Night của anh đi. Tháng này mình đi làm hầu như tất cả các ngày, mệt mỏi nên mood tệ vô cùng, xem phim nào cũng tua rồi bỏ, mà xem Go Ho thì không. Nội dung phim hường phấn, trẻ con, motif cũ, nữ chính còn là một idol Kpop chứ không phải diễn viên chuyên nghiệp gì, ấy vậy mà anh Kim vẫn nhập vai nghiêm túc. Thật ra cả dàn cast đều diễn tốt hết, nữ chính là Yuri của SNSD diễn cũng tốt, nhưng mình đặc biệt ấn tượng với Kim Young Kwang, vì cảm giác được cái tâm với nghề diễn của chàng người mẫu đá chéo sân này.
Và nói như vậy thì mình cũng phải bênh vực Lee Soo Hyuk, cũng là model đi đóng phim. Anh Lee thật ra đóng nhiều vai đa dạng đó chứ, nội tâm thì có Valid Love, phản diện thì có Thư Sinh Bóng Đêm, kiểu trẻ tuổi nông nổi một tí thì có Local Hero, hài lãng mạn thì mới là Lucky Romance gần đây. Trước đó thì anh cũng có một vai mưu mô trong King of High School.
Chị nữ phụ cũng rất có lòng với cái danh hiệu diễn viên của chị ấy. Mình mới để ý đến chị vì vai diễn tiểu thư trong Flower Boy Band thì chị đã quay ngoắt sang đóng vai ác với chú Jang Hyuk trong Innnocent Thing. Trước đó thì chị cũng kịp đóng một vai khùng khùng, chính là nàng tiên cá mắc cạn trong Surplus Princess của TvN đó.
Chị Soo Ae thì thôi chắc ai cũng biết profile đóng phim đáng nể của chị ấy rồi nhỉ.
Một dàn cast hết mình diễn xuất như vậy, thì đương nhiên mình phải xem phim để ủng hộ rồi. Đương nhiên mong biên kịch chắc tay, nhưng bây giờ cứ nghĩ tới những diễn viên đàng hoàng tử tế, siêng năng làm nghề như dàn cast của Sweet Stranger And Me, thì mình cho là biên kịch chỉ là lý do phụ để mình chờ phim mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-10-2016 08:03:57 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 23-10-2016 08:20 PM
Phim này lên thay Moonlight, cạnh tranh với Moonlover và Suitcase, rating ko biết thế nào đ ...

mình nghĩ Romantic Doctor rating k cao đâu, chỉ có ss Seo Hyun Jin là có vẻ hot nhất dàn diễn viên nhưng chị mới nổi lên, lại là nữ nên khó kéo khán giả lắm

Bình luận

Bk của Secret door ko mạnh. Mà thật lòng, dàn cast Romantic Dr ngoài Han thì mình lại ko cảm dc cô Seo và cậu Yoo. Thôi chờ phim chiếu rồi mới biết sao. Soo Ae ko phải gu mình.   Đăng lúc 24-10-2016 11:33 AM
Btw, Han Suk Kyu ko phải là vô danh bên drama, với Tree With Deep Roots. Signal người ta nhắc nhiều đến Jo Jin Woong hơn chị Kim Hye Soo, mà JJW gần như HSK vậy.  Đăng lúc 24-10-2016 11:25 AM
Thôi cũng chỉ là dự đoán mà thôi, ko cần phải căng thẳng làm gì. Mình mong phim nào hay thì rating cao chút. Mình đứng về phía phim hay :) Nice day  Đăng lúc 24-10-2016 11:18 AM
chú Han kì cựu bên movie chứ k phải quá nổi bật. secret door với Lee Je Hoon rating thấp tè  Đăng lúc 24-10-2016 11:03 AM
the good wife có chị nữ chính là tường thành bên movie rồi nhé, signal có chị Kim và bk Kim nên kéo khán giả từ ngay tập đầu.  Đăng lúc 24-10-2016 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-10-2016 08:28:06 | Chỉ xem của tác giả
Thích bạn nam chính hồi đóng Pinochio , giờ mới thấy bạn ý lên vai chính. Chúc mừng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-10-2016 08:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị Soo Ae lắm luôn ý , nhìn cái mặt kìa , người gặp người yêu luôn ,  nhưng mà tuôi không thích nam chính , phải làm sao , phải làm sao , nam thứ coi bộ dễ thương hơn , có thể nào gả nam thứ cho nữ chính không
Không lẽ bây giờ coi phim coi nữ chính thôi , mà vậy cũng không được vì khung hình thế nao cũng lọt bản mặt nam chính vô
Dự là phim này rat sẽ cao , lo cho gái già của tui quá

Bình luận

không hiểu sao nhìn mặt cái không thích thôi, hehe  Đăng lúc 24-10-2016 03:25 PM
sao lại k thích nam chính :O tui g thiệu bạn coi Go Ho Starry Night của ảnh nha, tui thik ảnh từ phim đó  Đăng lúc 24-10-2016 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-10-2016 09:28:57 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn bị có phim coi rồi
2 anh này là bạn thân nên đóng chung chắc thổi mái lắm đây
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-10-2016 10:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Kim Young Kwang đã đóng rất nhiều vai phụ từ rất lâu rồi, bạn ấy đã nỗ lực rất nhiều và cuoi cùng cung đuoc dong vai chính ở đài trung ương rồi.
hi vọng phim sẽ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-10-2016 11:07:46 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên toàn người mẫu, dáng cứ phải gọi là chuẩn, không biết nội dung phim thế nào.
Đợt xem Nữ hoàng tham vọng của soo ae diễn xuất của chị quá là đỉnh luôn
Tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-10-2016 13:56:56 | Chỉ xem của tác giả
Thấy dàn dv chính là thích rồi đó: chị Soo Ae, anh Kim Young Kwang, anh Lee Soo Hyuk & chị Jo Bo Ah trong Nàng tiên cá nữa chứ
HÓng phim ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách