Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2510|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Họp báo bộ phim "Sweet Stranger & Me" 19/10

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-10-2016 19:49:30 | Xem tất |Chế độ đọc

Họp báo bộ phim "Sweet Stranger & Me" được tổ chức vào 19/10 với sự tham gia của dàn diễn viên chính.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-10-2016 19:53:58 | Xem tất
Soo Ae

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-10-2016 19:57:27 | Xem tất
Kim Young Kwang

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-10-2016 20:01:26 | Xem tất
Lee Soo Hyuk

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-10-2016 20:03:14 | Xem tất
Jo Bo Ah

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 20:20:44 Từ di động | Xem tất
Phim này lên thay Moonlight, cạnh tranh với Moonlover và Suitcase, rating ko biết thế nào đây vì 3 phim đều có diễn viên sàn sàn nhau mà kịch bản đều ko phải là chặt chẽ lắm. Suitcase khi trồi khi thụt, nói chung là xem cũng khá nhưng nó có vẻ phớt phớt ko được khai thác đào sâu ở những chi tiết nhỏ nên rating như vậy là đúng, Moonlover về cuối thì kịch bản có gay cấn và khá hơn nên có lẽ nó sẽ có ưu thế về rating hơn 2 phim kia. Đến khi Moonlover hết và thay bằng Romantic Doctor của Han Suk Kyu thì mới mạnh đây, biên kịch phim đó từng có nhiều phim thành công và dàn diễn viên cũng khá nữa, hy vọng chemistry tốt. Night light của Uee thay Suitcase thì cũng ko có biên kịch mạnh bằng. Vai trò của biên kịch rất quan trọng, cục diện rating sau này chắc sẽ về tay Romantic doctor, đó là dự đoán tạm thời của mình, chờ xem phim này có hay ko nữa, biết đâu đấy nó lại là một hắc mã kiểu Shopping King nữa?

Bình luận

bạn phân tích giống trên chiến trường quá :)))  Đăng lúc 23-10-2016 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 20:27:27 | Xem tất
trời bạn LSH là người mẫu mà đứng kế bạn nam chính thấy thấp bé quá, chị SA bữa nay nhìn cũng có tuổi rồi (dù da dẻ còn đẹp ghê), mà bộ 3 không biết có hẹn nhau không mà chơi đồ nhung hết vậy
Cũng hóng phim này vì lâu lắm k thấy SA diễn hài, dù anh chính có vẻ k dc lòng mọi người lắm.
thanks news bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 20:32:05 | Xem tất
Poster phim đẹp thật
anh nam chính ai nói gì chứ nhìn đẹp zai
anh nhìn  manly nên đứng cạnh ss Soo Ae thấy đẹp đôi là ấn tượng rồi
Còn anh nam thứ Lee Soo Hyuk sao anh cứ hay đóng vai kiểu này mãi vậy , tạo hình y chang phim "Lucky Romance” vừa rồi
Phim đôi tên này nghe hay hơn tên cũ
Thanks bạn cập nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 20:40:22 | Xem tất
Thích chị SooAe lắm <3 . Hồi trứơc xem chị đóng hành động cứ bị nghiện haha, đóng romantic cũng hợp nữa
Tuy nội dung phim được giới thiệu là kiểu mình không thích lắm, nhưng vẫn chúc bộ phim được thành công ^^
Mà thành công từ từ thôi nhé, để em xem hết phim ba Gà nhà em đã tới sau đó thì nổi như cồn cũng được em sẽ đi kiếm ảnh chị trong phim về ngắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 21:17:45 | Xem tất
cái anh nam chính cao một cách quá đáng
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách