Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5413|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hong Jong Hyun tiết lộ những điều anh học hỏi được từ Lee Jun Ki trên tạp chí The Star

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây Hong Jong Hyun đã thực hiện một buổi chụp hình với tạp chí The Star . Các bức ảnh được chụp với chủ đề “ Me, Myself and I”. Hong Jong Hyun xuất hiện như một diễn viên đầy nhiệt huyết đang tận hưởng thời gian của riêng mình.
Sau buổi chụp hình, nam diễn viên tiếp tục có buổi phỏng vấn chia sẻ về bộ phim gần đây nhất của mình “ Scarlet Heart: Goryeo”. Anh nói : “ Tôi đã suy nghĩ rất nhiều vấn đề trong khi xem diễn xuất của Lee Jun Ki và Kang Ha Neul trong suốt bộ phim. Họ rất chăm chỉ và nghiêm túc trong lúc làm việc. Nhìn thấy họ luôn nghĩ về người khác trước dù là trong các tình huống khó khăn khiến tôi nhận ra rằng tôi cần làm việc chăm chỉ hơn với tư cách một diễn viên”.

Nói về vai diễn phản diện của mình trong bộ phim, Hong Jong Hyun chia sẻ rằng : "Bởi tôi ít khi nói chuyện nhiều nên lúc đầu mọi chuyện hơi khó khăn, nhưng vì đảm nhận vai diễn phản diện, tôi muốn thể hiện khía cạnh sôi nổi của mình hơn là một người nhút nhát”.
Anh cũng chia sẻ về kế hoạch hôn nhân của mình, “Tôi nghĩ mình sẽ kết hôn trong những năm 30 tuổi và sẽ có cảm xúc rất đặc biệt với người tôi quyết định sẽ sống cùng. Nhưng vì không có nhiều kinh nghiệm, tôi vẫn chưa hiểu nhiều về nó cho lắm.”

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-9-2016 21:13:21 | Chỉ xem của tác giả
Đóng phim chung với anh Gà đương nhiên là học hỏi đc nhiều thứ
Anh ấy rất chăm chỉ và nghiêm túc trong lúc làm việc cả ở ngoài cũng thế
Dù đôi khi anh cũng teen kinh
Vai của Jong Hyun trong phim này hơi ác nhỉ, đóng mà bị ghét là anh đạt rồi
Mong chờ các vai khác của anh
Cảm ơn bạn thớt!

Bình luận

cám ơn bạn , news lần đầu mình dịch hí hí hí  Đăng lúc 27-9-2016 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-9-2016 21:23:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Coi phim thấy anh có đôi mắt rất ấn tượng, gương mặt lạnh lùng, ánh mắt quắc lại nhưng ko che giấu đc vẻ đẹp sang trọng nhìn quý phái của anh. Theo mình nghĩ thì anh diễn xuất hơi cứng nhưng như vậy cũng phù hợp với vai diễn Tam ca ko hiền lành gì của a, sự chăm chỉ, nghiêm túc diễn xuất của các dv trẻ thật đáng ngưỡng mộ. Mong anh sẽ thể hiện hết tài năng với tư cách diễn viên mà a đã chia sẽ,  cám ơn bạn đã dịch tin.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-9-2016 21:34:40 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ki có nhiều kinh nghiệm diễn xuất mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-9-2016 21:43:00 | Chỉ xem của tác giả
Kang Ha Neul diễn khá tròn vai, còn anh Ki thì đương nhiên rồi, anh ý sinh ra để làm Hoàng tử cổ trang mà
Hi vọng bạn Hong có thể học hỏi nhiều điều, đóng vai phản diện nhưng chưa thấy ghét mấy
Cảm ơn chủ thớt dịch tin nha iu, vừa gặp bên nhà Suzy lè @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-9-2016 21:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Kẻ mắt rồi đeo bông tai nhìn ác dã man rợ chứ ngoài đời hiền khô, quay V-app còn kêu "Tuy tui đóng vai phản diện nhưng đừng ghét tui nhé" ) Cơ mà vừa vô tập 1 em đã ghét anh luôn rồi bây giờ lại thấy Tam đáng thương rồi nên không ghét nữa
Xem WGM của ổng với Yura đáng eo muốn chớttttt *ôm tim*
Đến RM thi phần bắn cung thì động tác thần thái siêu đẹp luôn, ôii *ôm tim ơ gên*
Chúc anh sẽ càng thành công hơn nữa
Cảm ơn bạn dịch tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-9-2016 22:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Anh này nhìn tưởng idol, đóng phim Moon Lovers thấy ổn phết nên đi tra coi idol nhóm nào, hoá ra là diễn viên xịn
chúc anh có nhiều dự án trong tương lai

Tks bạn trans tin ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-9-2016 22:28:23 | Chỉ xem của tác giả
hihi Ki là hoàng tử cổ trang mà lị
phải công nhận thấy anh đóng cổ trang hợp hơn hiện đại ^^
mong là phim sẽ thành công hơn
tks bạn trans tin ^^

Bình luận

Ki bẩu sau này ảnh ko đóng cổ trag nữa đâu, tiếc nhề :))  Đăng lúc 28-9-2016 08:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-9-2016 00:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu nhìn thấy Tam hoàng tử tui đã bị ấn tượng quả eyeliner của ảnh ) Thôi biết ngay là phản diện rồi mà ngoài đời cũng hiền ko kém Kang Sky
Đất của Tam hơi ít nên tui ko biết nên đánh giá diễn xuất ra sao nhưng với tui thì ảnh đóng đạt, nhất là lúc Tam xui Thập lột mặt nạ Tứ. Có tiền bối như lão Gà trong đoàn thì còn gì bằng.

Cảm ơn bạn thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-9-2016 01:16:10 | Chỉ xem của tác giả
anh Gà diễn xuất thì đỉnh quá rồi còn gì...^^

cố gắng lên anh nhé.

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao