Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ca'
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hội chứng Song Joong-ki càn quét Trung Quốc, làm giả Giấy chứng nhận kết hôn

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-4-2016 22:20:43 | Chỉ xem của tác giả
Ở châu Á hot cái gì cũng từ Trung Quốc mà ra trước, nhưng thật sự nhiều khi mình thấy hơi quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-4-2016 22:21:45 | Chỉ xem của tác giả
chết cười với bà chụy này
Đại úy chỉ cưới bác sĩ Kang thôi
chụy cẩn thật bác sỹ mà biết chụy sẽ biết mùi.
Đoàn kết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-4-2016 23:08:36 | Chỉ xem của tác giả
Việc này hơi quá thật. Nhưng muốn đính chính chút là chị này chỉ photoshop cho ra ảnh chứng nhận kết hôn giả rồi up weibo, just for fun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-4-2016 07:59:41 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ là hội chứng SJK làm nhiều fan phát cuồng đến vậy luôn đó
Còn làm giả kết hôn nữa chứ, fan này đúng là quá cuồng mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-4-2016 08:19:46 | Chỉ xem của tác giả
Sự hâm mộ thì bất cứ ai yêu quý bộ phim này cũng có, nhưng khi làm những việc thế này có khi nào bạn nghĩ đến sự an toàn của diễn viên. Yêu thương mù quáng khiến con người ta dễ hành động những việc không tưởng
Có trang báo đăng 1 cô gái sinh viên 19t vì thấy ảnh SJK bị đăng lên tờ tiền âm phủ 5000 trong 1 sạp hàng ở vỉa hè, lập tức xé liền và đuổi đánh ông chủ sạp là biết độ bá đạo của mấy fan cuồng bên Trung rồi
Bởi vậy cục cấm là phải, cấm bớt rồi mà còn bị vậy, ko cấm chắc vì bữa phim anh chết mấy bả đòi chết theo hay đi trả thù thì nguy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-4-2016 09:31:46 | Chỉ xem của tác giả
Hội fans bên Trung Của đúng là bá đạo thật toàn nghĩ ra mấy cái trò quái thai lai quái dị làm mọi người có cái nhìn không tốt về không chỉ riêng DOTS mà còn nhiều nhiều thứ nữa, nghĩ lại mà thấy nản ghê, bao nhiêu năm rồi bao nhiêu trò phải lên án, đồng ý là cuồng thần tượng nhưng mà cũng nên kiềm chế bản thây chứ. Thật là bó tay hết chỗ nói.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-4-2016 20:14:06 | Chỉ xem của tác giả
ai da anh chồng quốc dân e tự hỏi thế nếu anh đến Trung Quốc fan meeting có khi nào lúc đó sẽ có hàng tá cô vợ cằm theo giấy chứng nhận kết hôn bắt ảnh "thảy tú cầu chọn vợ" hôn??? dám lúc đó chắc là sẽ loạn lắm =]]] nhớ đừng tung cho cô nào để dành về Việt Nam hẵn tung ngheng anh =]]] *nhắn gửi êu thươn* nói chớ hy vọng là con dân thiếu nữ sống ảo nơi Tung Của sắp tới "anh chồng quốc dân" có thân chinh thì mấy chị cũng hãy tha cho ảnh một con đường rẽ đôi bờ biển để ảnh có thể lành lặn trở về quê nhà ngheng mấy thím *chấm nước mắt* =]]]
Tui chờ tui hóng tui ngóng tui trông từng giờ từng phút từng giây từng ngày từng tháng để coi đc cái video quảng bá du lịch của a để biết điểm nào đi được yêu thương gất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-4-2016 21:58:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
kết hôn vs đại úy thì được chứ kết hôn vs anh Song thì hơi mệt đấy. a ý đẹp zai vậy không giữ nổi đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-4-2016 22:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Có fan kiểu này idol thi thoảng được phen giật mình thon thót vì sờ can đờ =.=
Mà tỷ tỷ này làm chi không làm, lại làm giả giấy kết hôn @@
Hứng chịu cơn thịnh của bố đã đành, cẩn thận bị cảnh sát sờ gáy thì thảm
Hai za
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-4-2016 22:24:22 | Chỉ xem của tác giả