Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hoàng tử Châu Á Jang Keun Suk và một câu chuyện ấm áp

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-11-2015 10:17:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

giống như 1 bài viết của một bạn phía trên, cứ tưởng Hoàng tử châu á là KW của nhà Running Man cơ .
Mình không hâm mộ bạn JS, cũng mới chỉ xem You're handsome của bạn ấy thôi. Nhưng sau khi đọc bài này, mình thấy bạn ấy thật là dễ thương. Danh hiệu Hoàng tử Châu Á gọi bạn cũng chả sai ^^..
Tự dưng có chút nghẹn ngào trong lòng vì những điều ấm áp mà bạn đã làm...

Bình luận

Báo chí gọi anh Suk là Hoàng tử Châu Á trước show RM nha bạn. Ai không biết chắc do khg đọc tin tức. :))  Đăng lúc 8-11-2015 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-11-2015 13:20:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Một bài viết nhẹ nhàng nhưng thật cảm động.
Cứ tưởng mạng chỉ là ảo, kết nối chỉ để vui là chính nhưng ko ngờ cũng có lúc những cái like vô nghĩa kia lại là một sự chia sẻ ấm áp như thế.
Không biết ông chú viết bài bệnh tình thế nào rồi nhưng sự lạc quan vui vẻ cũng là liều thuốc tinh thần tốt lắm.
Chọn anh Suk làm giáo sư giảng dạy cho văn hóa từ thiện đúng là rất rất phù hợp.

Bình luận

Chú tác giả cũng ổn định rồi bạn, chú đó còn hứa sẽ viết kịch bản phim cho anh Suk. ^^  Đăng lúc 8-11-2015 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-11-2015 13:21:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Công nhận JGS thực sự rất tốt bụng và nhân hậu, khác với vẻ bề ngoài lãng tử, bất cần của anh
Đọc câu chuyện mà cảm động hết sức, anh quả là người có trái tim nhân hậu
Chúc anh sẽ thành công hơn nữa trong sự nghiệp, sớm comeback với bộ phim mới nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 8-11-2015 13:26:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mình cứ tưởng Hoàng tử Châu Á là Lee Kwang Soo chứ nhẩy  
thực ra chỉ mới xem mỗi You're beautiful của anh này thôi, cũng ấn tượng với anh nhưng đọc xong bài này mới biết anh có trái tim ấm áp như vậy.
anw tên fanclub của anh nghe lạ tai nhỉ

Bình luận

Eels là lươn/cá chình thức ăn giàu năng lượng, anh Suk nói fans cho anh nguồn năng lượng mạnh mẽ nên gọi họ là Eels. :))  Đăng lúc 9-11-2015 05:32 PM
Sửa com 3 dòng và liên quan bài nha bạn.  Đăng lúc 8-11-2015 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 8-11-2015 14:58:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Không chỉ có các Eels Hàn là chăm chỉ với các hoạt động tình nguyện nên hay có news nhắc đến mà Eels nói chung hình như cũng luôn mang dáng dấp của thần tượng của họ, rất ấm áp và tốt bụng.
Chủ bài viết không phải vì thần tượng JGS mà trở thành Eels, ông muốn được làm Eels chỉ vì muốn được ở trong cái cộng đồng fans giàu tình người và đầy ấm áp đấy thôi.
Anh Suk cũng thật dễ thương khi biết đến bài viết đã tìm đến để gửi lời hỏi thăm chủ bài viết và mẹ chú ấy ngay .
Mình cũng thích Eels vì những điều mà Eels đã thể hiện.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 8-11-2015 15:13:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Không ngờ lại có câu chuyện cảm động như vậy
Thật may mắn khi trong cộng đồng fan lại có được những tình cảm đó
Hoàng tử của chúng ta hãy trân trọng nó nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 8-11-2015 17:06:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

đọc mà xúc động quá đi ah
luôn biết anh với rất nhiều hoạt động từ thiện có ý nghĩa mà
anh đúng là người có trái tim ấm áp và các eels của anh cũng vậy
mong anh sớm comeback vs drama ah!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 8-11-2015 19:30:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

lâu quá không thấy anh đóng phim nào
mong anh sẽ sớm trở lại với tác phẩm mới
chúc anh luôn thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 8-11-2015 20:31:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

cảm động thật...
người đâu không những đẹp trai mà còn ấm áp dữ thần vậy trời
mãi yêu
cảm ơn chủ thớt dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-11-2015 20:40:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Cảm giác những người không quen biết lại quan tâm đến mình quả thật rất cảm động và biết ơn đấy ạ.
Ba mình cũng vừa trải qua khoảng thời gian dài điều trị ung thư, trong thời gian chạy đi chạy lại giữa các bệnh viện đã quen rất nhiều người, có khi chỉ là qua vài câu hỏi han thôi, cũng thấy ấm lòng rồi ấy. Có những người kịp trao đổi số điện thoại cho nhau và thường xuyên gọi điện thoại hỏi thăm gia đình mình. Những khi ốm đau bệnh tật, ngoài tiền bạc thuốc men ra, có những khi sự động viên của những người lạ còn quý giá hơn cả ấy ạ. Mình cứ nghĩ là bà ngoại Lươn vẫn còn sống cơ thật không ngờ .. Cảm giác khi đọc bài này cứ như là câu chuyện của chính mình vậy. Chị tác giả à, nếu sách của chị xuất bản tại Việt Nam, em nhất định sẽ mua ủng hộ, không phải vì em là bệnh nhân ung thư nữa, mà chỉ là em muốn ủng hộ chị người có hoàn cảnh gần giống mình thôi. Chị cũng cố gắng chống lại căn bệnh đó nhé. Cảm ơn chị, cảm ơn Jang Geun Suk, và cả chị dịch tin luôn ạ ♥

Bình luận

Tác giả bài báo là một chú nha ss. Chú đó cũng là biên kịch và nhà sản xuất phim. Chúc Ba ss mau khỏi bệnh, ss hãy là chỗ dựa tinh thần an ủi và động viên.  Đăng lúc 8-11-2015 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách