Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
Thu gọn cột thông tin

Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân trong cuộc tình "nam nam luyến" của &quo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-4-2012 11:41:05 | Xem tất
hôm nay đệ vào kenh14 đọc tin về phim có bạn comment thế này

thà xem lại bản của lý á bằng, hay hơn nhiều,diễn xuất nội tâm của các nhân vật cực kỳ xuất sắc nhất là cái vai lệnh hồ xung của lý á bằng chắc chả có ai đóng đạt hơn đc nữa,cái dáng vẻ lãng tử cô độc vất vưởng như bóng ma ý đảm bảo hoắc kiến hoa ko thể nào thể hiện đc trên cái khuôn mặt quá điển trai sạch sẽ kia

by red-eyes (16:43 - 26/3/2012)

chắc chắn bạn này ít xem phim HKH đóng và 1 điều nữa đó là bạn này có cách nhìn cứ ai là mỹ nam thì sẽ đóng k đạt =)
chắc chắn Hoắc ca sẽ thể hiện tốt vai này rồi
chỉ còn chờ phim ra mắt nữa thôi
các tỉ có làm phim này k vậy -.-
nếu có thì làm cả HD nhé :D
phim gì k hóng được chứ phim của Hoắc ca thì phải quan tâm roài :D

p/s : em k thích Thánh Cô do Viên San San đóng cho lắm , các tỉ có thấy vậy k ? nhìn chẳng hợp vs Hoắc ca tí nào zzzzz , ôi em nhớ Yên tỉ T_T

Bình luận

giới thiệu Khuynh Thế cũng được, xem phim đó mà không thấy Bông nhà ta "cô độc" thì ...  Đăng lúc 12-4-2012 11:20 AM
vậy em giới thiệu cho bạn đó xem Quái Hiệp Nhất Chi Mai đi, =)), nhận xét chủ quan, chưa từng xem Bông ca diễn mà nx vậy rồi, thiển cận ^^  Đăng lúc 11-4-2012 12:44 PM
vậy em giới thiệu cho bạn đó xem Quái Hiệp Nhất Chi Mai đi, =)), nhận xét chủ quan, chưa từng xem Bông ca diễn mà nx vậy rồi, thiển cận ^^  Đăng lúc 11-4-2012 12:44 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
wallace79 + 1 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2012 13:37:06 | Xem tất
oài ss kiều ân dạo nàyh ot ở đại lục quá,đóng phim ko ngừng nghỉ!
haiz thực ra cái này cũng có lí do,hai người này yêu nhau,nhưng mà vì cái vụ với anh hoắc thực ra anh hoắc cũngdđau khổ  mà lúc chia tay ss ân định tử tự hay sao nữa kìa,cũng đau khổ lắm
vì mình là fan của couple ân đạo nên là cũng ko bít nóia so,
nhưng tóm lại thực ra hai người đều đau khổ về 9 năm về trước lắm,
trách gì bông ca sự nghiệp là chính nên anh ấy thành công là rất tuyệt!
dù gì ko bít thế nào,đóng chung với nhau cũng rất vất vả lắm đây,tình cảm là một điều khó nói,nên là cứ chờ xem phim thui là được!
anh hoắc thật là một người đàn ông tuyệt với haiz buồn!

Bình luận

he he,uh như vạy thì tốt nhưng mà chắc vẫn buồn buồn chứ nhỉ!  Đăng lúc 12-4-2012 11:41 AM
thấy lần này 2 anh chị gặp lại vẫn thoải mái lém, gặp lại vẫn là bạn thì tốt rồi:)) quá khứ đã wa thì quên đi^^  Đăng lúc 12-4-2012 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2012 13:49:44 | Xem tất
Mong đợi bộ phim này quá. NHưng mà TKA sẽ đóng Đông Phương bất bại tự nhiên thấy nản nản. Cảm thấy TKA không hề hợp vs vai này 1 xíu nào. NHưng cũng hy vọng ss sẽ vượt qua được thử thách lần nay để cho sự nghiệp diễn xuất của ss đa dạng thể loại vai hơn. Không còn đóng khung hình tượng idol nữa.
Thần tượng Trần Kiều Ân mà bi giờ đọc tin này mới biết hồi xưa 2 người từng hò hẹn.
Hồi xem Thiên Kim 100% thích Trân Kiều Ân đóng vs Hoắc Kiến Hoa hơn nhưng mà TKA đóng vs Deric.
Cũng thích Deric lắm nhưng mà anh hơi già so vs TKA.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2012 22:23:23 | Xem tất
Hự chả biết com gì ss Mèo ui
Phim này chỉ ưa mỗi Bông ca
Thực sự là không thấy TKA hợp đóng phim cổ trang
Chị ấy cũng hơi gầy nữa, nhìn cứ tong teo sao á

*nghẹn lời*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-4-2012 10:32:07 | Xem tất
RoyalDemon gửi lúc 11-4-2012 11:41

SS cũng có thấy cái còm này bên kênh 14 nhưng ko thèm phản bác

Cái này là "thanh dã tự thanh" em ạ

Ai mà hỉu và xem fim của Bông thì đều sẽ bít vai này ko phải là "quá sức" với Bông ka đâu

Lãng tử thì có thừa nhé, còn u uất thì thôi...nghề của chàng mà, nhìn vào ánh mắt thì cũng đủ thấy "1 trời bi thường" rồi còn đâu

Nói thật, ss ko xem bản của Lý Á Bằng, nhưng có vài lần ghé mắt wa, thấy anh này mặt già chát, ko hợp LHX, mà cũng ko có nét lãng tử. Chỉ thấy LHX của LAB hơi bị "khổ ải" lúc nào mặt cũng sầu đời, thảm thảm sao đó

Fim này HOT thế, đã kí hợp đồng phát trên đài Hồ Nam, ko lo ko có bản HD em hén, với lại là Vu mama mà, chỉnh chu phần này lém^^

Nhà mình sẽ quyết tâm mần sub kì này

Bình luận

hehe tỉ nói chuẩn luôn :D , Hoắc ca đóng phim thì cứ gọi là chẳng có vai nào là k đóng được , nhất là từ sau TK 3 và QHNCM , có bản HD thì ngon roài , đệ biết mà :D   Đăng lúc 12-4-2012 06:28 PM
he he,thích quá,nhà bông ca làm phim này ủng hộ hết mình,được xem kiều ân của tớ,với lại mình cũng rất mê bông ca,đóng với ss ruby cũng chuẩn quá cơ~  Đăng lúc 12-4-2012 11:40 AM
hy vọng tới lúc đó e nhiều time rồi, có thể giúp nhà làm vài tập  Đăng lúc 12-4-2012 11:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2012 14:08:10 | Xem tất
RoyalDemon gửi lúc 11-4-2012 12:41

Ế cái bạn bên Đường mương 14 nói nghe mà tức cười nhé, chưa coi phim TNGH do HKH đóng mà mở miệng đòi coi của LAB hơn là sao nhỉ? Như là chưa ăn mà khen đồ ăn dở thì hơi nóng vội quá rồi nhá

Hoa ca lãng tử thì dư sức qua cầu nhá, không coi Nhất chi Mai sao?? Bộ điển trai sạch sẽ là không đóng vai cô độc vất vưởng được sao? Không nhìn ánh mắt Hoa ca sao? Là cả một bần trời cô đơn u uất nhé bạn

Thôi mà nói với mấy người bên mương 14 chán lắm, hở ra là chê người khác thậm tệ khi chưa rõ trắng đen.
Phim này chắc chắn là chúng mình làm rồi không làm thì Hana tự kỷ mất

Mấy hôm nay tự kỷ vì nhìn thấy "thánh cô" mình phơi của trên báo Men Magazine, trong khi mấy ông chụp chung thì lại mặt đồ kín mít, tiêu đời thánh cô trong lòng Hana mất rồi hic hic....đi về tự kỷ tiếp đây.

Bình luận

ss cũng có thấy nhưng kệ bả, no comment=)) mà hình như đa số đều nhầm "lãng tử" với "ăn mày" hay seo đó, ko bụi bặm thì ko ra lãng tử à=))  Đăng lúc 12-4-2012 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2012 17:18:51 | Xem tất
đập ngay vào mắt "nam nam luyến"
đọc rồi mới biết không phải như mình nghĩ hì hì :">
đã từng biết đến vụ này của Bông ca nha
nhưng mà trong tình yêu cần sự thẳng thắn và chân thật
nếu đã kết thúc rồi thì hẳn đã không còn lưu luyến nữa rồi
nếu Bông ca không có sang Đại lục thì mình cũng không biết đến phim của ca nhiều như vậy đâu
chắc cũng là cái số rồi =)))) cơ mà vẫn mong ca sớm tìm lão bà đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2012 11:55:44 | Xem tất
{:313:} CHAO MOI NG` EM LA THANH VIEN MOI VO EM TEN TUYEN RAT VUI DC THAM GIA HOI  NHOM^^ MAY ANH CHI CO THICK TRAN KIEU AN KO???

Bình luận

đây là post new chứ hội nhóm gì em, em lộn chỗ rồi, coi chừng mod del  Đăng lúc 14-4-2012 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2012 00:13:04 | Xem tất
Trong dàn diễn viên film này, hok cảm tình nhất vs vai diễn thánh cô NDD do VSS thể hiện, nhìn tạo hình chẳng có chút khí chất vs thu hút nào cả, Lúc trc xem TNGH do LAB đóng, vai diễn NDD nhìn là mê hồn liền xứng vs LHX, còn VSS thì... Dù mún yêu thik lắm nhưng lại hok thể =.= Chằng hiểu có bik bn mỹ nữ sao bác VC lại mời VSS nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2012 12:05:21 | Xem tất
Phim nì chắc hay lắm đây. Đặt gạch ngóng phim thôi.
Mong phim được mọi người ủng hộ vì có ca ca nhà ta mà.{:310:}
{:290:}{:287:}

Bình luận

=)), o ta cung tuong nang goi Ca ca la Ho Ca do ^^  Đăng lúc 17-4-2012 01:01 PM
Hoa caca đới....................đẹp zai chết người  Đăng lúc 17-4-2012 12:08 PM
caca nhà nàng là ai thế???  Đăng lúc 17-4-2012 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách