Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
Thu gọn cột thông tin

Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân trong cuộc tình "nam nam luyến" của &quo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-4-2012 15:56:47 | Xem tất
LHX và DPBB không yêu nhau sao.
tin thật hay giả đây hay là chiêu của vu ma ma vậy.
nhìn DPBB này dù có độn giày mấy chục phân cũng không có gì là men cả.
ngay cả phái ni cô mà cũng thành nga mi phái hết là biết rồi đấy .

Bình luận

thì là Vu mama mún mn "nghi ngờ" nhưng chắc ko có vụ ĐPBB iu LHX đâu, cứ chờ thêm hen^^  Đăng lúc 10-4-2012 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 16:00:23 | Xem tất
hic, đúng là số phận, nửa tiếng trước tự dưng k vô thế là cơ hội dật tem cùng k có.
Đọc bài này mới biết rõ hơn chuyện trước kia của bông.
Bông đúng là bông mình yêu, không ngờ anh lại dám thừa nhận như vậy. Nam nhân tốt :XX
Trong phim này chắc chắn là không có chuyện tình yêu tình báo gì giữa ĐP với LHX đâu. Vì thím vu ban đầu đã hứa là sẽ đúng nguyên tác rồi, thay đổi quá nhiều thì không ổn lắm.
Công nhận Lâm Thanh Hà đóng ĐPBB chuẩn, hồi đó xem còn ngơ ngơ tưởng chị này đúng là nam giả nữ.

Bình luận

Nam nhân tốt..................  Đăng lúc 11-4-2012 12:57 AM
hheheheh  Đăng lúc 10-4-2012 04:49 PM
à, ko có giề, hùi nãy ss dịch cái new này, nhưng quên save, nhầm nút thành mất trắng, phải trans lại từ đầu, nên mới ko zui^^  Đăng lúc 10-4-2012 04:16 PM
sao tâm trạng chưa tốt lên hả ss :(  Đăng lúc 10-4-2012 04:04 PM
Bông của chúng ta mà ^^ uhm, ss cũng tin là Bông đã chọn đóng fim này thì Vu mama ko "làm bậy" đâu=))  Đăng lúc 10-4-2012 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 16:29:16 | Xem tất
Với cái cô Doanh Doanh 033 kia thì thà Vu má không tuân thủ nguyên tác còn hơn. Nhạc Linh San cũng được, Nghi Lâm cũng xong mà Đông Phương tiểu thư thì cũng còn tạm được, miễn là ko phải cái cô kia. {:437:}

Bình luận

đúng đó  Đăng lúc 11-4-2012 12:57 AM
e tái xuất K hồ rồi hả =))  Đăng lúc 10-4-2012 04:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 17:02:41 | Xem tất
Đọc tin mà sốc mấy lần liền {:436:}

k ngờ 2 người tái hợp trong bộ phim này lại có 1 câu chuyện trước kia "kinh thiên động địa" như vậy: anh Hoắc từng có tình cảm với Trần Kiều Ân, rùi 2 người kết thúc như vậy
k ngờ vì nguyên nhân này mà anh dứt áo ra đi, bắt đầu lại sự nghiệp tại đại lục

Anh Hoắc đúng là yêu dám nhận, lấy sự phũng phàng nhận đc làm ý chí phấn đấu cho sự nghiệp, thật là mẫu người tuyệt vời: đàn ông chân chính trong tình yêu, đàn ông có chí hướng trong sự nghiệp => đọc tin xong càng iu anh Hoắc hơn {:444:}

Mong vai diễn này của anh thành công để giảm bớt phần nào dư luận... sự tái hợp lần này của 2 người đúng là tâm điểm để mọi người bàn ra tán vào, ngóng tin ngoài lề đây mà, thật là khổ cho Hoắc ca...

Bình luận

:)  Đăng lúc 10-4-2012 05:08 PM
đó cũng là nguyên nhân ta iu anh í, rất mén lì^^  Đăng lúc 10-4-2012 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 17:03:36 | Xem tất
Haizz
phim này bị ném đá dữ quá
Dù sao cũng hóng LHX của Bông ca thế nào
Giờ mới biết chuyện của Bông Ca lúc xưa đó
Thương Bông ca ghê

Bình luận

ss thấy cũng đâu có gì đâu, chuyện của họ còn chưa bắt đầu mà ^^  Đăng lúc 10-4-2012 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 17:28:52 | Xem tất
hả hả... vụ gì... news này có nhiều tình tiết hấp dẫn quá
đọc cái tiêu đề thôi đã thấy run tay run chân rồi
gì mà nam nam iu nhau... chắc chết, may mà hok phải
bít thế nào báo cũng đc dịp khơi lại chuyện cũ mà
coi bộ hồ đó Hoaca bất chấp để iu, chuyện cũng rắc rối nhợ
còn TKA đc nhà văn Kim Dung đề cử cho vai diễn  luôn
chắc thể nào Bác Vu cũng đi xin Bác Kim cho đổi kịch bản đây mà
mô phật... đừng cho Hoaca của tui iu nam hok ra nam nữ hok ra nữ là tui mừng rồi

Bình luận

oh đừng để yêu ĐPBB  Đăng lúc 10-4-2012 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 17:31:07 | Xem tất
Tác phẩm này của Kim Dung đã làm đi làm lại nhiều lần và nhiều thời điểm thời gian khác nhau, vì Đông Phương Bất Bại do Lâm Thanh Hà diễn sẽ khác với so Trần Kiều Ân diễn, đừng tạo nên một cái gì đó kinh điển rồi làm cái mốc, sẽ tạo áp lực rất lớn cho TKA. Tớ ủng hộ hết mình vai diễn DPBB do TKA diễn và Lệnh Hồ Xung do HKH diễn, một bộ film "đang hot" đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ủng hộ hết hết ......mình về vật chất và tinh thần cho nhà mình làm sub bộ film này !!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

đồng ý! việc so sánh giữa 1 bản cũ kinh điển với 1 bản mới như vậy là không công bằng tí náo. mình cũng ủng hộ ss Ân tự thử sức với thể loại vai này! :)   Đăng lúc 18-8-2012 01:31 PM
thanks nàng nói câu công bằng ^^ nhớ ủng hộ khi fim ra mắt về...*vật chất lẫn tinh thần* nhe bạn;))  Đăng lúc 12-4-2012 10:21 AM
mee to,tớ cũng mong như nàng!đừng đánh giá nhanh quá vậy nàng nhỉ  Đăng lúc 11-4-2012 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 17:55:51 | Xem tất
pr rầm rộ thế này không biết chất lượng phim thế nào sợ là thùng rỗng kêu to thì uổng quá .diễn viên chính của phim nhìn đi nhìn lại thì cũng chỉnh thấy có anh hoắc kiến hoa là hợp với vai diễn thôi{:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 17:58:23 | Xem tất
thâu rầu, cái news này làm người ta thất vọng lắm á
ss này ngay từ đầu đã thấy hem hạp vai ĐPBB rầu, miễn cưỡng chi hem bik
mờ nói chung phim của VC thì có thế thâu, diễn viên long lanh, đẹp miễn bàn nội dung thì ba chấm
tóm lại là no cm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 18:12:50 | Xem tất
mình xem phim thấy TKA cũng khá cao mà ta
sao phải độn 15cm dữ zậy
hay là lên phim nó kéo cho dài ra

Bình luận

TKA cao 1m63 cũng là ok rồi, nhưng nếu là nam như ĐPBB thì phải độn thêm 15cm cho nó "bề thế" đó mà=))  Đăng lúc 12-4-2012 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách