Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7856|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hình ảnh đóng phim chung thuở bé của Yoo Seung Ho và Kim Yoo Jung thu hút sự chú

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hình ảnh đóng phim chung thuở bé của Yoo Seung Ho và Kim Yoo Jung thu hút sự chú ý của cư dân mạng

Trên các diễn đàn trực tuyến gần đây đang đăng tải những hình ảnh thuở bé của Yoo Seung Ho và Kim Yoo Jung khi cả hai cùng tham gia một bộ phim điện ảnh cách đây 5 năm. Đó là bộ phim “Do you see Seoul” mà trong đó, Yoo Seung Hoo và Kim Yoo Jung đóng vai hai anh em ở một vùng quê nghèo hẻo lánh ở Hàn Quốc, cùng cô giáo và các bạn có một chuyến đi đến Seoul với nhiều kỷ niệm không thể nào quên – một câu chuyện cảm động và giàu tính nhân văn được thể hiện qua diễn xuất tự nhiên của các diễn viên nhí.

Các bức ảnh chụp Seung Ho và Yoo Jung như những đứa trẻ nhà quê chất phác, Seung Ho như một người anh thật sự che chở nắng mưa cho cô em gái nhỏ Yoo Jung với đôi mắt to tròn ngơ ngác khiến người xem xúc động và đồng cảm. Đặc biệt còn có bức ảnh hậu trường cả hai tinh nghịch nhìn chằm chằm vào máy ảnh rất ấn tượng.

Cư dân mạng bình luận: “Cả hai lúc nhỏ dễ thương quá”, “Bây giờ họ đã lớn rất nhiều và đẹp hơn, diễn xuất ngày càng tốt hơn, họ được nuôi dạy và trưởng thành rất tốt”, “Seung Ho chu đáo với Yoo Jung như người anh thật sự”, “Hóa ra là họ thân nhau từ nhỏ”, “Yoo Jung lúc nhỏ xinh xắn như búp bê”…        

Yoo Seung HoKim Yoo Jung hiện cùng góp mặt chung trong bộ sưu tập ảnh đặc biệt của nhà thiết kế nổi tiếng Katio Cho. Bộ ảnh sẽ xuất hiện trong triển lãm kỷ niệm 20 năm hoạt động của nhà thiết kế này và trên ấn phẩm BAZZAR số tháng 2/2013.

Nguồn: Reviewstar.hankooki (http://news.nate.com/view/20130125n24425)
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
PurpleSeaUrchin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-1-2013 05:32:23 | Chỉ xem của tác giả
a a, cái ghế sofa êm êm
2 anh em dễ thương quá đi thôi nhất là nhóc Yoo Jung
cái ảnh đầu tiên Seung Ho y như ông cụ non
kiểu này cũng muốn tìm phim này xem 2 nhóc đóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-1-2013 05:59:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cả hai đáng yêu không chịu được :x! Không biết phim này xem được ở đâu nhỉ?
Sao ở đâu có hai đứa bé dễ thương khủng khiếp như thế, nhất là Yoo Jung, nhìn chỉ muốn cắn thôi. Các đường nét trên khuôn mặt không thay đổi tý nào cả!
5 năm thôi sao? Sao mà lớn nhanh dễ sợ thế hai anh em?
Cả Yoo Seung Ho và Yoo Jung đều thật sự vô cùng tài năng. Hy vọng là sẽ sớm thấy bé Yoo Jung lại trên màn ảnh nhỏ và Yoo Seung Ho sẽ trở về thật khỏe mạnh sau đợt nhập ngũ tới!

Thx bạn chủ thớt đã dịch tin :x!

Bình luận

nhà mình cũng có làm sub phìm này đó bạn, hình tên phim là Các em đã nhìn thấy Seoul chưa?  Đăng lúc 26-1-2013 10:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-1-2013 06:03:14 | Chỉ xem của tác giả
Ặc

Dễ thương quá đi :x

Nhìn YSH cứ y như cũ ý :"> KYJ thì cũng vậy nhưng k giống bằng

Hehe phim hồi nhỏ của YSH thì m chỉ mới xem Alien Sam :D

Đc cái phim đó đóng vai mê gái hài chết đc =))

Bình luận

nhìn áo của bạn mà mềnh xoắn hết ruột=0  Đăng lúc 26-1-2013 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-1-2013 06:33:51 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui bé Yoo Jung dth quá à!!
Mún nhảy vô cắn cái má kia 1 cái ^^

Nhưng sao chỉ có 5 năm thôi à?? nhìn bé Yoo Jung như mới 5-6 tuổi thôi í ^^
còn cậu anh Seung Ho cũng dth ghê, nhất là cảnh che mưa cho em gái!!
mún coi phim này quá!!

Bình luận

Nhà mình mới làm lại sub phim này đó bạn ^^  Đăng lúc 26-1-2013 11:08 AM
Yoo Jung nhìn cưng ha! Mũm mĩm! ^^  Đăng lúc 26-1-2013 08:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-1-2013 06:59:13 | Chỉ xem của tác giả
2 đứa nhỏ này thì tài năng diễn xuất miễn bàn, quá ok, lứa này lớn lên 1 chút nữa đảm bảo khuynh đảo các BXH ratings cũng như phòng vé, đóng ấn tượng quá mà :)

chỉ có điều YSH thì kiểm chứng nhìu dạng vai vs đủ loại tính cách thiện, ác, quái roài còn bé KYJ có vẻ vẫn còn bị đóng đinh vào 1 số dạng vai nhất định: dễ thương, hiền lành, tốt bụng, có nghị lực vươn lên trong cuộc sống ... mình muốn e ý đóng thêm 1 số dạng vai khác để xem em ý diễn thế nào :) cơ mà chẳng hỉu sao mình lại thích nét của con bé So Hyun hơn, chắc tại nó đẹp quá mà :)))

Bình luận

KSH nhìn sắc hơn em nỳ, KSH đóng vai phản diện hợp hơn, em nỳ nhìn trong sáng, đáng yêu, cơ mà cả 2 em đều xinh, tóc dài là ta thích rầu ^^  Đăng lúc 26-1-2013 04:20 PM
á đúng roài, Ngọn lửa tham vọng, tự nhiên quên mất tiêu, cái này là Jung đóng vai hùi nhỏ mà vai đó lớn lên lấy chồng giết chồng trả thù cái nhà đó đúng hem :))   Đăng lúc 26-1-2013 02:30 PM
ùa, ngọn lửa tham vọng Yoo Jung đóng thời thơ ấu của cả 2 nv thủ đoạn trong phim. Diễn nhìn ánh mắt rất sợ, như có lửa đó! SCTV chiếu rồi nè!  Đăng lúc 26-1-2013 12:54 PM
à, còn có phim gì về hồ ly cũng bé này diễn, ko biết phản diện hay ko, nhưng ánh mắt cũng sắc lắm, nhìn dữ dằn, chắc cũng kiểu nửa chính nửa tà  Đăng lúc 26-1-2013 10:21 AM
đúng rồi, ngọn lửa tham vọng bé Jung diễn phản diện tự nhiên cực kì, nhìn sờ sợ, phim này Ho tham gia vai người lớn nhưng mặt baby quá nên cũng ko thuận  Đăng lúc 26-1-2013 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-1-2013 07:55:31 | Chỉ xem của tác giả
nhìn hồi 5 năm trước và bây giờ chỉ là nhìn lớn lên thôi
còn hồi bế dễ thương bao nhiều thì bây giờ còn đẹp hơn bấy nhiêu
mà seung hoo nhìn trưởng thành rồi \còn yoo jung vẫn còn nét trẻ còn àh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-1-2013 08:07:55 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhh 2 tình iu nhỏ của mình đóng film cùng nhau rồi à... Nhìn cute chết đi được
Mới 5 năm thôi mà nhìn 2 ty trưởng thành và chín chắn hơn hẳn, hóng tương lai 2 ty sẽ có dịp đóng film chung với nhau  tiếp ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-1-2013 08:09:07 | Chỉ xem của tác giả
Đúng rồi, phim này là Do you see Seoul. hình như nếu nhớ ko nhầm thì Heart cũng đóng cùng Yoo Jung thì phải.

Cái dàn phim Movie của bạn Yoo hồi bé đáng xem lắm, từ The way home, So you see Seoul, cả Heart nữa, đều rất cảm động. Hồi xưa bạn dễ thương bao nhiêu thì bây giờ nam tính bấy nhiêu ^^

Bình luận

phim Heart đóng chung với nhóc khác cơ, mà nhóc đó diễn cũng hay dữ lắm :)  Đăng lúc 26-1-2013 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-1-2013 08:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Chậc chậc, nhìn 2 anh em lúc nhỏ dễ thương quá! Yoo Jung mặt cưng không chịu nổi!

Mai mốt có con gái mặt vậy vui lắm! Giờ lớn lên cả 2 anh em đều thành trai xinh gái đẹp!

Seung Ho và Yoo Jung đều diễn bằng ánh mắt rất hay! Thích vẻ đẹp của Yoo Jung, rất sáng rất hiền!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách