Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1932|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hình ảnh của Namgoong Min với vai trò cameo tại phim trường 'Doctors'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Namgoong Min vào vai một ông bố hai con đơn thân trong drama 'Doctors'.

Vào ngày 31/07, các nhân viên đoàn làm phim của bộ phim truyền hình 'Doctors' của đài SBS cho biết, "Trong tập 13, phát sóng vào ngày 1 tháng 8, Namgoong Min sẽ xuất hiện trong vai một ông bố hai con đơn thân. Anh ấy vào vai một người bố trẻ tìm kiếm một bác sĩ phẫu thuật thần kinh vì bệnh tật của đứa con trai "

Vai khách mời đặc biệt của Namgoong Min nhận được rất nhiều sự tò mò và kì vọng từ người hâm mộ. Anh chưa từng vào vai một người cha trong bộ phim nào trước đây.

Trong bức ảnh chụp từ trường quay, nam diễn viên mặc áo sơ mi, nhìn cậu con trai một cách vô cùng ấm áp và nụ cười dịu dàng, giống với hình ảnh của anh đã từng chiếm được trái tim của người xem trong bộ phim gần đây của mình "Dear My Fair Lady Kong Shim." Anh ấy đã hoàn toàn hóa thân thành người cha thực sự khi làm những điều ngốc nghếch lúc vui đùa cùng bọn trẻ và ánh nhìn trìu mến dành cho các con.

Trong một bức ảnh khác, Namgoong MinPark Shin Hye cùng làm v-sign khi chụp hình, tạo ra một không khí làm việc thân thiện tại trường quay.

Nam diễn viên này cũng tải lên một hình ảnh cùng Park Shin Hye trên Instagram của mình và viết, "Tôi đến giải phẫu thần kinh bởi vì tôi bị bệnh, nhưng bác sĩ đẹp quá, vì vậy tôi phải chụp một bức ảnh đã."

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2016 11:14:37 | Chỉ xem của tác giả
Anh chàng này chuyên đóng mấy vai phản diện cực ác nà, mà thường gây ấn tượng mạnh nữa chớ, nhiều phim còn ăn đứt vai chính
Phim này nhìn cười hiền lành ghê, làm cha nhìn ấm áp nữa!
Thank news của bạn!

Bình luận

Chuẩn luôn =)))) Nó chỉ làm nũng thôi là đáng yêu chết ngừi rồi =)))  Đăng lúc 1-8-2016 04:49 PM
với mấy nàng trẻ trẻ cậu ko có cái kiểu trẻ con với ngượng ngượng như với mấy bà chị già, bị mấy bà ấy chăn thôi rồi, khoái Vịt lái máy bay hơn =)))))))   Đăng lúc 1-8-2016 04:47 PM
phải là các noona hung dữ mới chăn Vịt đc :)))) nhớ hồi với bà Bô ko,tình tung tình tóe, dòm vừa trẻ con vừa manly yêu muốn xỉu :))))  Đăng lúc 1-8-2016 04:46 PM
Đúng rồi, coi với mấy nàng ít tuổi chẳng có tý chems nào, với mấy chị thì cứ tung tóe thế này đây =))  Đăng lúc 1-8-2016 03:43 PM
bà Bô có chốn đi về rồi, ko cần thấy có lỗi, chời ơi cái cuần là cái cuần : ))))) píc đầu và pic cuối, chời ơi là chời, con Vịt có vẻ hạp lái máy bay =))))))   Đăng lúc 1-8-2016 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-8-2016 13:14:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình chú ý đến em bé vai con trai của NGM ấy, nhìn kiểu đẹp rất lạ, mà không nhìn được rõ hai đứa nhỏ nên không biết có phải sinh đôi không
NGM đóng phim rồi cameo cho SBS nhiều dự án liên tiếp, có vẻ như rất được tín nhiệm. Hi vọng vai cameo sẽ để lại nhiều ấn tượng tốt nhé. Thanks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-8-2016 13:25:29 | Chỉ xem của tác giả
Nam Goong Min sẽ là một người cha vô cùng ấm áp, rất tò mò xem lần đầu hóa thân thành người cha đơn thân anh Nam Goong Min sẽ thể hiện ra sao, ngày trước biết đến anh ấy qua những vai ác, diễn rất đạt.
Có vẻ anh Min cũng rất vui tính, câu caption đăng lên IG dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-8-2016 16:00:48 | Chỉ xem của tác giả
Từ ngày koi Nam Goong Min đóng vai luật sư biến thái tui thay đổi hình tượng của ổng luôn
Giờ mà có đóng vai ác hay vai bùn chứ tui dòm mặt ổng là tui thấy buồn cười hà
Hy vọng ổng sẽ có bất ngờ trong nhân vật cameo của Doctor. kekeke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-8-2016 16:48:20 | Chỉ xem của tác giả
Trong lòng tui NGM vẫn ác dù đã xem Beautiful Gong Shim.kkkk... cái ác làm nên tài năng của ổng mà...
Biết là nụ cười trên pic ấy là nụ cười thánh thiện, nụ cười của sự hiền lành của 1 ông bố 2 con nhưng trong mắt tui, vẫn thấy sự nham hiểm..kkk... (bị ám ảnh bởi cái ác rồi)
Có điều level đẹp trai của ông này đang tăng từng ngày. Hóng cameo của ổng
Thanks bạn stran new.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-8-2016 18:55:35 | Chỉ xem của tác giả
"Trong tập 13, phát sóng vào ngày 1 tháng 8, Namgoong Min sẽ xuất hiện trong vai một ông bố hai con đơn thân. Anh ấy vào vai một người bố trẻ tìm kiếm một bác sĩ phẫu thuật thần kinh vì bệnh tật của đứa con trai "
tối nay là đc gặp anh rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-8-2016 21:44:31 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp trai quá thể đáng ý

Goong Min oppa có vào vai diễn lương thiện hay ác nhân gì gì thì cũng thích lắm luôn >,<

chưa kể thấy tính ổng còn hơi bị tưng tửng ý =]] suốt ngày tự sướng quài thôi =]]

Độ thân thiện level up =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-8-2016 23:51:03 | Chỉ xem của tác giả
Anh luật sư đi dép lào định luật 3s ăn đồ rơi xuống đất đã trở lại
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-8-2016 08:49:29 | Chỉ xem của tác giả
Chài ơi,cái ông NGM này ,chụp hình mà cái mặt cứ gọi là ngây thơ,hồn nhiên vô số tội lun ah,đúng kiểu An Dan tae nè...dù ổng thường hay nhận vai phản diện nhưng sao hok thể ghét cái mặt của ổng.
  Lại được gặp lại ổng tối nay ,hóng ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách