Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5085|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hình ảnh của Kyuhyun trước khi phẫu thuật mắt 2 mí được tiết lộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một tấm ảnh của Super Junior trước khi phẫu thuật mắt 2 mí đã được công bố, tạo nên một sự khuấy động nhỏ trong cộng đồng cư dân mạng.

Kyuhyun đã vô tình thừa nhận anh đã phẫu thuật trên chương trình Golden Fishery – Radio Star vừa được phát sóng khi anh được MC Kim Gura hỏi. "Cả bố mẹ tôi đều có mắt 2 mí", Kyuhyun thừa nhận, "nhưng chỉ có tôi là không có".

Tin tức về việc phẫu thuật của anh ngay lập tức trở thành đề tài nóng được bàn tán sôi nổi giữa các cư dân mạng khiến nhiều người tò mò, họ đã tìm kiếm trên Internet và tìm được một tấm ảnh trước khi anh phẫu thuật.

Trong tấm ảnh, cư dân mạng phát hiện được một cái nhìn khác về một Kyuhyun vốn sở hữu nụ cười dịu dàng đã rất quen thuộc với fans với một Kyuhyun không có mắt 2 mí trông dữ dội và mãnh liệt hơn.

Các cư dân mạng sau khi xem tấm ảnh đã lên tiếng, "Tôi cảm thấy bất ngờ. Trông anh ấy thật sự khác biệt! Tôi thích anh không có mắt 2 mí hơn", và "Dù phẫu thuật hay không, anh ấy vẫn là Super Junior Kyuhyun".

Bạn thích anh ấy bây giờ hay trước kia hơn?

Source: HanGookKyungJae via Nate
News: allkpop
Vtrans: [email protected]

Ps: Chuyện này cũng chẳng có gì quan trọng. Trước hay sau thì anh vẫn là số 1 ^^

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-10-2011 09:20:57 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái chiện mắt a khi xưa có 1 mí ELFs nào mà ko biết
chiện xưa còn hơn trái đất nữa
Đây

và cả đây này, có ji đâu

các fan hay nói gần hơn là ELFs iu kon Sói như a chả phải vì a có mắt 2 mí hay 3, 4 mí ji cả, mà bởi chính con người và tính cách của a thôi {:422:}

Bình luận

bựn Sói đẹp rứa ;)). Dạo này hềnh như mình bias nó..:)) vứt Nim và Sung đi rồi :))  Đăng lúc 29-10-2011 09:20 AM
quá đẹp zai,quá iu <<3333  Đăng lúc 28-10-2011 05:12 PM
e muốn gì :-w  Đăng lúc 28-10-2011 10:47 AM
e nghe gòi c là vẹt điêu dân kí hí hí  Đăng lúc 28-10-2011 10:32 AM
cua nào ... vẹt nào :-w c k phải là con vẹt , c là vẹt công túa =))  Đăng lúc 28-10-2011 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-10-2011 09:21:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích hình ảnh bây giờ hơn.
Nhìn hình cũ đúng kiểu người hàn quốc.
Nhưng mình có cảm tưởng không chỉ là phẫu thuật mí mắt không thôi luôn ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-10-2011 09:30:59 | Chỉ xem của tác giả
:)) Nếu là ELF thì chả lạ mấy vụ oppa nào trong nhóm PT cả, có điều nói ra hay ko thôi. PT chả có gì xấu, làm đẹp ai mà ko muốn chớ. Cơ mà công nhân đúng là công nghệ thẩm mỹ có khác, cả Kyu oppa và Shin Dong oppa sau khi PT mắt trông đều to ra và đẹp hơn, nhìn đẹp trai hơn hẳn, tuy vậy mắt một mí cũng có cái duyên của nó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-10-2011 09:38:07 | Chỉ xem của tác giả
Bức ảnh này thì có lâu r` mà , 1 lần bị a già dìm hàng trên SH r` a Sói phá tan nát tấm hình thì fải Bây h` có dịp mới đc mang ra sử dụng đây
Hình như mình đã thấy 1 số cái ảnh ghê gớm hơn nữa của a Soí cơ , như này đã thấm tháp gì
Có vẻ như vấn đề này đã đc biết đến quá lâu và quá nhiều nên được cư dân mạng đón nhận 1 cách hết sức bình thản và hồ hởi nhỉ... có bạn còn khen a để mắt 1 mí nhìn mãnh liệt và dữ dội kìa hay a đi phẫu thuật lại thành mắt 1 mí đi Kyu mãnh liệt
Mình nói thật chứ đến tận bây h` , nhiều lúc nhìn các zai mình vẫn thấy xấu bỏ xừ từ anh đến e , từ già đến trẻ , da dẻ thì xấu xí , mặt mũi thì bơ phờ , cá biệt còn có a Cá vòng kiềng chân ngắn mông cong vai u thịt bắp mắt lúng liếng mặt lừa tềnh... thế mà vẫn đâm đầu vào mới chết chứ :">

Bình luận

Like 1300000000000000....000000000000 (n chữ số 0) phát nào "cá biệt còn có a Cá vòng kiềng chân ngắn mông cong vai u thịt bắp mắt lúng liếng mặt lừa tềnh..." =))   Đăng lúc 28-10-2011 01:50 PM
ai thèm bêu rếu nó :)) sự thật nó lồ lộ ra như thế ai chả biết :))  Đăng lúc 28-10-2011 10:31 AM
chúng ta ko nên bêu rếu "cái cột" nhà chúng ta nơi đông ng` đc :)))))))  Đăng lúc 28-10-2011 10:29 AM
chủ đề vui thế mà lại cắt =))  Đăng lúc 28-10-2011 10:19 AM
ôi thôi, xin cắt cái chủ đề về bàn tọa của a Cá tại nơi đây *cắt cái cụp*  Đăng lúc 28-10-2011 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-10-2011 09:53:08 | Chỉ xem của tác giả
Còm phát rồi lặn nào ^^.
Gớm, bạn Sói, dạo này lên news hơi nhiều nhá.
Đôi mắt 1 mí với chả 2 mí của bạn cũng được báo chí chăm bẵm ghê cơ.
Thôi thì mang nốt cái vid, share cho thiên hạ chiêm ngưỡng:

Kyuhyun- a whole new world

Cre: marlenekyu
Share: me.

Bình luận

ặc, giọng quá chuẩn, bạn nữ hát bên cạnh bì dìm hàng, vì tông giọng ko bằng KyuHun  Đăng lúc 29-10-2011 03:36 PM
cái thời ngây thơ thích thế. may mà thi ở bển...ở mình thì kiểu gì cũng các em hát sc chưa quện vào nhau, ôi thôi!!!!hic  Đăng lúc 28-10-2011 08:42 PM
cái c hát chung dzới a Sói giọng nghe kung~ hay ghê, nhưng a hát rõ hơn  Đăng lúc 28-10-2011 10:32 AM
thik bài này lắm nhé, lúc đi star king sau tai nạn a đã hát nó, KangTeuk sến súa ngồi nghe mà khóc, công nhân a e tình củm wa  Đăng lúc 28-10-2011 10:07 AM
cái thời ống quần càng to càng mốt =)) Kyu nhìn chịu chơi thế :">  Đăng lúc 28-10-2011 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-10-2011 10:06:47 | Chỉ xem của tác giả
chứng tỏ các bác ko theo dõi mục dìm hàng của Strong heart =)))))

mấy thằng anh nó tung hàng lâu rồi =)))) các bác cập nhật chậm quá =))))))

sắp tới nó cũng phải đi cắt lại rồi, các bác nhớ theo dõi nhé =))))

căn bản là em nó cày game ác liệt quá, mắt lại sụp mí rồi =)) chả thấy mí còn lại đâu cả =)))))

Bình luận

bạn ơi, bạn nhớ SH đó là ep nào k? bạn wall cho mình với nhé. cảm ơn bạn nha :)  Đăng lúc 11-2-2012 12:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-10-2011 10:34:56 | Chỉ xem của tác giả
chà, bức hình đầu tiên nhìn trông khác quá, không nhận ra bạn luôn :|
nhưng những tấm pot phía dưới thì trông không có sự khác biệt nhiều lắm
dù Kyuhyun có một mí hay hai mí thì bạn đều đáng yêu hết :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-10-2011 12:19:20 | Chỉ xem của tác giả
Các bác MC nếu cần bọn cháu phổ cập ảnh xấu xí thích gây sự chú ý của các anh siêu nhí thì cứ ới nha {:311:}

Mặc dù đối với mình anh Jo Kyu Hyun xấu trai nhất Suju nhưng cũng phải công nhận là cái ảnh đầu tiên 2 bên khác biệt khủng khiếp quá =) Cái ảnh ngày xưa trông mặt mũi sưng vù lại còn ngáp ngủ, anh ơi các bạn Secret hay Honeymallow cũng phải chạy mất dép chả dám PTS ý {:399:} Mà như người ta đã là thần tượng thì phải biết chăm sóc hình ảnh, chăm sóc sắc đẹp, đây thì...*lắc đầu*

Nói chung cứ cái đà này, anh Jo Kyu Hyun sẽ còn cắt mí hoặc là bảo trì/bảo hành gì đó thêm vài lần nữa, lâu lâu lại thấy 2 mắt híp tịt lại =)

Btw, Shindong cắt mí mà mình chả nhận ra cho đến khi đọc news là ảnh bảo ảnh đi cắt mí nhưng công nhận là đẹp zai hơn thật :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-10-2011 13:12:27 | Chỉ xem của tác giả
cái chính là mỏ nhọn của anh là hàng có từ thời cha sanh mẹ đẻ, hàng nguyên thủy của anh, nhiu đó là đủ oài hehehe vì mình là mình kết cái mỏ nhọn nhỉu chuyện của anh thui . anh mún làm gì thì làm , chỉ cần anh khỏe mạnh, mắt ko thâm quầng sụp mí vì lịch làm việc dày đặc mà SM dành cho anh là được oài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách