Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4256|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hình ảnh buổi đọc kịch bản phim truyền hình 'Doctors' ( Park Shin Hye, Kim Rae Won, Yoon Kyun Sang, Lee Sung Kyung, Kim Young Ae, Ji Soo...)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Những hình ảnh của buổi đọc kịch bản đầu tiên ngày 28/4 của dàn diễn viên chính phim truyền hình y tế "Doctors" đã được tiết lộ.

Dàn diễn viên có mặt gồm Kim Rae Won, Park Shin Hye, Yoon Kyun Sang, Lee Sung Kyung, Kim Young Ae,Ji Soo, Kim Min Suk, Yoon Hae Young, Jang Hyun Sung, Jeon Gook Hwan, Lee Ho Jae, Um Hyo Seob, and Jeong Hae Gyun.

Kim Rae Won vào vai Hong Ji Hong, người đàn ông bắt đầu từ một nhân viên thực tập (sinh viên nội trú ngành y) rồi trở thành giáo viên trung học trước khi trở lại là một chuyên gia giải phẫu thần kinh. Mặc dù Hong Ji Hong là người gan dạ và hòa đồng nhưng anh ta đã có một quá khứ đau thương. Cha mẹ anh qua đời trong một tai nạn xe hơi khi anh còn trẻ, trong một lần khi anh không thể cứu sống một bệnh nhân, anh rời bệnh viện và làm nghề khác.

Park Shin Hye vào vai Yoo Hye Jung, nhân vật này được nói đến khác hẳn 180 độ so với con người thật của cô ấy. Hye Jung được miêu tả là một cô gái thô lỗ và nổi loạn.

Yoon Kyun Sang vào vai Jung Yoon Do, anh là một bác sĩ can đảm và nhiệt huyết dù xuất phát điểm là một chaebol. Lee Sung Kyung vào vai đối thủ của Park Shin Hye, Jin Seo Woo, là người hung hãn và hay ghen.

Kim Young Ae vào vai bà Hye Jung-người đã nuôi lớn cô từ khi còn nhỏ. Bà là người luôn yêu thương Hye Jung hết mực bất chấp những lời nói có phần cọc cằn, thô lỗ của cháu gái. Kal So Wol vài vai phiên bản lúc nhỏ của Hye Jung.

Ngoài ra, Ji Soo vào vai Soo Chul, mối tình đầu của Hye Jung thời trung học nhưng sau đó đã bỏ đi để lại nhiều tổn thương cho Hye Jung còn Kim Min Suk vào vai Choi Kang Soo, người tốt nghiệp trường đại học danh tiếng và trở thành đồng nghiệp của Hye Jung, anh cũng là một blogger nổi tiếng người viết câu chuyện của Hye Jung từ một "chị đại" trở thành một bác sĩ.

Yoon Hae Young vào vai mẹ Seo Woo trong khi Uhm Hyo Sub vào vai bố Seo Woo.

"Doctors" là câu chuyện lãng mạn xung quanh nhân vật Hye Jung, người từ một cô gái nổi loạn trở thành một bác sĩ sau khi gặp gỡ người thầy giáo tốt bụng, Hong Ji Hong (Kim Rae Won). "Doctors" sẽ lên sóng trên SBS lúc 10PM từ ngày 20.6

Sources: http://www.soompi.com/2016/05/11 ... cript-read-through/
Vtrans: mark1234

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-5-2016 13:46:13 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là phim này chiếu sau Daebak. Dàn cast có lẽ hứa hẹn phim sẽ hay.
Chúc phim thành công cả về nội dung lẫn rating. Kịch bản không lo vì nghe nói được giải kịch bản xuất sắc nhât rồi.

Thanks Mark dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-5-2016 13:53:42 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên này đáng để trông đợi đây
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-5-2016 14:01:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình biết tất cả dàn cast luôn =) từ chính qua phụ
Mấy diễn viên phụ có Ji Soo nữa kìa,cả binh nhất Kim Ki Bum trong DOTS nữa
Chúc phim lên sóng thành công ^^

Bình luận

mới cai đc có 1 tháng mà giờ lại sắp quá tải phim rồi huhu :(  Đăng lúc 12-5-2016 02:05 PM
Dàn cast này hóng quá Vừn ơi =)))  Đăng lúc 12-5-2016 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-5-2016 14:15:57 | Chỉ xem của tác giả
Oh, phim này đọc kịch bản rồi à @@. Nhìn dàn cast thấy đáng mong đợi quá. Hye với Yoon Kyun Sang gặp lại sau Pinocchio phải hem ta
Thích Ji Soo ko biết bạn này trong phim đóng vai gì. Chúc phim thành công nhé!
Thanks Mark dịch tin

Bình luận

Kiểu tự làm khó mình, 2 đài dành 1 dv mà C còn k biết bạn đó là ai =)).  Đăng lúc 12-5-2016 03:10 PM
Đúng á, tự dưng phải là bạn đó xong bạn ấy dính cả 2 phim rồi giờ chả biết làm sao :)). Mà cũng đâu thiếu dv ta @@  Đăng lúc 12-5-2016 03:09 PM
"So Dam", m đánh lộn =))  Đăng lúc 12-5-2016 03:07 PM
công ty quản lý của chị sợ dám nói là nếu lịch quay phim chồng chéo trùng nhau thì bên đó ưu tiên phim kia và bỏ BM à  Đăng lúc 12-5-2016 03:06 PM
ừ 2 phim khai thác 2 mảng khác nhau :D, mà M thắc mắc là sao cứ phải là chị nữ chính kia nhỉ vì có thể tìm dv khác mà (chị ấy vẫn còn phim đang quay dở)???  Đăng lúc 12-5-2016 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-5-2016 14:40:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Buổi đọc kịch bản vui vẻ quá ha
mà cô Hye quay cả mấy ngày, thấy fan taken quá trời mà chưa thấy nam chính thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-5-2016 16:08:47 | Chỉ xem của tác giả
Mới nhìn dàn diễn viên đã thấy Deabak rồi, dự án đáng hóng đây..^^
Nhìn nụ cười tỏa nắng của hye kìa..
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-5-2016 16:29:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi nhìn dàn cast đã thấy mê quá nè =]]

Chờ đợi ngày film lên sóng nỗi chờ đợi mang bao âu sầu zồi ôi ><

Tuy có hơn tháng nữa nhg vẫn là lâu =]]

Tui là tui kết Sung Kyung lắm luôn tội nàng lại thêm 1 vai đanh đá nữa =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-5-2016 16:44:30 | Chỉ xem của tác giả
Vai diễn của Shin Hye trong drama này có vẻ khác với những vai đã đóng của cô
Rất mong chờ phim để thấy bác sỹ Hye Jung được miêu tả là một cô gái thô lỗ và nổi loạn như thế nào
Cảm ơn St nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-5-2016 17:10:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vầng! Hye Jung nổi loạn :v Nghe kích thíh chết đi dc
Lại hợp tác với chú Kim Rae Won nữa
Mong chờ đây sẽ là tác phẩm đột phá của Heo :-*
Tks ss Mark đưa tin nờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký