Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1890|Trả lời: 21
Thu gọn cột thông tin

Hình ảnh buổi đọc kịch bản đầu tiên "The King Loves"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2017 09:56:35 | Xem tất |Chế độ đọc

Bộ phim chuyển thể "The King Loves" đã có buổi đọc kịch bản đầu tiên vào 21/12/2016.

Buổi đọc kịch bản có sự tham gia đầy đủ của các diễn viên: Im Si Wan, Yoona, Hong Jong Hyun, Oh Min Seok, Jeong Bo Seok, Jang Young Nam, Kim Ho Jin.

"The King Loves" sẽ được quay theo hình thức tiền sản xuất. Bộ phim được chỉ đạo bởi đạo diễn "Glamorous Temptation" và tác giả của tiểu thuyết.

"The King Loves" sẽ lên sóng sau khi "Radiant Office" kết thúc trên kênh MBC.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 10:08:50 | Xem tất
Lâu lắm mới thấy Im Si Wan, vẫn dễ thương như vậy!
Phim này khả năng là phim lãng mạn, mình thấy Yoona dễ thương nhưng diễn xuất chỉ có một màu, hy vọng trong phim này sẽ có tiến bộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 11:04:57 | Xem tất
2 bạn Suzy với Yoona chăm đóng phi nhỉ
Cá nhân mình thấy Yoona có 1 nét đẹp rất dễ chịu, thanh tú, mong manh, nhưng khi lên phim thật sự k để lại ấn tượng gì với mình từ cái thời Love Rain, rồi Prime Minister và gần đây nhất là K2, có thể có tiến bộ đó nhưng mình vẫn thấy nó cứ 1 màu, biểu cảm nhân vật k phong phú. Mình k muôn so sánh, nhưng đang coi phim Goblin nên có cứ bị đập vào mắt. Vai diễn cô nữ sinh 19 tuổi thật sự k có gì đặc biệt trừ khả năng nhìn thấy ma, bao nhiêu cái hay cái đặc biệt đã dc dồn vào 2 ông Thần kia, thế nhưng KGE đã làm rất tốt từng nét biểu cảm, khiến cho ng ta quên mất cô ấy đã là Hong Seul hay cô gái khỏa thân diễn cảnh 18+ trong The Muse. Trong mắt mình cô ấy chính xác là JET với từng nét cười, giọng nói. Ngay cả vai chị Gà Sunny ít xuất hiện hay cô bé KSH cameo cũng diễn rất tốt.
Mình nghĩ Yoona nên nhận những vai có tính phá cách để trau dồi, chỉ là vai thư thôi để tránh bị áp lực hay ném đá.
Anyway, viết dài vậy vì mình khá thích Yoona, chúc phim thành công và cám ơn news bạn thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 11:10:24 | Xem tất
Yoona chăm chỉ đóng phim quá đi ak mới đóng xong k2 đây thôi mà
hóng phim của ss quá đi mất thui
tks bạn dịch tin nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 11:24:02 | Xem tất
Hi vọng phim sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 11:54:54 Từ di động | Xem tất
Mong đợi ở Si Wan và Jong Hyun, còn Yoona thì mình ko biết chắc vì mấy vai diễn của chị mình ko có ấn tượng mấy mong phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 11:55:17 Từ di động | Xem tất
Có cảm giác Yoona ko phù hợp với tạo hình cổ trang cô ấy quá gầy mặt lại nhỏ . Mà phim cổ trang thường ko cho dv để tóc mái hi vọng tạo hình lần này phù hợp và đẹp hơn phim cổ trang mà Yoona đóng bên TQ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 12:38:15 | Xem tất
Trong The K2 Yoona diễn rất đạt mặc dù phân cảnh của chị ko được nhiều cho lắm so với phu nhân nhưng mình rất thích diễn xuất của Yoona trong vai Ahn Na
Mong là phim này chị sẽ thành công hơn nữa
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 13:08:04 | Xem tất
Hôm trước có thấy 1 số hình ảnh của film này r mà ko biết là thử tạo hình thôi hay là chính thức quay r nhỉ?!
Hôm trao giải của MBC Si Wan và Yoona cũng chỉ xuất hiện để trao giải chứ ko có teaser tạo hình gì.

Oimeoi có bác Jung Bo Suk nữa này Hóng bác tái hợp với Seung Ho, đóng cha con sau 17 năm trong Ruler biết bao nhiêu, h lại thấy bác trong dàn cast film này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 14:03:02 | Xem tất
Ủng hộ phim,toàn những gương mặt thân quen k à.
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách