Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Aoooo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hình ảnh buổi đọc kịch bản của "Bộ Bộ Kinh Tâm" với sự xuất hiện của dàn mỹ nam hoàng tử

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-1-2016 21:46:14 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này bản trung khóc hết nước mắt
mong chờ nội dung bản hàn xem như thế nào
mà iu coi bộ hơi bị phiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-1-2016 01:26:56 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung dàn diễn viên dòm cũng ổn. Như mọi lần, mình đều chỉ mê nam ~~~~
Bản Trung thành công, ngoài kịch bản, 1 phần là vì nam chính nữ chính đóng đạt quá. Bản Hàn chưa biết sao. Nhưng chỉ mong đừng đi vào vết xe đổ của hằng hà sa số những bản remake khác.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-1-2016 02:02:47 | Chỉ xem của tác giả
dự là sắp tới có thêm một giải trong DeaSang : Phim tập hợp được nhiều dzai xinh tươi và nổi tiếng nhất năm " . Hóng hóng hóng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-1-2016 05:04:16 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp quá đi. Ấn tượng thật đó.
Vì Anh Gà già nhà tui mà tui phải luyện BBKT. Xác định luôn, Tứ gia Hàn sẽ diễn tốt ko thua Tứ gia TQ.
Nhưng nhìn qua nữ chính của Hàn, huhu khóc 1 dòng sông rồi.
Chỉ có 1 an ủi duy nhất là nhan sắc nam nữ chính Hàn tương xứng nhau.
Đặc biệt phim này lại cầu nguyện cho nữ chính, hy vọng cô ấy ko phá vỡ cả 1 bộ phim.
Thanks bạn dịch tin.
Đã sẵn sàng, chờ các bạn cho đóng góp để xây nhà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-1-2016 07:18:15 | Chỉ xem của tác giả
anh Gà cute thế ?
chéc là có can thiệp pts đây
mặt tròn thế này mới dễ xương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-1-2016 08:44:16 | Chỉ xem của tác giả
chờ phim, hóng phim chỉ vì toàn zai đẹp, gái xinh >_< ~~~~
Khỏi phải bàn tới nhan sắc mỹ nam hàng khủng của Lee Jun Ki từ hồi đóng Thư sinh bóng đêm. Thêm 1 loạt các hoàng tử Kang Ha Neul, Jong Hyun, EXO Baek Hyun, Ji Soo, Joo Hyuk nữa thì quá đủ để lôi kéo một lườn lớn người hâm mô đón chờ phim.
IU thì xem nhiều phim cô ấy diễn cũng chưa thực sự hay ( nhưng âm nhạc của cô ấy thì thực sự rất tuyệt) Không kì vọng lắm về diễn xuất nhưng nếu với kịch bản và nhân vật hợp với cô ấy biết đâu cô ấy sẽ thể hiện được điểm mạnh của mình. Còn mình chưa biết Seo Hyun diễn thế nào. Phim này thần tượng lấn sân hơi nhiều nhưng điều đó cũng làm cho dàn diễn viên lung linh hơn rất nhiều. tiêu chí chọn phim xem đầu tiên là dàn diễn viên. Một số còn lại phải nhìn xem BK và PD là ai
Từ giờ đến giữa năm cũng còn mấy tháng... Hi vọng kịch bản sẽ hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-1-2016 15:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn dàn diễn viên nam thì chắc chắn là sẽ xem phim này rồi, cơ mà vẫn thấy mấy bộ của Trung Quốc rồi Đài Loan, Nhật mà Hàn Quốc mua bản quyền làm lại nó cứ sao sao í. Cảm giác là đạo diễn lúc nào cũng có áp lực phải vượt qua bản cũ nên cứ bị lố lố, diễn viên cũng hơi bị làm quá. Bộ bộ kinh tâm, thôi, có dàn giai như vậy là cũng khá yên tâm, giờ chỉ chắp tay cầu mong IU có sự tiến bộ vượt bậc trong diễn xuất thôi. Nữ chính sao lại ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-1-2016 20:06:58 | Chỉ xem của tác giả
Công chúa IU bé nhỏ giữa nguyên 1 dàn..hoàng tử.
Không biết nội dung có đáp ứng mong đợi không nhưng mà với các chàng trai này thì ai cũng bị thu hút rồi.
Anh Gà đứng giữa nguyên dàn trai trẻ nhưng không bị che lấp chút nào, mình thấy thấy ảnh đẹp trai nhất haha.
Tự hào về anh zai quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-1-2016 20:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên nam thì ổn rồi, toàn những nhân vật nổi của cả điện ảnh lẫn truyền hình. Thế nhưng tại sao diễn viên nữ là IU????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-1-2016 21:50:55 | Chỉ xem của tác giả
Nguyên dàn mỹ nam luôn. Hi vọng IU thể hiện tốt.
Tài năng các anh Lee Jun Ki, Kang Haneul thì khỏi nói rồi.
Ji Soo diễn cũng khá tốt, lại đẹp trai man lì nữa. Hiuhiu. Hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách