Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 404|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Henry từng yêu một cô gái suốt 7 năm liền

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Xuất hiện trên chương trình Knowing Brothers của đài JTBC, Henry đã đề cập đến chuyện tình yêu của mình.

Trong phần hỏi - đáp của chương trình Knowing Brothers, Henry nhận được câu hỏi về đời sống tình cảm của mình. Anh chia sẻ "Em chưa từng hẹn hò một ai kể từ khi em đặt chân đến Hàn Quốc vào 9 năm trước". Heechul cũng khẳng định "Em ấy chỉ gặp gỡ các cô gái, rồi ngay trước khi họ bắt đầu chính thức hẹn hò, em ấy ngừng hẳn luôn...". Henry thừa nhận rằng "Quả thật em có những những mối tình ngắn kiểu "some" lắm ạ"
Sau đó, Henry cũng tiết lộ thêm "Em hẹn hò một cô gái trong suốt 7 năm liền, từ năm đầu cấp ba cho đến khi em học đại học ạ"

Nguồn: http://www.allkpop.com/article/2 ... lfriend-for-7-years
Dịch: [email protected]

ps: Henry chung tình ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-3-2017 16:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ anh chung tình đến thế, có khi nào đến giờ vẫn chưa quên được chị ấy nên đến giờ vẫn chưa thể hẹn hò ai không nhỉ. Nếu là bạn gái từ cấp 3 và đại học thì hẳn chị ấy ở Canada rồi, có khi nào là vì anh đến Hàn không thể gặp chị được nên 2 người mới chia tay không.
Mặc dù chắc là không thể đâu nhưng không hiểu sao mình vẫn muốn Henry và Amber yêu nhau. Nhưng mọi thể hiện của anh chị đều là theo kiểu anh em, đồng chí, bạn bè thân á. Buồn ghê.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-3-2017 15:46:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Henry là mún cười rồi,zui tánh phải pik mà ai ngờ thuộc típ chung tình đấy chứ. Những tình yêu thời học trò chẳng bao giờ có kết quả dù pik tình yêu ấy rất đẹp,buồn thiệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-3-2017 00:00:42 | Chỉ xem của tác giả
người đâu mà chung tình dã man ấy ôi yêu suốt 7 năm liền chứ có ít ỏi gì đâu chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-3-2017 11:58:55 | Chỉ xem của tác giả
Yêu tận 7 năm trời mà chia tay chắc Henry phải buồn lắm
Nên đến giờ cũng chưa hên hò ai thật sự, sắp bắt đầu là chấm dứt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách