Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: may_88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Hawick Lau - Lưu Khải Uy (刘恺威) ♥Động Hớn♥ [Vietsub] Bí Mật Của Người Vợ - Ep 54 End (Link page1)

[Lấy địa chỉ]
10931#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2013 21:21:39 | Chỉ xem của tác giả
[04/09/13] Thiên Tân "Evening News" phỏng vấn Lưu Khải Uy

Bộ phim truyền hình《 Phong Vân Thiên Địa 》do đạo diễn nổi tiếng Vương Tinh làm giám chế và biên kịch, với sự tham gia của các diễn viên: Uông Minh Thuyên, Lưu Khải Uy, Triệu Nhã Chi, Đường Yên, Lê Diệu Tường…Đang quay ở Thiên Tân. Ngoài thời gian quay phim, Lưu Khải Uy tiếp nhận phỏng vấn của ký giả.

Thích diễn dạng nhân vật “Phúc hắc”

《 Phong Vân Thiên Địa 》có cùng đề tài với bộ phim 14 năm trước của đạo diễn Vương Tinh là 《 Tung Hoành Tứ Hải 》Trong phim Uông Minh Thuyên diễn vai một phụ nữ truyền kỳ, trước kia chồng làm ăn thất bại nên tự sát, bà một mình nuôi lớn ba người con trai và một cô con gái nuôi. Lưu khải Uy đóng vai Tào Chí viễn là con trai thứ 2 trong nhà, Tào Chí Viễn ngay từ đầu đối với sự nghiệp chưa từng có quá nhiều ý kiến, chỉ im lặng trợ giúp mẹ và anh cả. Sau này khi bạn gái sinh bệnh qua đời, khiến anh ta thay đổi rất nhiều ,chuyên tâm dốc sức vì sự nghiệp. Anh ta và anh cả người kế nghiệp đã định trước sẽ xảy ra tranh chấp, kết quả bị hãm hại phải vào tù. Sau khi ra tù tính cách anh ta hoàn toàn thay đổi, tiến hành mọi cách báo thù. Theo lời của Lưu Khải Uy, nhân vật này rất có biến hóa, mức độ rất phong phú, mà anh luôn rất thích diễn nét mặt u ám, dạng nhân vật phúc hắc. “Dạng nhân vật như thế khi diễn cảm thấy rất thỏa nghiền”

Đã diễn qua rất nhiều dạng nhân vật thế hệ giàu có thứ 2, lần này lại diễn nhị thiếu gia của một đại gia tộc đối với Lưu Khải Uy mà nói là việc quen thuộc, nhưng anh vẫn cảm thấy rất có thách thức: “Cuộc đời của Tào Chí Viễn thay đổi khiến hắn sau này tinh thần có chút hoảng loạn, lúc mềm yếu do dự thì sẽ có “Tâm ma” xuất hiện. Tôi chưa từng diễn qua loại bệnh thái (trạng thái không bình thường về sinh lý hoặc tâm lý) này ,cho nên cảm thấy vẫn còn rất khó khăn. Bản thân trước khi quay phim sẽ xem một số phim điện ảnh cùng loại, học một vài thứ sau đó tự mình điều chỉnh.”

Nguồn: baidu
Trans: May

Bình luận

mong là phim này kịch bản lẫn tính cách nhân vật hay chứ sợ mấy phim trc của ổng toàn bị dim hàng kinh khủng :((  Đăng lúc 5-9-2013 02:01 PM
khoái mấy vai biến thái, tâm thần phân liệt á, chứ mấy vai hiền lành trông thiếu muối gần chết  Đăng lúc 5-9-2013 09:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10932#
Đăng lúc 7-9-2013 17:37:01 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi cho mình spam tí nhé, mình phát cái thiệp, cám ơn chủ nhà

THIỆP MỜI ĐÂY

Nhằm chúc mừng ngày Hoàng Tử Ếch của Đầm Ếch tròn 26 tuổi (Tây) và 27 tuổi (Ta). Cư dân SmilWoo quyết định ăn mừng suốt 3 ngày từ hôm nay 7/9 -> 9/9 (ngày đặc biệt).

Để cho có không khí, toàn thể ếch trong Đầm sẽ tổ chức Gameshow suốt 3 ngày lấy khí thế và bạo loạn banh nhà luôn.

Vì vậy trân trọng thông báo và kính mời bà con cô bác đến chung vui cùng chệ em SmilWoo. Đu Game, giật xèng, tụt cùn nhà tài trợ. Trên tinh thần vui là chính bá đạo là 10

Game sẽ bắt đầu vào lúc 8h, dự kiến kết thúc lúc 10h30 hoặc có thể sớm hơn tùy vào tốc độ trả lời nhanh, chậm của các mem.

Gameshow sẽ bao gồm 3 ngày kéo dài.

* Lịch trình ngày khởi động đầu tiên.

- 7/9/2013: Khởi động sinh nhật cùng Hoàng Tử Ếch.

+ Gồm 4 phần:

Đuổi hình bắt chữ (5 câu)

Hay không bằng bựa (5 câu)

Bạn biết gì về Jung Il Woo (5 câu)

Chạy đua.

15 câu hỏi, mỗi câu 30 xèng dành cho người đáp đúng và 20 xèng cho người tem đầu tiên khi câu hỏi ra.

Riêng phần "Chạy đua" người về đích sớm nhất sẽ  lãnh trọn giải thưởng 300$. Người thứ 2: 200$ và thứ 3 khuyến khích là 100$

Rất cám ơn mọi người

Không cóa taxi, thui thì nhà ếch nghèo nên choa xe đạp rước mọi người nhé: http://kites.vn/thread/jung-il-w ... kich-492-316-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10933#
Đăng lúc 8-9-2013 00:52:03 | Chỉ xem của tác giả
[VietSub HD] Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên - Ep 30 HD

http://www.youtube.com/watch?v=u0x_SeWhOMY&feature=youtu.be

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10934#
Đăng lúc 9-9-2013 14:20:41 | Chỉ xem của tác giả
Tối nay Uy sang Hoành Điếm quay Bí Mật thì hôm nay Mịch đi New York dự event :)
Uy sang Hoành Điếm quay vài ngày, rồi trở lại  Hồng Kong quay nốt phim Phong Vân, cuối tháng 9 đóng máy Phong Vân, thì tháng 10 chính thức nhập đoàn Bí Mật full

Hiện đài Hồ Nam chiếu phim Đường Cung Yến có nữ dv Lưu Đình Vũ chính, tuần trước em í dự show tự nhiên nhắc đến Uy. Bảo 2010 khi cùng quay phim "Người mẹ đơn thân" (single mom) thì quen Uy, tuy 2 người ko công khai nhưng đoàn phim ai cũng biết. Sau khi hết đóng chung, Uy về HK quay phim, xa cách nhiều nên chia tay. Uy ban đầu là bạn đánh bài, sau đó thì quen nhau, thời gian bên nhau thường chơi đánh bài & chơi cờ, 2 món này  Uy rất giỏi. acac

Nhân vật của Quan Trí Bân nằm trên bia mộ

Lưu Đình Vũ là cô thứ 2

@weibo

Bình luận

có clip không viva? lão ấy có điều gì hấp dẫn , mỗi phim lại có 1 em????hừm  Đăng lúc 10-9-2013 09:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10935#
Đăng lúc 9-9-2013 16:18:20 | Chỉ xem của tác giả
vivafuture gửi lúc 9-9-2013 14:20
Tối nay Uy sang Hoành Điếm quay Bí Mật thì hôm nay Mịch đi New York dự event
Uy sang H ...

hả hả hả??????
là sao ss *__*
em ko hỉu cho lắm
tức là 2010 Uy với pà gì đó iu nhau nhưng ko công khai hả
Lưu Đình Vũ là ai em ko bít lun
tên lạ quá chừng
mà nhìn mẹt sao già hơn ông hớn thế này *__*
hôm nay Mịch có tin đồn xấu rồi :
Em chỉ sợ hôm sau có tin liên quan đến ổng bị cắm sừng này kia nữ á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10936#
Đăng lúc 9-9-2013 17:47:31 | Chỉ xem của tác giả
angiangg gửi lúc 9-9-2013 16:18
hả hả hả??????
là sao ss *__*
em ko hỉu cho lắm

ss cũng ko coi Người mẹ đơn thân nên ko biết Lưu Đình Vũ là em nào. Tức trước khi quen em Mịch thì quen em này, mà do ẻm nói ko biết thật ko

Oh Mịch lại dính scandal, Mịch suốt ngày scandal nhưng toàn nhảm ko à, hết dồn với Du  Hạo Minh, Tạ Đình Phong, giờ lại lão Lưu Chí Quân. Túm lại Mịch rất xôm tụ, bị hắc thường xuyên, sina weibo nó khoái hắc Mịch, ko tin đồn tình ái, thì cũng giọng hát, phát ngôn,...tá lả, mà càng hắc càng nổi
Mà Mịch đi New York Fashion Week rồi, ăn SN ở Mỹ luôn, chắc với 2 khuê mật Đường Yên + Quách Thái Khiết. Hớn ở nhà lonely, đóng phim với em Dĩnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10937#
Đăng lúc 9-9-2013 20:12:09 | Chỉ xem của tác giả
vivafuture gửi lúc 9-9-2013 17:47
ss cũng ko coi Người mẹ đơn thân nên ko biết Lưu Đình Vũ là em nào. Tức trước kh ...

Em là em bực mấy đứa anti não ngắn á
ss lên mương đọc mà ói máu
mương nó giật tít mất dạy cho bọn anti nó vào nói ko à
em điên nãy giờ *__*

Mịch hôm nay đi NY nghe nói mặc cái áo thun đó là của ông hớn á ss
chẳng bít phải ko nữa
đọc tin đó xong thấy dzui dzui qua mương đọc cái tin đồn nhảm mà bực

mà em công nhân mịch nổi tiếng thật
càng đồn cảng nổi
với lại tụi đó khoái pả hay sao mà soi pả hoài à =
mà tin nào có mịch là em lại thấy có tên ông hớn trong đó
hớn già được hưởng nổi tiếng ké mịch =))

Bình luận

hình như đến Hoành Điếm rùi, ko pải ông mà ngừi khác up cái hình hộp quẹt của ông lên  Đăng lúc 9-9-2013 09:11 PM
hột quẹt ổng hay hút thuốc à =)))) nghèo khổ đến nỗi đi bán đồ kiếm tiền à =))  Đăng lúc 9-9-2013 08:55 PM
có mún mua hộp quẹt của Hớn già ko, lên weibo trả giá kìa :))  Đăng lúc 9-9-2013 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10938#
Đăng lúc 10-9-2013 15:00:41 | Chỉ xem của tác giả
Cái thun Mịch mặc là đồ nam, nhưng sao biết của Uy ta, vì chưa thấy Uy mặc???? hàng Mar Jacob
Nghe nói  Uy đóng ở đây đến 15/9 Uy về lại HK đóng tiếp PV, Mịch 14/9 về nước, sao giống ngu lang chức nữ thế

Mãi mới có tấm hình Uy Hớn vai Minh Lãng mà xa cả cây số.

Đóng song song, nên kiểu tóc ko thay đổi được, Minh Lãng Ca kiểu tóc y chang Tào Nhị Ca vậy hử?
Hớn ăn cái gì mà ốm dữ

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10939#
Đăng lúc 10-9-2013 20:25:33 | Chỉ xem của tác giả
vivafuture gửi lúc 10-9-2013 15:00
Cái thun Mịch mặc là đồ nam, nhưng sao biết của Uy ta, vì chưa thấy Uy mặc???? hàng Ma ...

Phim này mình thích nhất trong mấy phim mới có Lưu Khải Uy vì đóng cặp với Lệ Dĩnh, nhìn ss trẻ với lại thấy kết hợp cũng lạ nữa. Còn phim Phong Vân Thiên Địa thì dù đóng chung với Đường Yên mà giữa chừng cô ấy chết nên không biết phim ấy Uy đóng kết cuộc với ai nữa ? Uy ốm thì tất nhiên, quay liên tục 2 phim song song mà sao mà mập nổi.

P/s: Mình cũng hay theo dõi mấy phim Uy đóng nhưng toàn đọc thôi chứ ít comt lắm!

Bình luận

oh Yên khách mời à, còn lại Đồng Phi chính, cặp với Uy  Đăng lúc 11-9-2013 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10940#
Đăng lúc 10-9-2013 21:02:54 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng Minh Lãng cũng tìm được Bách Hợp
Hình của NSX phim có khác, rõ ràng

@weibo

Bình luận

có cưới đó, mặc dù mẹ Hớn ngăn cản, nhưng Hớn vẫn cưới Dĩnh về...nên chắc có cảnh đám cưới  Đăng lúc 11-9-2013 10:52 AM
@angiangg: uhm, thanks bạn !  Đăng lúc 11-9-2013 10:34 AM
mình cũng ko biết nữa. hình như là Uy và Dĩnh cưới nhau có con rồi hỉu lầm gì đấy nên vợ con bỏ về quê, đợi tháng 10 quay cảnh hiện đại mới biết rõ hơn   Đăng lúc 10-9-2013 10:52 PM
và Dĩnh hay ko nữa ?  Đăng lúc 10-9-2013 09:49 PM
@angiangg: Vậy hả? Ko biết lí do gì mà Uy đi tìm vợ nữa, hình này đúng là chất lượng thiệt nhưng mình hơi tò mò không biết phim này có quay cảnh đám cưới gữa Uy   Đăng lúc 10-9-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách