Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2212|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hậu Duệ Mặt trời đạt mốc 2,1 tỷ lượt xem trên IQIYI

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hậu duệ mặt trời - đang là bộ phim truyền hình hot nhất hiện nay, không chỉ ở Hàn Quốc mà còn ở Trung Quốc và rất nhiều quốc gia khác. Và đương nhiên với sự phổ biến không thể tượng tưởng được như thế, có rất nhiều công ty sản xuất phim muốn sản xuất lại bộ phim này.

Ngày 07 tháng 4, một đại diện của NEW, công ty sản xuất  "Hậu duệ của Sun," nói với MBN Star : "Chúng tôi đã nhận được rất nhiều câu hỏi về việc sản xuất lại và quyền phát sóng bộ phim. Chúng tôi đang xem xét đàm phán với một số công ty.

Trong khi đó, khi được hỏi về việc có thông tin của Trung Quốc sẽ làm lại " Hậu duệ mặt trời" bản điện ảnh, người đại diện cho biết : Chúng tôi đang xem xét tất cả các đề nghị. Nó có thể là một drama, cũng có thể là một movie.

Trong khi đó, "hậu duệ của mặt trời" đã ghi nhận lượt người xem tăng vọt phổ biến ở Trung Quốc với  2,1 tỷ lượt xem trên trang web  iQiyi.

Nguồn: http://www.soompi.com/2016/04/07 ... be-made-as-a-movie/
trans: dzung.trang

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Quá dữ dội :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-4-2016 08:50:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn bạn ở công ty mình không coi phim Hàn, mà nghe giang hồ đồn đại, báo chí làm quá nên cũng bắt đầu coi thử xem thế nào rồi. Tỉ xuất người xem không tăng mới là lạ.
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-4-2016 09:31:08 | Chỉ xem của tác giả
Với trào lưu hiện nay thì dân Trung bên í sẽ còn khiến mốc lượt xem lên cao nữa cho xem! Và, rồi sẽ nhanh chóng có bản Trung của Hậu duệ mặt trời, nào là phim truyền hình, nào là bản điện ảnh! Trào lưu cả ấy ạ! Hóng tin tiếp theo nữa để biết được độ nóng hơn chảo dầu của DOTS tại xứ Tung Của! Cảm ơn bạn dịch tin ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-4-2016 12:16:33 | Chỉ xem của tác giả
Trung Quốc cũng định làm lại. Chắc chắn sẽ chẳng hot hơn bản Hàn, nhưng cũng được tiếng làm lại. Cũng có thể hi vọng được. Nhưng mà làm bản điện ảnh thì chắc phải bỏ nhiều, cứ giữ nguyên tác làm nhiều tập đi.
Lượt xem như vậy quá bá đạo rồi. 2,1 tỉ. Nhanh thôi rồi 2,5 tỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-4-2016 12:22:32 | Chỉ xem của tác giả
Mới hôm qua có tin là HDMT đạt 2 tỷ lượt xem tại Trung Quốc vậy mà mới qua tới nay đã lên thành 2,1 tỉ rồi, trong một ngày mà tăng 100 triệu lượt xem đúng là quá khủng. Trung Quốc cũng là nước đang tích cực muốn sản xuất lại bộ phim này. Hiện bộ phim HDMT đang rất hot tại Trung Quốc nên nếu làm lại sẽ thu hút được sự chú ý của người hâm mộ nhưng đồng thời cũng tạo áp lực cho diễn viên nào nhận vai nhất là vai nam chính đã được Song Joong Ki thể hiện quá thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-4-2016 15:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn bạn ở công ty mình không coi phim Hàn, mà nghe giang hồ đồn đại, báo chí làm quá nên cũng bắt đầu coi thử xem thế nào rồi. Tỉ xuất người xem không tăng mới là lạ.
Thanks bạn dịch tin nhé
==
Và mình cũng đang thử xem đây này
Chỉ vì nghe đồn tên phim lắm & cái tên phim cũng hơi khó hiểu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-4-2016 19:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Lượt xem hơn cả dân số Trung luôn @@
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-4-2016 21:26:01 | Chỉ xem của tác giả
Tỉ suất khủng quá nhỉ, không biết nếu như làm lại thì bộ phim sẽ thành như thế nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-4-2016 11:12:14 | Chỉ xem của tác giả
Cơn sot61 HDMT quá nguy hiểm, rating bên Hàn đã cao, nhìn qua số lượt người xem ở Trung Quốc "2,1 tỷ lượt xem trên trang web  iQiyi." còn khủng hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-4-2016 01:09:19 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là dân số Trung Quốc, rất đông rất nhanh rất nguy hiểm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách