Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Happy New Year 2016!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-1-2016 12:43:06 | Chỉ xem của tác giả
Chúc toàn bộ cư dân phố diều năm mới nhiều sức khỏe, gia đình hạnh phúc và vui vẻ.
Cám ơn những bộ phim và những bài hát mà các subteam đã đem lại trong những năm qua
Chúc diễn đàn càng ngày càng phát triển lớn mạnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-1-2016 15:51:27 | Chỉ xem của tác giả
Lớn tướng rồi nay được Kites lì xì
Cảm ơn admin và các staff, chúc mọi người năm mới vui vẻ, hạnh phúc, dồi dào sức khỏe ^^
Mong Phố Diều ngày càng thêm đông vui, phát triển mạnh mẽ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-1-2016 18:55:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc kites năm mới thành công với những dự án mới.
Chúc các thành viên nhiều sức khỏe.
Tổng lại là Chúc mừng năm mới

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-1-2016 20:36:20 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY NEW YEAR. CHÚC TOÀN PHỐ DIỀU NĂM MỚI VUI VẺ.

Điều đầu tiên là xin cảm ơn toàn thể các staff của Phố diều đã có một năm làm việc, cống hiến thật nhiệt huyết để mang đến những đứa con tinh thần tuyệt vời cho mọi con dân của phố diều. Nhờ những bộ sub vô cùng chất lượng và sâu sắc của các staff mà mọi người được hưởng thụ trọn vẹn cái sự hay của phim trong một năm thăng hoa điện ảnh thế này cũng như tạo cảm hứng văn chương cho rất nhiều mem của phố diều, khiến tui được thưởng thức rất nhiều cảm xúc của các mem khi xem phim. Nên cảm ơn các staff nhiều lắm.
Thứ 2 là cảm ơn các mod, admin đã tổ chức ra rất nhiều gameshow để lên dây cót tinh thần cho con dân, giúp tụi tui được tám, được chơi, được tụ tập rất vui vẻ.

Chính vì những điều như trên mà năm mới này, chúc tất cả staff, mem luôn nhiệt huyết như vậy, để Phố Diều ngày càng bền vững, mạnh mẽ hơn. Chúc cả nhà năm mới vạn sự như ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-1-2016 21:01:53 | Chỉ xem của tác giả
lì xì lì xì đang ngỡ ngàng vì đăng nhập cái được cộng thật nhiều sức gió bằng công 50 ngày chăm chỉ đăng nhập. Cảm ơn kites rất nhiều. Năm mới chúc cả nhà thật mạnh khỏe để sub thật nhiều những bộ phim hay nhé. yêu cả nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-1-2016 21:07:04 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới <3
Cảm ơn các staff và đội ngũ sub team đã làm việc vất vả trong năm vừa qua để mang đến những sản phẩm chất lượng và 1 cộng đồng Kites lành mạnh và phát triển ^^
Chúc mọi người thật nhiều niềm vui và sức khỏe trong năm mới 2016
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-1-2016 21:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Chúc tất cả staff và mem của Kites một năm mới nhiều hạnh phúc và gặt hái nhiều thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-1-2016 21:42:37 | Chỉ xem của tác giả
Chúc phố diều ngày càng bay cao bay xa hơn nữa
Trở thành người đồng hành ko thể thiếu của chúng tôi
Cám ơn mọi người một năm qua đã làm việc không ngơi nghỉ để có dc những sản phẩm tuyệt vời nhất
Happy New Year
Thanks quà lì xì của admin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-1-2016 23:46:05 | Chỉ xem của tác giả
thanks các bạn rất nhiều. Mong cộng đồng nhà kites sẽ ngày càng thân thiết và nhiều niềm vui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 2-1-2016 03:06:39 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY NEW YEAR!!!

Cám ơn đội ngũ subteam rất nhiều vì đã làm việc kg mệt mỏi để cho ra đời những bộ sub chất lượng để mọi người có thể thưởng thức phim cách trọn vẹn nhất.

Cám ơn forum và các mem trog phố diều đã cho mình 1 nơi để gặp gỡ, trò chuyện với những người bạn có cùng sở thích phim ảnh. Cuộc sống nhờ thế mà ấm áp, vui tươi hơn hẳn.

Chúc gia đình Kites mình nhiều nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui, vạn sự như ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách