Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
Thu gọn cột thông tin

Happy Halloween 2012 with T-Zone: Movie Series "Sống trong sợ hãi 2"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-10-2012 10:08:23 | Xem tất
{:289:}Halloween.... Nhưng sao e nhìn e kinh dị quá, đúng là hok gì kinh dị = phim kd thái lan {:298:}
Cuốn hút bởi film hàng không kia nhứt... nhưng e sợ e k có can đảm xem 1 mình
Có ai có bí quyết xem phim kinh dị mà hok phải sợ hok phải tua hok {:303:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2012 10:38:43 | Xem tất
Toàn phim hay của thái cả không biết có dám dowload về không ,chỉ dow xong về coi sợ luôn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2012 12:13:26 | Xem tất
Đậm chất Halloween
Mong chờ ghê, Nhìn mấy cái poster đã thấy ghê ^^
yêu các subteam thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2012 13:15:47 | Xem tất
Woa! Ngóng quá! mong đến 31/10 để down film về xem
Halloween năm nay hả hê xem film rùi. Thật tuyệt
Năm ngoái thì chưa là member của Kites nên bỏ lỡ mất series trước rùi.Hic!năm nay thì ko thể bỏ qua được
Thanks ST nhìu nha^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2012 15:43:26 | Xem tất
Mình xem gần như là hết các phim trong list năm nay rồi =(( 4/5
Chỉ có phim I Miss U là xem đc 1/2 thôi, xem đc disk 1, disk 2 bị trầy xem k đc.
Nhưng mà đc cái là phim năm nay all có cái kết hay lắm, k chịu đc luôn. Keke xem đi nhá, mềnh chờ cái  I Miss U thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2012 17:01:32 | Xem tất
mình cũng đã xem được 3/5film rùi,ấn tượng nhất với cái coming soon.ND mới lạ,mình koi mà ngồi hét hết mấy lần,film đáng đồng tiền bát gạo
Còn cái 13 death game thì phải nói là kịch bản cực thông minh,kết thúc cũng hết sức bất ngờ
Hóng đến đêm Halloween quá đi,nằm nhà đắp chăn đợi subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2012 17:17:00 | Xem tất
ai xem rồi thì đừng nói nữa, hay or dở thì cũng đừng nói, nghe mất hết cả hứng {:426:}

Bình luận

mình có nói không hay đâu, chỉ là những người xem rồi cứ bảo phần này hay, phần kia không hay bằng, để những người chưa xem tự cảm nhận thì hơn  Đăng lúc 30-10-2012 03:49 PM
Bạn cứ xem đi, đảm bảo là hay 100%. Không hay không ăn THANK :P Phim chất lượng của Team tuyển chọn cho năm nay đấy.i  Đăng lúc 29-10-2012 04:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2012 19:26:01 | Xem tất
mặc dù rất thích phim ma nhưng ko bao giờ dám xem 1 mình, yếu tim T_T, coi phim ma toàn lấy gối che mắt những cảnh hay ho ==> xem như ko =)), oánh dấu típ mai mốt coi, vào ủng hộ và thanks ST :x:x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2012 19:35:13 | Xem tất
Ôi mẹ ơi! nhìn kinh thế không biết...........
Càng đáng sợ tớ càng thích
haha
Thanks subteam! Mọi người vất vả rồi!{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2012 20:13:39 | Xem tất
Trong 5 phim thì có 2 phim đầu mình coi rồi, trong đó mình trông đợi nhiều ở phim Yêu em nhưng đừng nhớ em ( film thứ 5 có vẻ nội dung sẽ máu me, chặt thịt này nọ nên ko hứng lắm). Vì nhìn chung mấy kiểu kinh dị đẫm máu me mình coi đã chán ( mình là 1 fan film kinh dị, từng có thời sở thích của mình là mới sáng thức dậy đã mở film kinh dị, ma này nọ lên xem ~^.^~)
Sau 1 khoảng tg coi quá nhiều film kinh dị nội dung vớ vẩn của Mỹ thì mình chỉ còn tập trung kiếm mấy film ý nghĩa thôi ( giống đợt film Unborn của thái, nói về việc nạo phá thai) quá lâu rồi ko có film hay cỡ Shutter, chán quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách