Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2063|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hành động đàn ông của Ji Sung với Hyeri trong họp báo 'Entertainer'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Càng ngày fan càng bấn loạn hơn vì những cử chỉ lịch thiệp hết sức đàn ông của Ji Sung. Trong buổi họp báo ngày hôm qua của bộ phim truyền hình 'Entertainer', trong một bức ảnh chụp chung với Hyeri, nam diễn viên đẹp trai chỉ để hờ tay sau eo của cô, tránh động chạm nữ diễn viên.

Vào ngày 19.04, Ji Sung đã chia sẻ cảm nghĩ của anh ấy về những người bạn diễn trong bộ phim 'Entertainer' là Hyeri và Kang Min Hyuk trong một chương trình radio. "Họ quá đáng yêu đến nỗi tôi muốn chăm sóc cho cả 2 thật nhiều.". Kang Min Hyuk đã bày tỏ lời cảm ơn đến Ji Sung "Anh ấy rất nhiều năng lượng và luôn là người dẫn dắt mọi người.". Hyeri cũng rất cảm ơn Ji Sung vì đã giúp đỡ cô ấy rất nhiều "Ban đầu tôi đã rất lo lắng, nhưng giờ tôi cảm thấy thoải mái hơn nhiều, tất cả là nhờ có Ji Sung oppa."

Mọi người có thể xem dàn diễn viên trong buổi họp báo tại đây:

Cre: Dramafever
Trans: [email protected]

P.S: anh già lúc nào cũng vậy, đàn ông vô cùng, chỉ nhìn anh thôi cũng có cảm giác đầy tin tưởng, nhất chị già Bo Young rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-4-2016 12:03:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật gây hỗn loạn xưng hô nhất cho đàn em, không biết nên gọi anh hay chú, sau đó lúc nào cũng được bảo một câu: "Thôi gọi bằng anh đi"

Anh Già vốn dĩ là người chu đáo hiền lành mà, hy vọng đoàn phim sẽ làm việc thật thoải mái và mang đến một tác phẩm hay cho khán giả. Hwaiting!!!

Cảm ơn bạn dịch tin nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-4-2016 13:16:00 | Chỉ xem của tác giả
Chúc bộ phim thành công rực rỡ
Anh Sung lúc nào cũng nhí nhảnh cả
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-4-2016 13:19:27 | Chỉ xem của tác giả
Người eo của Ná đây nèn
Thấy chưa, người ta đờn ông vậy chứ không phải nhào vào cấu xé cắn véo như @cana
Anh già thử chạm vào xem, rồi tối đó mà ngủ ngoài đường
Chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-4-2016 14:06:54 | Chỉ xem của tác giả
pandalam gửi lúc 21-4-2016 01:19 PM
Người eo của Ná đây nèn
Thấy chưa, người ta đờn ông vậy chứ không phải nhào vào ...

Anh của miềng galang nổi tiếng ràu. nhất là cử chỉ mở cửa xe cho phụ nữ. động tác kinh điển mà chưa thấy bản sao nào
Cám ơn bạn đưa news

PS. xin lỗi chủ thớt cho mình xử lý ké cái coan em út trong nhà phát
Mài có thấy idol khác ví fan hem. ổng chũy rả vờ ôm eo. chứ k ra đường ngảu ví gâu gâu. Vụ nài mài nói đúng nà ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-4-2016 14:19:46 | Chỉ xem của tác giả
Trùi, anh già nhà chị Bô mà, lịch thiệp khỏi chê
Mà cũng có thể là sợ về quỳ bàn phím nữa nên là tay hok có dám đặt linh tinh nữa kìa
Đọc cái post của Ná cũng nhớ tới hành động mở cửa xe vô cùng vô cùng vô cùng galant, tinh tế, đẹp mắt và chứa đầy sự quan tâm của ảnh, trời ơi, nó chỉ là 1 hành động nhỏ, nhưng có ý nghĩa vô cùng to lớn đó

Bình luận

Hahaha, mem bờ nhiệt tềnh mờ, thấy là phải méc ngay =))))))))))))))))  Đăng lúc 21-4-2016 02:28 PM
ng ta đang edit =)))))))))))) bao nhiêu tuổi rồi chơi méc, nhéo cho phát giờ =))))))))))  Đăng lúc 21-4-2016 02:23 PM
Bớ mọt hú hú hú, có ngừi sì pam :))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 21-4-2016 02:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-4-2016 14:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Anh già í hả, còn phải nói nữa sao, ngừi đàn ông thanh lịch giữ mềnh trong sạch khi ra ngoài, bàn tay lịch thiệp nổi danh 1 thời kia mà
Hồi coi KMHM cũng đã có nói đến , đây là bản năng lun zồi, với phái nữ lúc nào cũng lịch sự ah
Vứi lại có chị Bô với Út Bô trong nhà ngày nào cũng theo dõi, cẩn thận không bị cấm túc à

Bớ mọt vô hốt hội oánh nhao trong nài nài

Bình luận

đúng là giờ mới để ý cái cuồn của 3 đứa =))))))))  Đăng lúc 22-4-2016 10:35 AM
Ha ha, giờ mới để ý, hội bô lão vậy :))))  Đăng lúc 21-4-2016 07:56 PM
hình như có 3 chúng ta mặc cuồn lão già dịch này, chắc thuộc dạng tuyệt chủng =)))))  Đăng lúc 21-4-2016 06:12 PM
nếu hốt hết thì có mụ nữa đó mụ Ná =)))))))) nãy tui copy y chang bài mụ tui post mà, nên nhìn kiểu gì chúng ta cũng cùng hội =)))))))))))  Đăng lúc 21-4-2016 02:55 PM
hốt sạch cái pọn xịt pam đuê =))))). Đi đâu cũng kéo pè lũ phá làng xóm :)))))  Đăng lúc 21-4-2016 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-4-2016 15:14:07 | Chỉ xem của tác giả
Chòi oi, xem clip họp báo anh già đứng chung mí đám trẻ, mà chả thấy trẻ nào nhi nhô như anh già cả, pó tay mí anh.
Từ trang phục đến các động tác, tạo dáng cho phóng viên chụp ảnh, lúc nào cũng thấy anh già làm đủ trò một cách tự nhiên trong khi các bạn trẻ còn gượng gạo chít đi được.
Chỉ tội anh già mỗi chuyện hơi bị thiếu thước tấc nên đứng chung các hậu bối càng trông "em tiền bối" hơn. he he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-4-2016 19:29:29 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện anh lịch sự thì ko phải đến tận giờ mới biết mà ke ke.
Cử chỉ nét nhất là vụ anh lúc nào cũng che đầu chị Jung Eum trước khi bước vào xe từ Secret đến Meme luôn, nên đối với Hye Ri thì càng dễ hiểu thôi ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-4-2016 22:28:04 | Chỉ xem của tác giả
hahaa anh phong độ và lịch sự quá ))
nhìn anh thấy là 1 ng đàn ông có thể tin tưởng và dựa vào đc ấy
chị già Bo Young sướng nhất rồi
mong là phim sẽ thành công ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao