Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Han Seok Kyu, Seo Hyun Jin, Yoo Yeon Seok xác nhận tham gia "Romantic Doctor"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-9-2016 18:55:37 | Xem tất
phim về đề tài y khoa rất nhiều, mong là kịch bản đặc sắc chút, mong sự kết hợp của bong và young
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 19:06:46 | Xem tất
Lâu rồi mới thấy Yoo Yeon Seok tham gia phim truyền hình, dạo gần đây anh toàn tham gia phim điện ảnh không à nên rất là hóng nha
Mong phim tái xuất của cả hai anh chị Seo Hyun Jin và Yoo Yeon Seok thành công ạ
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 20:37:38 | Xem tất
Lâu lắm rồi không được xem phim của Yeon Seok rồi đấy!
Đợt này anh đã trở lại, đảm bảo sẽ lợi hại hơn xưa cho coi. Bà con cứ chờ xem nhá
Thanks chủ thớt dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 20:50:19 | Xem tất
Hóng Seo Hyun Jin ồ ni với cách đóng bất chấp không màn hình tượng của cổ )
Tui xem 2 phim cố đóng là Let's eat 2 với Oh Hae Young Again tui đều thích cổ hết, nhập vai mượt mà như sống cùng với nhân vật luôn
À phim có Chil Bong nữa nè, anh cứ giữ cái hình tượng hiền hiền quan tâm chu đáo tới người khác như trong Reply 1994 là ối em chết

Bình luận

hehe tui đọc hông kĩ :)) xanh kia again  Đăng lúc 19-9-2016 09:46 PM
nam chính mà bạn  Đăng lúc 19-9-2016 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 20:51:13 | Xem tất
Ế ề, hóng mà căm bách của chị Seo Hyun Jin hehe, mới coi chị ấy đóng Oh Hae Young một lần thôi, và một lần trên RM nhưng có ấn tượng rất tốt :X hi vọng phim của chị sẽ thành công :X cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 20:55:05 | Xem tất
tời quơi, toàn là người mình thích, đọc news phim thấy cũng hấp dẫn
cảm ơn bạn dịch tin nheee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 21:31:12 | Xem tất
Trong dàn cast thích anh Yoo Yeon Suk, tuy không đẹp lộng lẫy xuất thần mà rất có duyên, kiểu nhìn càng lâu càng... thấm ) nhưng mà cái đề tài bác sĩ thì huhhuhuu không thích tí nào luôn, dạo này phim nào cũng toàn bác sĩ bác sĩ bác sĩ, coi riết bội thực (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 22:30:18 | Xem tất
Haha hết thầy Hong giờ đến thầy Kim .
Trước đó hai thầy đều ở chung nhà tù ( movie Prison sắp ra mắt ) , ra tù bay qua SBS làm bác sĩ . Trước trước đó nữa , phim Secret door của Kim xong là đến Punch của Hong . Lần này hoán đổi , Hong xong đến Kim Cũng coi là một cái duyên chăng ?!!
khoảng cách tuổi tác không là vấn đề nhưng không biết hình tượng chú này mạnh mẽ quá không biết có tạo phản ứng hoá học bùng nổ gì không hay lại bình bình phương trình ? Trước mắt là thấy hai main chính hơi lệch sóng ...
Cũng chưa thể nói trước , biết đâu coi trailer lại sụp hố như đã từng với Hong lầy thì sao
Chúc phim sẽ thành công !

Bình luận

đúng rồi đó bạn  Đăng lúc 20-9-2016 08:29 PM
Vậy là loveline là của hai chế kia á ?! Lại càng không thích -_-  Đăng lúc 20-9-2016 08:27 PM
phim này thầy kim như một biểu tượng hướng dẫn cặp chính, chứ ko phải yêu iếc lệch tuổi gì đâu bạn  Đăng lúc 20-9-2016 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 22:33:32 | Xem tất
Lại là 1 bộ phim đáng để chờ đợi đây
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 23:43:29 | Xem tất
Seo Hyun Jin comeback rồi
từ sau Oh Hae Young thì thích chị này lắm luôn
mong là phim sẽ khởi đầu thuận lợi ^^
tks bạn trans tin