Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2882|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min xem xét đóng cặp với Ji Chang Wook trong phim mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Han Ji Min có khả năng sẽ đóng cặp với Ji Chang Wook trong phim truyền hình sắp tới của SBS "Be Careful of This Woman".

"Be Careful of This Woman" là một bộ phim hài lãng mạn kịch tính, xoay quanh cuộc chiến của 2 nam nữ chính chống lại thế giới đầy những thành kiến.

Han Ji Min sẽ vào vai Eun Hee Bong, một người từng tập Taekwondo và đang thực tập tại học viện tư pháp. Ji Chang Wook sẽ vào vai một cựu công tố viên.

Vai trò này trước đó bị Lee Sung Kyung từ chối. Còn Ji Chang Wook đã xác nhận tham gia.

"Be Careful of This Woman" được viết kịch bản bởi biên kịch "I Remember You", chỉ đạo bởi đồng đạo diễn "Legend Of The Blue Sea" và sẽ lên sóng vào 10/5 sau khi "Saimdang, Light's Diary" kết thúc.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-3-2017 14:04:14 | Chỉ xem của tác giả
Couple này đáng để mong đợi đây!!! Hy vọng chị Han Ji Min sẽ sớm xác nhận!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-3-2017 14:16:46 | Chỉ xem của tác giả
Ji Chang Wook chưa xác nhận mà, chị Tạ từ chối rồi à, buồn thế

Bình luận

oh mình biết rồi bạn  Đăng lúc 16-3-2017 03:57 PM
JCW xác nhận rồi bạn  Đăng lúc 16-3-2017 02:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-3-2017 14:26:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim IRY mình chưa xem mà hình như rết thấp thì phải...nên hơi bị bất an...ai xem rồi thì cho ý kiến nha chứ couple này thì đẹp hết sẩy rồi...mà bữa nghe đồn sao phim Saimdang là đến phim của Team Gongshim mà ta...nhưng vẫn chúc phim thành công nhá

Bình luận

I RYU của KBS tuy rate ko cao vì ko đúng thị hiếu nhưng kịch bản được khen lắm bạn, kể cả diễn xuất của PBG trong phim ý thấy còn nổi bật hơn mấy phim sau.  Đăng lúc 17-3-2017 03:48 PM
sau phim này nữa mới tới phim team gongshim nha bạn  Đăng lúc 16-3-2017 02:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-3-2017 14:34:03 | Chỉ xem của tác giả
Nếu Han Ji Min đồng ý thì couple này đáng để mong đợi.
Trước LSK mới có tin thôi, mình thấy cũng được mà các bạn khác phản đối dữ quá.
sắp tơi có mấy phim đều đáng mong chờ cả, lại phải phân vân xem gì, bỏ gì rồi, mệt quá, haha
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-3-2017 14:47:10 | Chỉ xem của tác giả
cuoi cùng Ji Chang Wook cũng đã xác nhận rồi , lai chuẩn bị có phim của cậu để xem rồi . Làm  1 cái drama hoành tráng truoc khi nhập ngũ nhé.
Han Ji Min đóng cap thì cung dep đôi day , nhung có vẻ như cau ko có duyen voi mấy em ít tuoi hơn mà toàn dong voi đàn chi khong à( trừ phim K2 ra dong với yoon Na)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-3-2017 14:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Oh, cặp đôi đáng mong đợi lắm luôn
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-3-2017 15:08:00 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mới thấy tin về phim điện ảnh của bạn Wook. Hôm nay đã thấy xác nhận đóng drama rồi.
Hôm nọ hóng LSK với JCK lắm, mà LSK lại từ chối.
Chị Min xinh đẹp sau bao lâu vắng bóng giờ mới thấy xem xét kịch bản. Hi vọng chị sẽ xác nhận.
Nếu thành công, bạn Wook lại thêm 1 đàn chị nữa vào danh sách của mình. Hiu hiu, được cặp với mỗi Na là em hà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-3-2017 15:38:12 | Chỉ xem của tác giả
Nàng Tạ Lee Sung Kyung đã từ chối nên hỵ vọng chị Ji Min sẽ nhận vai
Chờ đợi sự kết hợp mới giữa nam nữ chính
Mong phim cuối trước khi nhập ngũ của Wook suôn sẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-3-2017 16:04:19 | Chỉ xem của tác giả
wow lâu lắm mới thấy tin của c Min nha, từ cái đợt c từ chối Tomorrow with you, mà có lẽ c từ chối cũng đúng vì hình như tính cách nv hơi bị nhạt và bộ phim cũng k thành công lắm (thương chị SMA )

Vai này bạn LSK từ chối chắc vì sợ giống vai trước nhỉ, các vai của LSK trước h từ chính đến phụ đều khá biệt mà, từ hình ảnh cô nàng sang chảnh của Doctors sang đến cô nàng cử tạ ngố tàu là thấy rõ nhất

Min với Wook nhìn ngoại hình cũng hợp dù khoảng cách 5 tuổi cũng hơi lớn.

Thiệt là buồn, ship chị Min với Yoochun từ hồi Rooftop prince mấy năm nay, đùng 1 phát a dính scandal, vậy là đi tong, quay qua ship với a Bin thì cũng đùng a công khai người yêu, k biết bao giờ mới có ng cho mình ship đây nữa

Bình luận

Tính cách nhân vật của SMA chẳng nhạt đâu bạn :) Nhân vật đó rất thật. Đúng là phim rating không thành công nhưng đừng nghĩ phim đó thảm họa bạn ơi  Đăng lúc 16-3-2017 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách