Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SiuXu
Thu gọn cột thông tin

[W - Two Worlds] Han Hyo Joo và Lee Jong Suk thân thiết qua clip BTS mới nhất được MBC tiết lộ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-8-2016 08:07:14 | Xem tất
Vịt con dặt dẹo kia, đóng phim nào cậu cũng làm đổ đốn con tim của người ta không ah
cứ skin ship không hà, cứ đà này lên phim là cậu có người yêu màn ảnh thiệt không chừng
Cám ơn bạn đã dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 08:49:31 | Xem tất
Hay ghê!
Phong cách tuyên truyền, PR của người ta đáng để người mình học hỏi.
Vừa nhẹ nhàng, đáng yêu cũng vừa hiệu quả. Gây cảm hứng sâu sắc trong lòng khán giả, tạo tính tò mò cho người xem.
Các nghệ sĩ cũng phối hợp một cách chuyên nghiệp. Nói chung là cả một ê kíp ăn ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 09:09:07 | Xem tất
Đang định bỏ không xem phim mà hôm qua mưa bão ko có việc gì làm, ôi 2 tập tuần này daebak quá đi, lại phải hóng dài cổ rồi 2 anh chị này thật là làm cho con dân shipper lại được phen nổi lên rôi.
Zịt cố kiếm người yêu đi nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 09:33:07 | Xem tất
Mấy tập nay nhiều cảnh ngọt mà sướng cả con mắt , từ IHYV, Pinocchio đến W Zịt đều có chemie rất tuyệt với bạn diễn bất chấp khoảng cách tuổi tác mà
Han ca trong phim đẹp xuất sắc luôn ấy, tương tác của 2 người rất tuyệt, nhất là mấy cảnh kiss ấy
Phim đã đi được hơn nửa chặng đường, hi vọng sẽ tiếp tục giữ được phong độ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 09:36:03 | Xem tất
Chế Han man lỳ, đờn ông lắm luôn , coi RM khoái bả gì đâu hà
Lão Sukie đôi lúc yếu đuối thế nào ấy )
Coi như bù qua bù lại )
Thuyền đâu... lên là lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 11:07:43 | Xem tất
"Vì cậu đấy"
Ahihi nghe như một chàng trai nói với một cô gái là "Vì em đấy" ấy Kiểu lậm ngôn tình
Hai người này đáng yêu quá đi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 12:38:35 | Xem tất
c Han rất dễ thương, ấm áp mà lại tinh tế nữa chờ JS xong mới về bảo sao mà fan ko yêu cơ chứ mình thấy c khá trầm tính, ít nói (ở RM vs 2D1N thì khác, bả đã chơi là lăn xả hết mình luôn ) vì vậy mà kín đáo hông chịu đc chả thấy có thông tin gì về bạn trai cả cứ như này làm tụi shipper hăng lắm cơ mà JS phim nào cũng có chemistry tốt vs bạn diễn hết nên để tính đến chuyện couple này thành sự thật thì còn xa lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 14:20:23 Từ di động | Xem tất
2 bạn này đáng iu quá. Đúng là ko hổ danh honey coyple. Mà để ý nha, Joo lúc nào cũng động viên Suk cả, đúng là tiền bối vừa xinh vừa tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 19:51:00 | Xem tất
Tôi có được phép hi vọng không vì tôi đã thất vọng quá nhiều rồi
Vai diễn hơi quá sức với chị nhà, nhất là mấy cảnh khóc cơ mà nội dung cuốn hút quá, hơi kinh dị nữa
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 21:18:42 | Xem tất
Nói chung là hai người nhìn rất hợp nhau, ở bên nhau lúc nào trông cũng như tranh vẽ ý Ngoại hình chiều cao nhìn hợp nhau dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách