Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3886|Trả lời: 53
Thu gọn cột thông tin

[W - Two Worlds] Han Hyo Joo và Lee Jong Suk thân thiết qua clip BTS mới nhất được MBC tiết lộ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-8-2016 14:50:25 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào 18 tháng Tám, MBC đã chia sẻ vài clip hậu trường ngọt ngào cho bộ phim hit mới nhất của đài, W.

Một trong hai video, nam diễn viên chính Lee Jong Suk đang thu âm lại lời thoại cho tập 8, sau khi đã hoàn thành một số cảnh trong phim. Bạn diễn Han Hyo Joo vui vẻ ở lại trường quay, dù đã hoàn thành cảnh quay của mình, và ngồi cùng bàn với Kang Chul trong trang phục "Cinderella". Trước khi bắt đầu ghi thoại, cặp đôi đã thể hiện sự gần gũi khi Jong Suk chạm vào má và xoa xoa đầu Hyo Joo.

Jong Suk dường như kiệt sức và phải vật lộn một chút với các lời thoại của mình, và cứ cười khi mắc lỗi . Cuối cùng, Jong Suk hỏi Hyo Joo: "Chị có muốn về nhà trước không?". Hyo Joo hiểu lầm và di chuyển ghế như chuẩn bị rời đi, hỏi: "Tôi làm cậu không thoải mái sao?"

"Không, không, có vẻ ghi thoại sẽ mất cả đêm đấy!", anh đáp lại và chỉ cho cô thấy các trang kịch bản mà mình còn phải hoàn thành. "Tôi sẽ chờ cậu!", Hyo Joo đáp một cách dễ thương, và Jong Suk nói "Cảm ơn" (P/S: hình như còn hát hò cái gì đấy nữa )

Sau đó Hyo Joo động viên Jong Suk bằng cách nói "Cố lên!!", và cặp đôi thậm chí còn nắm tay khi Jong Suk cố gắng quay lại tiếp tục công việc của mình.

Khi Jong Suk đọc những đoạn thoại đau lòng, Hyo Joo thể hiện biểu cảm buồn bã trên mặt. Sau khi anh hoàn thành một đoạn, cô nói: "Thật sự buồn đấy! Tôi gần như đã khóc."

"Vì sao?" anh hỏi cô. "Vì cậu đấy!"( )

Cùng xem clip đáng yêu ở dưới đây.
http://tvcast.naver.com/v/1058488

source: soompi
trans: [email protected]

P/S: thích cặp này quá, mà nhà đài tung ít BTS của đôi này quá chừng, làm mỗi lần nhà đài tung là phải soi kĩ để soi hint, mà mấy cái này ko cần soi nó cứ lồ lộ ko hà, ship ship mạnh lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 15:09:21 | Xem tất
Sao mà dễ thương quá chừng,

thật sự thấy Han Hyo Joo cũng gồng dữ lắm với vai này.

Nhưng đã cố gắng nhiều, và có bạn Suk tương tác tình cảm tốt nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 15:17:26 | Xem tất
Đau tim quá đi

Skinship dữ dội luôn

Suk đóng Kang Chul đạt lắm. Biểu cảm cực tốt

Mợ Han thì nhiều cảnh thấy hơi cứng, hơi đơ mặc dù trước xem 911 thích mợ kinh khủng nhưng xem W thấy mợ hơi...

Anw, 2 người này vẫn đẹp đôi lắm. Chemistry cực tốt khiến mình nhiều phen phải la hét inh ỏi vì quá cute
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 15:20:52 | Xem tất
tui cực thích cặp này luôn á bts nào cũng có hành động dễ thương hết sức 2 người mau đến với nhau đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 15:42:17 | Xem tất
cặp đôi này chem tung tóe luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 15:50:32 | Xem tất
Đến vs nhau đi mà ^^ Dzịt ơi! E biết a thích Han ca rồi nhé Mau hốt bả đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 16:09:35 Từ di động | Xem tất
Cute quá rồi. Đầu ông Suk sao như cái tổ quạ thế kia. Suk là của anh áo đen nhé, ai giành là anh í cho ăn đạn giữa trán nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 16:14:34 | Xem tất
Hai người này chemistry tung tóe luôn. Mình có xem một đoạn phỏng vấn ngắn của 2 người, thấy ngoài đời HHJ có vẻ trầm tính và trả lời rất khéo léo, công nhận chị xinh vô cùng trong khi LJS có vẻ cũng trầm trầm, ít nói. Không biết mình cảm nhận có đúng hơn, có ai là fan của 2 người này, cho mình tham khảo ý kiến đi Rất muốn biết thêm về tính cách của cặp đôi này

Bình luận

Thấy mấy cái BTS, hai người thoải mái cực luôn, nói cười hoài, còn lúc trả lời phỏng vấn lại rất nghiêm túc  Đăng lúc 21-8-2016 12:26 AM
theo mình thấy, chị khá trầm tĩnh kèm theo vẻ hờ hững ;) nhưng nếu đã làm cái gì đó thì sẽ lăn xả hết mình, cười nói cực nhiều luôn :D  Đăng lúc 20-8-2016 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 16:17:58 | Xem tất
dễ thương quá ^^, có cậu em nào mà bẹo má rồi đặt tay lên đầu noona giống ông Suk đâu chứ, ship ship nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-8-2016 16:36:14 | Xem tất
tarashi gửi lúc 19-8-2016 04:14 PM
Hai người này chemistry tung tóe luôn. Mình có xem một đoạn phỏng vấn ngắn của 2 ngư ...

Han ca thì bảo mình là người trầm tính, còn Suk kiểu khó làm quen với người khác ý, nhưng khi quen rồi thì sẽ rất thân. Coi mấy cái BTS mấy phim trước của Suk lần đầu tiên thấy Suk kiểu vui vẻ với suốt ngày hát hò thế này, thiệt là làm mình ko ship cũng ko được

Bình luận

À á, gian tình quá hử. Để tui tìm mấy BTS xem thử coi. Cảm ơn chế nhiều nha  Đăng lúc 20-8-2016 01:12 AM
Coi BTS của Pinocchio thì skinship như kiểu anh em á, mà ổng ko có hay trêu bạn diễn như với chế Han đâu, thấy cứ trêu chế Han với nhìn Han xong cười hoài à  Đăng lúc 20-8-2016 01:07 AM
Mấy cái BTS của những phim trước LJS như thế nào hả bạn?  Đăng lúc 20-8-2016 12:54 AM
Bít mỗi Woo Bin ko hà, còn lại hình như là bạn hồi cấp 3 thì phải, với lại hình như cũng thân với chị Bô già nữa đọ  Đăng lúc 20-8-2016 12:30 AM
Bạn thân của LJS ngoài Kim Woo Bin còn có ai nữa, bạn biết không?  Đăng lúc 20-8-2016 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách