Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Hyo Joo, “Seung Gi, Yoo Mi là hai người bạn thân nhất có thể dễ dàng chia sẻ niềm vui nỗi buồn. Mới gửi vào trong quân đội 20 tấm ảnh có ký tặng theo yêu cầu cầu của Seung Gi"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-4-2016 21:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Rất ngưỡng mộ tình bạn thân thiết lâu năm của Seung Gi và Hyo Joo. Có vẻ Gi rất được lòng các diễn viên nữ hehe.
Cả Hyo Joo và Yu Mi đều rất tài năng. Mong hai chị hợp tác lại lần nữa với nhau trong một dự án khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-4-2016 21:39:16 | Chỉ xem của tác giả
Thân với anh Gi thỳ quá tốt rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-4-2016 23:18:56 | Chỉ xem của tác giả
Nghe news mà thấy dễ thương làm sao. Ông Gi ở trong kia cũng biết tận dụng bạn tốt lắm nhà, mấy ai xin được ảnh có chữ kí do đích thân người đẹp gửi tới tặng thế này. Các anh lính ở cùng đơn vị với anh Gi thật là sướng.

Han Hyo Joo bước vào tuổi 30 rồi mà vẫn xinh và trông thuần khiết như ngày đầu tiên ấy.
Chúc bạn ấy sớm tìm được tình yêu đích thực của đời mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-4-2016 23:23:43 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn hai ông bà này mình đều khoái, tính cách rõ hay ho, xem Shining Inheritance thấy 2 ông bà này dễ thương lắm rồi, hóa ra bên ngoài cũng là bạn thân. Mong 2 ông bà vẫn luôn ủng hộ nhau thế nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-4-2016 23:57:35 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Gì đóng xong phim SI, là có ngay hai cô bạn thân thuộc hàng xinh đẹp của showbiz Hàn. hôm trước thì bạn M mặc mãi cái áo Gi tặng, hôm nay thì đc bạn J khen số đào hoa quá mà tiếc là ai cũng bạn thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-4-2016 01:44:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trong các diễn viên trẻ của Hàn thì mình khoái Hyo Joo nhất nè, tính cách vô cùng hay ho, cá tính, bộc trực, thoải mái nữa, xem RM xong kết bà luôn.
Ngày xưa xem phim nên cứ nghĩ (bây giờ vẫn thế )Lee đồng chí nếu kết đôi với người trong showbiz thì mình mong đó là Hyo Joo. Tất nhiên ý kiến suy nghĩ của Lee đồng chí vẫn là nhất rồi
Đọc đến đoạn đồng chí Lee kêu bạn gửi ảnh mà buồn cười, xem Real man rồi nên tưởng tượng ra cảnh anh em ôm nhau nhảy nhót. Vào doanh trại là không được mang theo điện thoại, chắc quyển sổ ghi chép sđt của đồng chí dày lắm . Kỳ này Lee nhà ta là cục vàng của tiểu đội rồi.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-4-2016 10:47:13 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn seun gi và hyo joo có vẻ hợp nhau thật, vẫn nhớ người thừa kế sáng giá, nhìn 2 bạn này sáng sủa như nhau, hi vọng 2 người sẽ hợp tác thêm 1 dự án nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-4-2016 10:58:47 | Chỉ xem của tác giả
Gi là bạn thân trong huyền thoại đây hả
mình thấy Gi đối tượng nào cũng chơi được, từ già trẻ lớn bé, thậm chí những người rất kĩ tính và khó tính. Muốn hài hước có hài hước, muốn chân tình có chân tình, muốn thông minh có thông minh, muốn ngốc nghếch có ngốc nghếch, muốn nghịch ngợm có nghịch ngợm,...nói chung là Gi có rất nhiều điểm dễ mến, khía cạnh nào cũng thú vị.
Thân như này thì dễ sau này cả hai sẽ có thể hợp tác cùng nhau nữa, mình mong chờ lâu lắm rồi, điện ảnh cũng được mà drama cũng được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-4-2016 11:52:39 | Chỉ xem của tác giả
Trong tất cả các diễn viên nữ mà Cụ đã hợp tác, kết nhất ss Han, cảm giác hai người này có cái gì đó hợp nhau mà không diễn tả được.
Vẫn luôn mong ngóng chờ đợi hai người có cơ hội tái hợp trong drama hay movie nào đó, Cụ là nông dân chính hiệu còn ss là cô gái nông thôn thuần khiết (không hiểu sao lại thích cái kiểu này).
Nhiều khi cũng hơi mơ mộng hai ông bà này thành đôi ngoài đời mà ss Han chả xem Cụ ta là đàn ông thì biết làm thế nào.

P/S: lâu lâu mới có cơ hội gọi điện về mà cũng tranh thủ ghê ha Lee quân nhân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-4-2016 12:34:12 | Chỉ xem của tác giả
Biết Han vẫn còn chơi với chị Yumi nhưng không ngờ lại thân tới mức này, e tưởng chị SoYeon cơ còn SeungGi thì e biết thân lâu rồi
Thật tốt khi có những người bạn vẫn luôn ở bên ủng hộ Han, hãy luôn tươi cươ nha Đại ca
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách