Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9087|Trả lời: 22
Thu gọn cột thông tin

Han Hyo Joo, “Seung Gi, Yoo Mi là hai người bạn thân nhất có thể dễ dàng chia sẻ niềm vui nỗi buồn. Mới gửi vào trong quân đội 20 tấm ảnh có ký tặng theo yêu cầu cầu của Seung Gi"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-4-2016 19:46:14 | Xem tất |Chế độ đọc
RIGHT HERE WAITING FOR LEE SEUNG GI ~ 31.10.2017

[18.04.2016] Han Hyo Joo, “Seung Gi, Yoo Mi là hai người bạn thân nhất có thể dễ dàng chia sẻ niềm vui nỗi buồn trong nghề nghiệp và trong cuộc sống. Mới gửi vào trong quân đội 20 tấm ảnh có ký tặng theo yêu cầu của Seung Gi”

Trong phỏng vấn tuyên truyền cho bộ phim điện ảnh mới “해어화/Love, Lies” (công chiếu 13.04.2016), nữ chính của phim - Han Hyo Joo đã chia sẻ một vài điều bên lề về tình bạn, tình yêu trong cuộc sống.

* Phóng viên: Đóng “Love, Lies” xong, bạn có suy nghĩ gì về chuyện tình yêu tình báo không? Hiện tại bạn cũng đang bước vào độ tuổi 30 rồi, đúng không? Haha.
- Han Hyo Joo: Thực ra không phải đóng phim xong tôi thì tôi mới suy nghĩ đến, vì đó là điều bình thường trong cuộc sống thôi mà. Mặc dù thời buổi bây giờ thì chuyện phụ nữ kết hôn muộn cũng không còn được xem là vấn đề quá to tát gì nữa, nhưng không thể phủ nhận rằng khi bước vào độ tuổi 30 rồi thì chuyện kết hôn cũng chẳng phải là quá sớm để không nghĩ đến. “Đối tượng mình sẽ yêu và kết hôn như thế nào, khi nào thì mình tìm được?”,… tôi cũng đã nghĩ đến chuyện này. Không chỉ một mà nhiều lần nữa là đằng khác. Tình yêu thực sự là gì, hiện giờ tôi vẫn đang trong quá trình tìm kiếm câu trả lời. Tôi cũng muốn được yêu lắm chứ. Hahaha. Nhưng mà để tìm kiếm được một tình yêu đích thực của đời mình thì có lẽ cũng cần phải có một chút lòng can đảm nữa.

* Phóng viên: Tương tự như tình bạn thân thiết lúc đầu giữa nhân vật Jung So Yul mà bạn đóng và nhân vật Seo Yeon Hee (Chun Woo Hee) trong phim điện ảnh “해어화/Love, Lies”, trong giới giải trí, bạn có người bạn thân nào có thể thoải mái chia sẻ những niềm vui nỗi buồn trong cuộc sống không?
- Han Hyo Joo: Có chứ. Nam thì là Lee Seung Gi, còn nữ thì là Jung Yoo Mi. Tôi với Yoo Mi biết nhau từ thời còn là học sinh cấp 3, khi đi thi tuyển diễn viên hai đứa đã gặp nhau. Còn Seung Gi thì chúng tôi biết nhau từ khi đóng chung trong sitcom “Nonstop5” (2004-2005) và thân nhau từ sau phim "Shining Inheritance" (2009). Trong giới giải trí, đó là hai người bạn thân nhất của tôi. Mặc dù khó có thể gặp gỡ hay trò chuyện với nhau hàng ngày, nhưng tình bạn giữa chúng tôi vẫn đủ thân thiết và sâu sắc để có thể dễ dàng chia sẻ, tâm sự với nhau nhiều chuyện trong nghề nghiệp và trong cuộc sống. Seung Gi quả thực là một người bạn luôn khiến tôi cảm thấy rất thoải mái mỗi khi trò chuyện. Giờ thì Seung Gi đang ở trong quân đội rồi. Hôm nọ còn gọi về kêu tôi gửi vào cho một ít ảnh có chữ ký tặng để cho đồng đội trong đơn vị nữa chứ. Dĩ nhiên là tôi đã ký 20 tấm và gửi vào cho cậu ấy rồi. Haha.

Source: Ilgansports, Joongang via Naver
Vtrans: [email protected]

- -

* Bài viết liên quan:

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 19:58:09 | Xem tất
Han Hyo Joo có hai người bạn thân trong giới giải trí, là Lee Seung Gi và Jung Yoo Mi  , một
người là bạn gái học chung cấp 3 , còn người khác là Lee Seung Gi họ trở thành bạn bè thân
thiết sau khi đóng chung trong trong hai phim ,không ngờ sau " Shining Inheritance " hai người
trở thành bạn thân có thể chia sẻ nỗi buồn niềm vui , Han Hyo Joo còn gửi vào trong trại lính 20
tấm hình dể anh tặng bạn bè nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 20:02:52 | Xem tất
Trong số các nữ diễn viên cứ gọi là có thiện cảm vs ss Han nhất, cũng cảm thấy hai người có nhiều nét tương đồng với nhau lắm lun hì hì, khó trách hai người lại có thể thân thiết đến vậy
Hơn thế, cụ béo luôn là người bạn, tri kỷ tuyệt vời ông mặt trời mà, hì hì gặp đc rồi ai nỡ buông tay <3
Vẫn hóng ss HAn vs cụ nhà tái hợp lại trong một dự án nào đó, sau khi ra trại làm liền càng tốt hí hí
Thanks chủ thớt trans new ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 20:10:12 | Xem tất
ít tình bạn thân như cụ và Hyo Joo lắm .
Đúng là cụ ở trong quân đội còn gọi về cho Hyo Joo nữa
Cụ daebak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 20:34:38 | Xem tất
Chị Han và anh Gi thân nhau quá hén
Lại còn gửi cả hình vô trại lính nữa
Movie mới thành công nhá chị
tks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 20:37:57 | Xem tất
hị hị hị * chớp chớp*   sao gọi điện thoại về hay vợi Couple của tuôi Lại nhớ tới cặp Ji Sung và Lee Bo Young cũng là chàng được nghỉ phép quân sự gọi nàng đi uống nước
Dù có thế nào thì ra trại rồi tái hợp với nhau lần nữa nhé. Những người thừa kế sáng giá đến giờ xem vẫn hay, không hề lỗi mốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 20:53:11 | Xem tất
Có ảnh kèm chữ kí của chị thì cuộc đời quân đội của SeungKi chắc phải nhẹ nhàng đi nhiều lắm
Gọi 1 cú điện thoại mà gửi luôn 20 tấm ảnh có chữ kí thì chắc là phải thân lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 20:59:27 | Xem tất
"Đồ vật tốt khi mới, Tình bạn tốt khi cũ"
Thật vui khi Hyo Joo lại có người bạn thân như Seung Gi
Và tình bạn tì luôn bền chặt theo thời gian
Chúc họ giữ mãi tình bạn tốt này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 21:05:21 | Xem tất
Là bạn tốt của nhau nên hai người nói về nhau vui ghê ah
thấy tính cách cả hai đều vui vẻ hoạt bát nên có lẽ rất hợp nhau
chúc phim mới của ss Han thành công nha
cảm ơn ss dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 21:37:28 | Xem tất
Cụ và ss Han rất thân thiết nhỉ
2 người đi đâu cũng nói muốn tái hợp lại lần nữa, mong 2 người sẽ tái hợp trong dự án sau khi cụ xuất ngũ
thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách