Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5254|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

Han Hyo Joo, "Sẽ tự nguyện rút lui nếu lỡ rơi vào tình tay ba với bạn thân"... Tình bạn với Lee Seung Gi vẫn khắng khít bất kể rào cản môi trường quân đội, "vẫn viết thư qua lại"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-4-2016 20:10:52 | Xem tất |Chế độ đọc
RIGHT HERE WAITING FOR LEE SEUNG GI ~ 31.10.2017

[21.04.2016] Han Hyo Joo, "Sẽ tự nguyện rút lui nếu lỡ rơi vào tình tay ba với bạn thân trong đời thực"... Tình bạn với Lee Seung Gi vẫn khắng khít bất kể rào cản môi trường quân đội, "vẫn viết thư qua lại"

Trong loạt phỏng vấn tuyên truyền cho bộ phim điện ảnh mới “해어화/Love, Lies”, Han Hyo Joo đã không ngần ngại chia sẻ một cách thẳng thắn và dí dỏm về tình yêu, tình bạn và kể cả tình tay ba.

* Phóng viên: Nếu lỡ rơi vào trường hợp tình tay ba như trong phim điện ảnh "Love, Lies", đôi bạn thân So Yul (Han Hyo Joo) và Yeon Hee (Chun Woo Hee) cùng yêu một chàng trai (Yoo Yeon Suk) thì liệu bạn có hành xử như So Yul? Sau khi quá nhập tâm thành So Yul như vậy, liệu bạn có bị mất lòng tin vào tình yêu chân chính? Haha. Hình mẫu người đàn ông lý tưởng trong đời của bạn là người như thế nào?
- Han Hyo Joo: Tôi chưa bao giờ rơi vào trường hợp như vậy cả. Nhưng nếu thực tế mà xảy ra như vậy thì tôi nghĩ có lẽ tôi sẽ không ra sức tranh giành trong hiềm khích như So Yul. Có lẽ tôi sẽ chọn cách rút lui. Tôi chẳng thà chấp nhận từ bỏ tình yêu này còn hơn là phải làm tổn thương bạn mình. Tôi nghĩ mình sẽ thuận theo tự nhiên và chấp nhận thực tế nếu đó không phải là của mình. Nhưng mà nghĩ là nghĩ vậy thôi, cuộc đời ai biết được chữ ngờ. Hahaha…Tôi nghĩ mình cũng có nhiều mặt tính cách đối lập, chẳng hạn như có lúc tôi rất trầm, nhưng cũng có lúc tăng động lắm chứ không vừa đâu. Haha. Và dù thế nào thì tôi cũng thích sống theo con người thật của mình. Phim vẫn chỉ là phim thôi, tôi không bị lẫn lộn giữa diễn xuất và đời thực. Hẳn nhiên là tôi cũng muốn được yêu như bao người rồi. Đi đường nhìn thấy người ta tay trong tay dạo phố đầy hạnh phúc, nói thật là tôi cũng thấy có chút chạnh lòng. Haha. Tôi vẫn tin vào cái gọi là tình yêu chân chính. Nhưng giờ thì tôi vẫn còn đang trên con đường tìm kiếm câu trả lời… Nếu như trước kia tôi cảm thấy tuýp «bad guy» lạnh lùng rất thu hút, thì giờ đây khi đã ở độ tuổi chững chạc hơn, tôi lại không thấy như vậy nữa. Mẫu đàn ông lý tưởng trong tôi cũng theo đó mà thay đổi theo sự trưởng thành đó. Một người đàn ông có thể hiểu được mình thật nhiều và giàu sự cảm thông, ân cần và chu đáo - tôi muốn có được một người đàn ông như vậy bên đời mình.

* Phóng viên: Về tình bạn, liệu bạn có người bạn thân thiết nào trong ngành giải trí như So Yul và Yeon Hee, những người bạn có thể chia sẻ, cảm thông sâu sắc cùng nhau?
- Han Hyo Joo: Tôi cũng có một số bạn bè là những diễn viên hợp tác ăn ý trước kia, nhưng thân nhất là Lee Seung Gi và Jung Yoo Mi. Seung Gi và chị Yoo Mi unnie là hai người bạn mà tôi có thể dễ dàng mở lòng chia sẻ nhiều điều dù là không phải lúc nào cũng có thể gặp mặt nhau được. Họ luôn khiến tôi cảm thấy nhẹ nhàng, thoải mái mỗi khi trò chuyện cùng. Ngày hôm nay công việc của tôi ra sao, hay tôi gặp chuyện gì đó,… tôi luôn cảm nhận được một sự đồng cảm rất cao và thấy mình như được sẻ chia rất nhiều từ họ. Cả những khó khăn mà nhiều khi bản thân tôi cũng thấy rất khó để tỏ bày, họ đều có thể bắt nhịp được và giải tỏa cùng tôi một cách sâu sắc. (Phóng viên: Nhưng hiện tại Lee Seung Gi đã nhập ngũ rồi? Làm thế nào để giữ liên lạc?) Vâng, giờ Seung Gi đang trong quân đội rồi. Thi thoảng cũng thư từ qua lại, cách đây không lâu cậu ấy còn gọi điện thoại về nhờ tôi gửi vào nhanh nhanh cho cậu ấy một ít ảnh có chữ ký tặng nữa cơ. Hahahaha.

Source: Tvreport, hankyung via Naver
Vtrans: [email protected]

- -

* Bài viết liên quan:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 20:35:30 | Xem tất
Ss han với anh Gi tình bạn thật đẹp, ngưỡng mộ quá đi.
Hi vọng 2 anh chị sẽ mãi giữ tình bạn khăng khít như này.
Mong đến hè để được thưởng thức drama comeback của ss quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 20:44:06 | Xem tất
Haha tình bạn của Cụ và ss Hyo Joo vẫn thế
Cụ mạnh quá lại bảo ss gửi vào cho
Ss Hyo Joo lại gửi cho luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 21:07:34 | Xem tất
Dạo gần đây ss Han hay nhắc về cụ nhỉ, hình như trong 2N1D cũng có nói tới.
Thể hiện tình bạn rất thân thiết
Thanks chủ thớt!

Bình luận

miêu tả hình mẫu lý tưởng giống cụ Gi lun:))  Đăng lúc 21-4-2016 09:26 PM
:((( Giwon của tui. Thấy nhắc LSG là phải lội vào xem :((  Đăng lúc 21-4-2016 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 21:16:03 | Xem tất
Yoo mi mà sis nói là yoo mi nào nhi. Chị trong rooftop prince hay chị đóng với Erik
Anyway bua giờ cứ mong chị đóng drama. H thoa lòng rôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 22:02:13 | Xem tất
không biết là 2 người này là bạn thân của nhau đấy
thích đôi bạn này từ hồi xem người thừa kế sáng giá đên h
sis han giờ toàn thấy đóng phim điện ảnh nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 22:10:17 | Xem tất
thật ngưỡng mộ 2 anh chị quá đi..
tình bạn của 2 anh chị thật đẹp..bạn thân của nhau luôn nha..anh trong quân đội mà chị cũng vẫn thường xuyên liên lạc với nhau đó nha
hy vọng 2 anh chị se luôn giữ mãi tình bạn đẹp này nha
tks bạn đã dịch tin ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 22:31:16 | Xem tất
Chị còn gửi ảnh kèm chữ ký cho anh Gi nữa mà
Tình bạn đẹp quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 23:15:56 | Xem tất
lunarwood gửi lúc 21-4-2016 09:16 PM
Yoo mi mà sis nói là yoo mi nào nhi. Chị trong rooftop prince hay chị đóng với Erik
Anyway ...

Là Yumi trong Rooftop prince đó bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 23:18:19 | Xem tất
Rồi, biết hai người thân thiết rồi
Hỏi muốn hợp tác với ai cũng chọn nhau rồi
Vậy nên khi Seunggi xuất ngũ hãy hợp tác với nhau một bộ phim nha, movie cũng ok luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách