Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3699|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Han Groo sẽ kết hôn vào tháng 11

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-10-2015 18:47:14 | Xem tất |Chế độ đọc
Nữ diễn viên Han Groo đang chuẩn bị kết hôn.

Nữ diễn viên 23 tuổi đã chính thức thông báo hôn sự sắp tổ chức cùng bạn trai hơn cô 9 tuổi vào sáng nay 4/10, thông qua tài khoản Instagram.

Han Groo viết: "Tôi thức dậy khi điện thoại đổ chuông liên hồi, có nhiều tin tức về việc tôi sắp kết hôn. Dù vô cùng sửng sốt, nhưng tôi quyết định tự mình nên đưa ra thông tin chính thức. Tôi sẽ kết hôn cùng bạn trai. Chúng tôi bắt đầu quan hệ tình cảm từ năm ngoái. Tôi vô cùng chắc chắn về quyết định của mình vì anh ấy là người quan tâm và yêu tôi rất nhiều. Dù biết là tôi vẫn còn trẻ và sự nghiệp cũng rất quan trọng nhưng tôi cảm nhận người đang bên cạnh chính là định mệnh của tôi. Tôi sẽ tiếp tục nỗ lực làm việc sau khi kết hôn. Xin hãy ủng hộ và mừng cho chúng tôi."

Trước đó, vào tháng 5, Han Groo đã tự mình công khai quan hệ tình cảm khi đăng tải hình ảnh cô và bạn trai (không trong ngành giải trí) trên tài khoản Instagram.

Đám cưới sẽ được tổ chức một cách riêng tư vào tháng 11.

Source: Link
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-10-2015 18:48:43 | Xem tất
Cuối cùng cũng biết vì sao Han đóng Joo Jang Mi hợp đến vậy rồi. Cái kiểu đánh nhanh diệt gọn, nói là làm này chẳng khác nào Jang Mi cả. Ôi Nemo couple một thời điên cuồng. Bây giờ "có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi rồi" ~~

Thực sự là tui phục nàng Han, dám công khai thẳng tưng chuyện tình cảm. Bị báo chí đưa tin thì thẳng khái xác nhận trên Insta, chẳng cần đại diện hay cơ quan quản lý ra mặt. Mấy ai hào sảng được như nàng ~~ Đọc thông báo thì nàng đã rất chắc chắn về tình yêu và hạnh phúc sắp tới của mình rồi, chúc nàng hạnh phúc ~~ Mau quay trở lại đóng romcom cho tui (kiss càng nhiều càng tốt), nghe chưa ~~

1p hồi tưởng dành cho  Nemo couple

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 18:51:08 | Xem tất
Trời nàng này lấy chồng nhất dữ vậy nè
Không liên quan gì nhưng mình thích signature của chủ thớt
Reply 1994 anh Rác của ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 19:12:34 | Xem tất
Không biết Han Groo là ai, mới vào gg tìm mấy phim đúng là toàn phim chưa xem, mà mới 23 tuổi kết hôn sớm quá nhỉ.
Đặc thù của ngành diễn viên đa số ai cũng kết hôn trễ. Em này đúng là dám yêu dám chấp nhận, công việc quan trọng nhưng tìm được người bạn đời cũng không phải chuyện dễ gì.

Bình luận

Vậy để tớ xem thử, dạo này chỉ xem She was pretty.  Đăng lúc 4-10-2015 09:38 PM
lúc nào rảnh thì coi thử Marriage Not Dating đi c ~~ romcom của tvN, xem nhẹ đầu và hài vật vã ^0^ tớ coi xong kết luôn Han Groo ^0^  Đăng lúc 4-10-2015 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 19:14:15 | Xem tất
Trời ơi nhanh dữ @@
Chị còn trẻ, sự nghiệp cũng chưa phát triển nhiều, quyết định kết hôn bây giờ có quá sớm và "đánh đổi" không
Anh người yêu trông đẹp trai quá,hơn 9 tuổi chắc cũng đứng đắn để gánh vác gia đình rồi

Bình luận

Gì mà đánh đổi chứ, Lee Yo Won cũng 23 tuổi kết hôn rồi sinh con vẫn có thể đi đóng phim đấy thôi. Quan trọng là các cô ấy đặt gia đình lên trên sự nghiệp   Đăng lúc 5-10-2015 12:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 20:20:43 | Xem tất
Chị kết hôn gì mà sớm quá vậy
Chắc sau khi tham gia Real Men chị sẽ làm đám cưới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 20:53:20 | Xem tất
dù ko biết về chị nhưng đọc tin thấy khâm phục chị lắm luôn!
Với một nữ nghệ sĩ tuổi đời còn quá trẻ như vậy nhưng vì tình yêu đã dám công khai chuyện tình cảm và dẫn đến việc kết hôn như chị thật chắc chả có ai, những nghệ sĩ nữ giờ đây toàn sợ kết hôn hay công khai tình cảm sẽ làm ảnh hưởng đến sự nghiệp thôi!!!
Chúc chị hạnh phúc nhé, kết hôn xong vẫn sẽ theo đuổi nghiệp diễn viên nhé chị!
Chú rể ko phải trong ngành giải trí nên chắc sẽ là đám cưới ko công khai!
P/S chú rể đẹp trai quá luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 21:12:16 | Xem tất
Xem Marriage Not Dating vì Yeon Woo Jin, xem xong mới biết Han Groo, cảm thấy rất có cảm tình với Groo. Có nét hơi giống Sung Yuri nhưng tính tình phóng khoáng, ko biết có phải do ấn tượng sâu sắc với vai diễn đó không
Phim ấy xem thoải mái cực luôn nhưng ko phải là kiểu dễ dãi hay lãng mạn ko thôi, nhí nhố nhưng hợp tình hợp lý
Mà thật sự 23 tuổi là tuổi Hàn ấy hả, hơi bị sớm ý. Nhưng thôi trông anh người yêu có vẻ đứng đắn, tìm được người tốt thì cứ lấy luôn đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 21:16:32 | Xem tất
Chúc mừng! Chúc mừng chị nha. Sắp có thêm một cô dâu xinh đẹp của làng giải trí Hàn lên xe hoa vào năm nay rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2015 09:22:49 | Xem tất
Ặc không ngờ đấy chế Han Groo. Nhớ ko nhầm thì sinh năm 92 hay 93 j đó, vậy mà đã lấy chồng rồi, trẻ dữ
Nữ diễn viên lấy chồng sớm như chị trong giới giải trí Hàn thì thật hiếm có. Anh chồng rất đẹp trai, lại hơn chị 9 tuổi nên chắc đã chín chắn và trưởng thành rồi.
Chúc hai anh chị thật hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách