Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 833|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Chae Young chia sẻ việc lần đầu tham gia chương trình thực tế

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Han Chae Young tiết lộ những thay đổi sau khi cô tham gia chương trình thực tế "Sister's Slam Duck Season 2."

Trong chương trình "1 vs. 100" phát sóng ngày 25 tháng 4 của đài KBS 2TV, hai thành viên cố định của chương trình "Sister's Slam Duck Season 2" Han Chae Young và Hong Jin Young xuất hiện với tư cách khách mời.

Trong chương trình, MC đã hỏi Han Chae Young, "Đây là lần đầu tiên bạn tham gia chương trình thực tế. Bạn có gặp khó khăn để làm quen với nó không?". Cô trả lời. "Ban đầu thực sự rất khó khăn. Máy quay mở suốt 24 tiếng đồng hồ một ngày, nên nó gây mất tập trung và nói một từ thôi cũng thật đáng sợ."

Tuy nhiên, cô tiết lộ rằng mọi thứ giờ đã thay đổi. Cô nói, "Cũng đã được hai tháng rồi, và giờ tôi đã thoải mái hơn với máy quay. Tôi đã được lên hình với việc mở miệng mà ngủ và không có một lớp makeup nào sau khi rửa mặt. Mọi thứ đều dễ dàng hơn khi tôi thoải mái hơn."

Hong Jin Young cũng khen ngợi cô ấy, " Cô ấy thích nghi rất tốt. Điều đó thực sự cho thấy cô ấy là một người có kinh nghiệm đa dạng với chương trình thực tế."

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-4-2017 06:15:39 | Chỉ xem của tác giả
Show sister's Slam Dunk thật sự vui, tôi thik xem các bà chị nhí nhố, lo lắng và tập luyện cho bài hát, vũ đạo. Han Chae Young  lần đầu tham gia luôn cảnh giác đề phòng máy quay nhìn thật tội. Các sister khác có vẻ quen bị giám sát rồi nên thoải mái hơn. Về sau Han Chea Young có vẻ thả lỏng và tham gia chương trình có màu sắc hơn. Vẫn theo dõi từng tập của chương trình để được cười xõa, thư giãn cả người.

Cám ơn bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-4-2017 07:56:45 | Chỉ xem của tác giả
Chúc chị ngày càng tỏa sáng hơn nữa khi tham gia chương trình thực tế nhé
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-4-2017 10:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rùi Han Chae Young mới xuất hiện thì pHẢI
Coi show này hay dã man luôn ý
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-4-2017 10:30:04 | Chỉ xem của tác giả
Các chương trình thực tế thường rất nhiều máy quay, những người mới tham gia hay bị choáng ngợp và hơi áp lực là lẽ đương nhiên, chúc chị Han Chae Young ngày càng thành công và được nhiều người biết đến, thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-4-2017 12:17:01 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận các show thực tế thường rất nhiều máy quay
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-4-2017 13:45:15 | Chỉ xem của tác giả
Chưa tham gia show thực tế bao giờ nên mới đầu chị còn bỡ ngỡ
Nhưng khi dần quen rồi thì rất tự nhiên, thoải mái bộc lộ tính cách vui vẻ của mình
Mong sau "Sister's Slam Duck Season 2 " chị sẽ tham gia nhiều show khác nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-4-2017 14:03:14 | Chỉ xem của tác giả
Chị Han Chae Young qua rồi vẫn vậy nhỉ, xinh đẹp tươi trẻ thật đó, không hổ danh là Búp bê của Hàn Quốc.
Cuộc sống gia đình cũng viên mãn nữa. Hy vọng chị vẫn sẽ luôn thành công và hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-4-2017 14:36:44 | Chỉ xem của tác giả
mùa này ưng cả dàn cast mà ưng nhất là hai chế em là em ship hai chế luôn rồi đó.
ai không xem show chắc không tưởng tượng được chế Han lại là người tưng tửng đâu ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách