Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1309|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ha Ji Won chia sẻ suy nghĩ sau khi trở thành trung tâm của sự chú ý bởi cái tên Ha Ji Won

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, nữ diễn viên Ha Ji Won đã lên tiếng chia sẻ về những suy nghĩ của mình sau khi cái tên Gil Ra Im - tên một nhân vật trong bộ phim truyền hình nổi tiếng "Secret Garden" do cô đảm nhận, vướng phải tranh cãi liên quan đến vị Tổng thống tai tiếng Park Geun Hye.

Tại buổi họp báo ra mắt bộ phim "Risking Life for Love" vào ngày 17 tháng Mười Một hôm nay, Ha Ji Won đã chia sẻ, "Tôi nghĩ rằng mình đang vô tình trở thành trung tâm của sự chú ý đến từ mọi người. Sự việc xảy ra là hoàn toàn tình cờ. Tối hôm đó, khi đang theo dõi "Newsroom", tôi cũng đã rất bầt ngờ khi nghe thấy cái tên Gil Ra Im được nhắc đến."

Cô cũng nói thêm rằng, "Khán giả truyền hình và người hâm mộ đến bây giờ vẫn luôn giành cho Gil Ra Im một tình cảm hết sức đặc biệt, và nhân vật đó cũng là vai diễn mà tôi tâm đắc nhất. Tuy nhiên, tôi cũng hi vọng rằng mọi người sẽ giành thật nhiều tình cảm cho Han Jae In trong bộ phim "Risking Life For Love" công chiếu trong thời gian sắp tới."

Khi được hỏi về "danh sách đen" những người nổi tiếng trong ngành giải trí có liên quan đến vụ bê bối của Tổng thống Park Geun Hye và "bà đồng" Choi Soon Sil, Ha Ji Won đã trả lời rằng, "Tôi thật sự không hề biết điều gì về sự tồn tại của nó. Nhưng tôi đã nghe nó được nhắc đến rất nhiều trên các phương tiện truyền thông trong thời gian gần đây. Trước khi xuất hiện trước mọi người với tư cách là diễn viên Ha Ji Won, tôi vẫn là một công dân yêu nước của nước Đại Hàn Dân Quốc. Tôi cũng như tất cả mọi người, đều có thể cảm thấy hạnh phúc khi nghe tin tức tốt về đất nước mình, và cũng phiền lòng mỗi khi có điều gì xấu xảy ra. Cho đến thời điểm này, tôi, cùng với người dân cả nước, đều cảm thấy rất buồn."

Source: allkpop.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-11-2016 15:52:33 | Chỉ xem của tác giả
hic từ 1 cái tên trong bộ phim hay h nó đã trở nên xấu đi òi chán ghê
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-11-2016 15:56:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị trả lời rất hay, thông minh và khéo léo. Nhân vật Gil Ra Im của chị đã làm mình mê mẫn đến bây giờ bộ phim vẫn còn trong máy mình ^^. Mong bộ phim mới của chị sẽ thành công như bao dự án mà chị đã tham gia. Cám ơn bạn dịch và đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-11-2016 16:30:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao cảm thấy những bộ phim Hàn lại ko ảo như những gì chúng ta vẫn nghĩ . Có lẽ phim Hàn phản ánh đúng thực trạng xã hội Hàn Quốc thật chứ ko hề hư cấu chút nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-11-2016 17:25:20 | Chỉ xem của tác giả
chị trả lời hay và khéo léo quá ^^
đúng là ảnh hưởng từ bê bối chính trị của tổng thống hàn lớn thật đấy
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-11-2016 19:08:50 | Chỉ xem của tác giả
Không hề nghĩ rằng tổng thống 1 đất nước mà lại như thế này được đâu. Trước đây rất hâm mộ bà Park Geun Hye vì là phụ nữ mà làm tổng thống.
Nhưng có lẽ bây h cần suy nghĩ lại. Mọi người ai cũng ko hoàn hảo và có mảng tối nào đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-11-2016 19:46:19 | Chỉ xem của tác giả
Tổng thống bên Hàn nhiều scandal quá
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-11-2016 20:56:01 | Chỉ xem của tác giả
Bê bối của tổng thống Hàn căng thẳng quá
News nào cũng thấy comment từ chức đi @@
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-11-2016 21:37:55 | Chỉ xem của tác giả
chỉ là cái tên thôi mà. có cần làm quá vậy ko. hai ng hoàn toàn khác nhau mà. đúng là kiểu bên hàn hay có cái kiểu lôi ng nổi tiếng vào trong cuộc mỗi khi có cái j đấy liên quan đến vấn đề chính trị nhỉ.
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-11-2016 21:40:00 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic tự dưng bà Tổng thống làm cái tên Gil Ra Im được nhớ đến vì bê bối như thế này.
Mong là Hàn Quốc sẽ trải qua giai đoạn này an toàn
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách