Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11096|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ha Ji Won chia sẻ Jo In Sung là bạn diễn cô muốn được tiếp tục cùng hợp tác.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 29-1-2017 19:46:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Ha Ji Won tiết lộ bạn diễn cô muốn được tiếp tục cùng hợp tác.

Ha Ji Won gần đây đã chia sẻ rằng cô rất muốn có cơ hội được hợp tác với bạn diễn của cô trong 'What Happened In Bali', ngôi sao Jo In Sung.

Các chủ đề đã được đưa ra trong một cuộc phỏng vấn trên truyền hình trong tập mới của KBS2 "Entertainment Weekly" ngày 28/01 vừa qua.

"Chúng tôi thực sự còn rất trẻ khi chúng ta hợp tác với nhau", nữ diễn viên cho biết thêm rằng trong thời gian sắp tới, cô muốn hợp tác với In Sung trong một drama tình cảm trưởng thành.

Khi phóng viên trêu chọc cô về việc muốn làm thêm một drama tình cảm, Ha Ji Won tinh nghịch nói, "Melodramas là tuyệt vời, phải không?"

'What Happened In Bali' là một drama lãng mạn của SBS, là phim có ratings cao thứ nhì trong năm 2004 chỉ sau Lover In Paris và cũng là phim thành công thứ nhì tại thị trường hải ngoại chỉ sau Stairway to Heaven trong giai đoạn 2003 - 2004. Bộ phim đã đem về cho Jo In Sung và Ha Ji Won giải thưởng nam - nữ diễn viên chính xuất sắc nhất tại lễ trao giải lần thứ 40 Baeksang Arts. Đồng thời là bước đệm đẩy Jo In Sung, Ha Ji Won, So Ji Sub chính thức gia nhập lớp Hallyu Stars.

Cre: Soompi

Bonus: Năm 2011, cũng chính Ha Ji Won đã đề nghị nhà sản xuất chọn Jo In Sung là nam diễn viên đóng cặp cùng trong 'King 2 Hearts' bởi "Tôi không thể quên nụ hôn với Jo In Sung, tôi có sự tin tưởng rất đặc biệt với Jo In Sung.”

Jo In Sung Vietnam Fanpage: https://www.facebook.com/JoInSungVietNam/

Jae Min à, Soo Jung thực sự rất yêu anh đó <3 Năm mới này hai người hãy cùng đóng một melodramas tình cảm đi nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-1-2017 19:56:32 | Chỉ xem của tác giả
em cũng mong 2 người tái hợp trong 1 tác phẩm nào đó lắm!!
thanks bạn trans!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-1-2017 20:52:17 | Chỉ xem của tác giả
nếu 2 anh chị hợp tác thật thì tác phẩm đó thành bom tấn luôn
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-1-2017 21:10:48 | Chỉ xem của tác giả
Hóng dự án film của chị lắm ấy, ủng hộ
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-1-2017 21:23:28 | Chỉ xem của tác giả
Mong rằng 2017 hai anh chị sẽ hợp tác tiếp
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-1-2017 21:57:02 | Chỉ xem của tác giả
Cả hai người đều là diễn viên thực lực có vẻ ngoài cuốn hút. Không những thế họ đã từng hợp tác cùng nhau trong một bộ phim ăn khách. Vì vậy nếu như họ cùng nhau trở lại trong cùng một dự án và với vai trò là diễn viên đóng cặp cùng nhau thì hẳn là sẽ có rất nhiều người mong chờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-1-2017 22:20:24 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn rồi, nếu Ji Won và In Sung 1 lần nữa đóng cùng nhau thì sẽ được ủng hộ mạnh luôn
Cả 2 đầu có diễn xuất tốt và ngoại hình chuẩn nữa
Vẫn nhớ vai diễn của 2 anh chị trong What Happened In Bali năm  nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-1-2017 00:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Nếu anh chị tái hợp thì quả là tin đáng mừng, ủng hộ.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-1-2017 01:20:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ tuyệt đối luôn, thích cả 2 anh chị. Chế Ha Ji Won và anh Jo In Sung đều có ngoại hình đẹp, diễn xuất vô cùng tốt. Mình cũng muốn 2 anh chị tái hợp tác với nhau. Hi vọng có 1 dự án tốt, với kịch bản hay, để những hallyu lớn hợp tác với nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-1-2017 10:19:13 | Chỉ xem của tác giả
Thôi em xin, giờ mà làm bộ Melo kiểu What happened in Bali nữa chắc thiên hạ nó chửi cho chết đấy anh chị ạ. Hix cái phim có cái kết cực đoan quá mức. 10 năm trước thì có thể người xem thích, chứ giờ thị hiếu của họ thay đổi nhiều lắm rồi, không chơi đc thể loại này nữa đâu
Melo thì melo thôi, nhưng xin đừng có cái kết cẩu huyết

Bình luận

công nhận với bạn quả kết phim đó thặc là quá sức kinh dụy @@  Đăng lúc 30-1-2017 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách