Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2065|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gummy - bạn gái của Jo Jung Suk có ghen tuông với những cảnh lãng mạn của anh ấy?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên nổi tiếng Jo Jung Suk đã chia sẻ về bạn gái của mình – nữ ca sĩ solo nổi tiếng Gummy.

Trong bộ phim truyền hình gần đây của anh ấy “Muôn kiểu ghen tuông”, nam diễn viên đang được yêu thích hiện nay đã đánh cắp trái tim khán giả truyền hình bằng sự lãng mạn trên màn hình nhỏ đóng cặp cùng nữ diễn viên nổi tiếng Gong Hyo Jin. Phản ứng hoá học của hai người họ vô cùng ngọt ngào và đáng yêu, nó thật đến mức thậm chí có nhiều người xem còn lo lắng cho bạn gái của anh ấy.

Ở cuộc phỏng vấn gần đây, Jo Jung Suk cũng nói về những mối quan tâm và nói: “Chúng tôi vẫn đang tốt đẹp cho đến nay. Không có vấn đề gì cả ( trong mối quan hệ của chúng tôi )”. Khi anh ấy được hỏi có bao giờ Gummy ghen với sự lãng mạn của mình trong bộ phim truyền hình hay không, Jo Jung Suk liền trả lời: “Cô ấy không ghen. Cô ấy biết tất cả điều đó chỉ là diễn xuất mà thôi”.

Nam diễn viên nổi tiếng tiếp tục: “Tôi thực sự rất hạnh phúc bởi những phản ứng tích cực về diễn xuất của tôi. Điều này làm cho tôi vô cùng hạnh phúc khi nghe thấy rằng, “diễn xuất của họ rất thật, nó làm cho tôi muốn hẹn hò ngay lập tức”. Tôi nghĩ rằng tôi và Gong Hyo Jin đã làm một công việc rất tốt.”

Tài tử Jo Jung Suk và nữ ca sĩ nổi tiếng Gummy công khai mối quan hệ hẹn hò của hai người vào tháng Hai năm 2015. Cùng chúc cho tình yêu của họ thật bền lâu.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-11-2016 16:09:11 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị đẹp đôi lắm
tính chuyện kết hôn đi thôi

thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-11-2016 16:28:37 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt ko ta chứ là mình thì mình ghen lồng lộn lên mất ai cũng biết là diễn mà diễn ngọt lừ vầy, hôn cảnh nào chết cảnh đó thì khó mà ko ghen đc tấm lòng của Gummy chắc phải cỡ bồ tát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-11-2016 16:58:44 | Chỉ xem của tác giả
không ghen hơi bị siêu rôi đấy
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2016 17:04:30 | Chỉ xem của tác giả
Coi cách oppa trả lời pv đã thấy đáng yêu r

“Cô ấy không ghen. Cô ấy biết tất cả điều đó chỉ là diễn xuất mà thôi”. => như này mới thấy Gummy unnie giành nhiều tc cho oppa ntn cảm giác họ thấu hiểu cv và qtam thực sự đến nhau ý

Phải tui là tui vẫn ghen lắm luôn =]] vì oppa diễn xuất quá thật ý, từ ánh mắt cử chỉ đến biểu cảm, chemistry fai nói là hoàn hảo luôn rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2016 18:20:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Họ đẹp đôi quá. Cả hai luôn thành công trong sự nghiệp của mình và ủng hộ đối phương. Cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2016 18:32:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị Gummy nhìn dịu dàng quá, chắc là chị ấy thuộc dạng bạn gái thấu hiểu và ko ghen tỵ. Anh Suk dẻo miệng và thú vị thế thì dỗ bạn gái chắc cũng công lực mười phần, anh ấy là con trai mặt dày nên chắc giỏi làm nũng và nhiều aegyo nên 2 người này bên nhau chắc phải vui vẻ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2016 18:35:56 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn đẹp đôi lắm
Thanks bạn trans nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 18:49:37 | Chỉ xem của tác giả
ui có cảnh giường chiếu mặn nồng thế mà ko ghen )
ngưỡng mộ chị thật đấy
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 19:24:51 | Chỉ xem của tác giả
Ui đọc tiêu đề mới nhớ ra ảnh có bạn gái.
Phục chị thật đấy, nhưng mà nói thế chứ chắc cũng phải để ý chút chứ nhỉ, bed scene hót thế cơ mà
Cám ơn bạn đã đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách