Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1414|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

GOT7 Jackson và Ahn Hyo Seop chia sẻ làm thế nào họ trở thành bạn bè thân thiết trên "Celebrity Bromance"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 14 tháng Chín vừa qua, đài truyền hình MBC đã phát sóng một tập phim đặc biệt nhân dịp lễ Chuseok trong chương trình “Celebrity Bromance”. Một trong những “tình anh em" trong chương trình tuần này là thần tượng điển trai GOT7 Jackson và nam diễn viên Ahn Hyo Seop.

Trong chương trình, Jackson chia sẻ rằng : “Tôi nghĩ người bạn tốt nhất của tôi ở Hàn Quốc là Ahn Hyo Seop. Kể từ khi chúng tôi nói chuyện cùng nhau bằng Tiếng Anh, tôi cảm thấy chúng tôi giao tiếp với nhau tốt hơn. Bởi vì trước đây vốn tiếng Hàn của tôi rất tệ. Dù bây giờ tôi vẫn chưa nói tiếng Hàn tốt lắm nhưng trước đó còn tệ hơn nữa. Chúng tôi cũng bắt đầu thân thiết với nhau từ đó.”

“Trong quãng thời gian khó khăn nhất của tôi, anh ấy đã là vitamin của tôi” Jackson cho biết thêm. Sau đó “Celebrity Bromance” đã cho thấy hình ảnh cặp đôi hoàn toàn vui mừng khi gặp gỡ nhau khi cùng có lịch trình tại Nhật Bản.

Ahn Hyo Seop hỏi Jackson rằng cậu ấy có ổn không? Nam thần tượng trẻ tuổi đã đáp lại mình hoàn toàn không sao. Ahn Hyo Seop có vẻ lo lắng khi nhìn thấy những tin tức về tai nạn xe hơi gần đây của Jackson khi đang có lịch trình tại Trung Quốc trước khi cậu ấy đến Nhật Bản. Thành viên nhóm nhạc GOT7 giải thích về việc cậu ấy không nói với Ahn Hyo Seop chuyện này vì không muốn anh ấy phải lo lắng cho mình. Jackson nói : “Chúng ta chỉ nói về những điều tốt đẹp thôi nhé”.

Ahn Hyo Seop cũng chia sẻ với chương trình lần đầu tiên gặp Jackson khi anh ấy từ Canada trở về Hàn Quốc cách đây năm năm. Hai người họ đều là thực tập sinh của công ty giải trí JYP Entertainment. “Chúng tôi đã sống cùng nhau vì vậy chúng tôi trở nên thân thiết.” Nam diễn viên nói thêm.

Jackson nói chuyện phiếm với Ahn Hyo Seop khi họ ở trong xe taxi và cố hỏi tài xế bật máy lạnh bằng tiếng Hàn pha lẫn tiếng Nhật. Và  sau đó Jackson đã trêu Ahn Hyo Seop rằng anh ấy có vẻ đã sử dụng quá nhiều BB Cream rồi. “Cậu chính là người đã dạy tôi dùng cái này đấy”. Ahn Hyo Seop đã phản công lại nam thần tượng Jackson.

Jackson sau đó đã hờn dỗi khi nam diễn viên Ahn Hyo Seop liên tục nhìn ra cửa sổ thay vì nhìn vào cậu ấy. “Trong tất cả những thực tập sinh, không có một ai thân thiết như hai chúng tôi cả.” Jackson chỉ ra điều đó và Ahn Hyo Seop thì hoàn toàn đồng ý với điều này.

Chúng ta có thể xem chi tiết câu chuyện của GOT7 Jackson và nam diễn viên Ahn Hyo Seop trong tập mới nhất của chương trình “Celebrity Bromance”.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-9-2016 02:50:18 | Chỉ xem của tác giả
Celebrity Bromance, chương trình này có vẻ hay!!! Thanks ban trans tin nhé!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-9-2016 02:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Celebrity Bromance, chương trình này có vẻ hay!!! Thanks ban trans tin nhé!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-9-2016 12:56:21 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Sơn là người dễ kết bạn mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-9-2016 19:00:37 | Chỉ xem của tác giả
bợn Sơn đi đâu cũng để tình văng tứ phương
thế Mark xừ thì sao
bạn để Mark ở đâu thời thực tập sinh rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-9-2016 19:29:05 | Chỉ xem của tác giả
Got7 dạo này được nhắc tên suốt hi vọng là hai người giữ được tình bạn tốt đẹp ấy, showbiz không thể đùa được đâu cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-9-2016 20:17:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi bạn Sơn dễ thương thật
tks bạn trans nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-9-2016 21:41:18 | Chỉ xem của tác giả
thanks bạn dịch tin nè, hi vọng cả hai sẽ có một tình bạn đẹp mãi mãi ^^
Trả lời