Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: congchuabipbip
Thu gọn cột thông tin

Goodbye Mr. Black - Moon Chae Won ♥ Lee Jin Wook – Sáu phân cảnh thể hiện tương tác có một không hai

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-4-2016 21:56:12 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Phim về đề tài trả thù gây cấn quá à
Hình tương Chae won trong phim kiểu ngỗ ngáo tomboy mà vẫn xinh
Anh chị là mẫu diễn viên thực lực mà
Anh đóng phim nào cũng kiss nóng bỏng cả, hic,
Mong là kết đừng đau khổ quá , sao mà nghi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 21:56:26 | Xem tất
Bạn nào comment cũng đề cập rating.
Mong tất cả các lời chúc của các bạn sẽ thành hiện thực.
Lâu lắm, mai mình lại dậy sớm hóng rate ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 21:56:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Won chọn kịch bản chưa bao giờ làm fan thất vọng cả . Anh Wook cười có duyên phết , tạo hình tóc ngắn của Won rất ấn tượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 22:02:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Trời ơi, tui bị mê phim này lắm luôn nè, tối nay chiếu mai có phim coi tiếp rồi.
Phim hay lắm cơ nên chả để ý rate rết làm gì cho mệt, đợt này chỉ thích Mrback vs come back mister thôi. Cũng thích Chaewon từ Nice guy rồi The princess Man lắm, sau này phai dần, còn a Lee Jin wook thì bt ko thích, nhưng mà xem phim này lại thích quá, người gì đâu đẹp trai mà man dữ thần, ảnh là soái ca chứ ai vào đây nữa, nchung là bị mê đó. Black và Swan, tui yêu 2 người nầy

Bình luận

hihi cũng mê mà vaof thớt rồi lướt à, ít cmt lắm:)  Đăng lúc 21-4-2016 06:49 PM
Mê phim thế là phải thớt phim chơi nha bạn nha :))  Đăng lúc 20-4-2016 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 22:05:37 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Xem phim vì nội dung ,vì diễn viên yêu thích,không xem phim vì cái rating cao hay thấp nên chẳng quan tâm đến rating của từng bộ phim !hậu duệ cao ngất ngưởng cũng có thèm quan tâm đâu mà quý ông trở lại thấp tẹt cũng vẫn chầu chực nó !
Nghe dân tình đồn 5 đứa trẻ khá là hay,xem xong tập 1 thấy nội dung hấp dẫn đó nhưng chẳng có diễn viên nào yêu thích nên bỏ dở.
Mr Black vừa có nội dung hay vừa có diễn viên yêu thích, không xem thì quả là phí của giời! Thực tình để mà nói thì tôi khá thích nhân vật anh nuôi của Swan! Yêu trong thầm lặng, bởi biết cô em nuôi đã chót dành cả tấm lòng cho bạn thân của mình!
Vì là melodrama nên nhất định có những tình tiết khiến cho khán giả xem thấy ức chế phát điên,và sau đó được giải quyết trọn gói trong tập 15! Xem một số hình ảnh các bạn đưa lên thì có vẻ tình tiết khiến khán giả ức chế là Black bị ức hiếp trong tù
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 22:05:43 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Trời ơi da chế Moon chế đẹp dữ thần luôn à
Chế cắt tóc ngắn mặt tròn tròn trong phát ghét lên đc
Chỉ muốn cắn cho mấy phát ý
Phải nói là chemistry của hai người quá nồng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 22:06:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Đợt này phim đụng trúng đá tảng DOTs nên rating ko được khả quan
Bây giờ bão đi qua rồi hy vọng phim sẽ hút được nhiều khán giả hơn
Mong chờ thêm nhiều cảnh tương tác giữa 2 anh chị, xem mà tim cũng đập rộn ràng theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 22:08:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cám ơn bạn dịch news nhiều :X
Lúc đầu đúng là mình xem vì bạn Moon thật, cơ mà càng xem càng gay cấn. Dù rằng phân cảnh dẫn đến việc bạn Black vào cảnh túng quẫn, nghi là tội phạm, mất hết tất cả có hơi gượng chút xíu. Anyway, cũng đáng để xem, và chờ đợi bạn nuôi quyết tâm của mình, để trả thù
Mình chỉ ko thích là Swan yêu và chờ đợi Black trước thôi, tội bạn ấy quá. Điều này thực ra cũng dễ hiểu vì bạn ấy thiếu tình cảm từ nhỏ, nhưng giá như bạn ấy từ từ yêu thì hay hơn :p Nhưng dù sao cũng mong 1 happy ending ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 22:21:14 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

DOTS hết rồi hy vọng phim của M sẽ vươn lên dẫn đầu. Chưa xem phim nhưng đọc xong bài này, chắc sẽ xem phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 22:21:30 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Nói thiệt là xem phim này có cảm giác như xem lại Nice Guy vậy. Phải đắng đo khá lâu sau tập 1 và 2 mới quyết định có xem tiếp hay không dù đã bỏ 2 sức gió ra mua ep 3 và 4 rồi. Sợ thêm một phim khiến mình phải mất ăn mất ngủ nữa. Nhưng sau khi đọc news này của bạn dịch mình quyết định down về xem tiếp. Cảm giác sẽ không làm mình thất vọng và khả năng happy ending cao. Mong là thế. Hy vọng con rết phim sẽ tăng hơn nữa. Cám ơn bài dịch của bạn nhé.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách